เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซงเลย
วันนี้ ไปสอยตูด วีโก้มา ทางลงสะพานก่อนเข้าตัวเมืองยุดยา
ไฟหน้าแตก ข้างคนขับ ใครมี ที่ไม่ใช้บางไหมครับพี่น้อง:coolly-0017:

หว่าย งานเข้าเลยหรอต๊าก จะช่วยหาไฟให้นะ เหอๆๆ:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
หาได้แล้วครับ ข้างขวา ราคา 500บาท

เซฟกรุงเก่าใครรู้ร้านซื้อหลอดไฟหน้ารถสีเหลืองบอกด้วยนะครับ หามาทั่วพระนครแล้ว:coolly-0033:

นั่งแถวอ่างเก็บน้ำไหมพี่ แล้วซื้อ ของมา นั้งกินกัน :coolly-0010:

เห็นด้วยกับพี่ต๊ากเลยนั่งแถวอ่าง แต่ต้องไปอย่าให้มืดนะวิวกำลังดี

( คราวนี้ไม่พลาดแน่โทรมาชวนด้วยนะครับ )

อาทิตย์นี้ คัยว่างครับ เจอกันอ่างเก็บน้ำดีกว่า

เซฟกรุงเก่าใครรู้ร้านซื้อหลอดไฟหน้ารถสีเหลืองบอกด้วยนะครับ หามาทั่วพระนครแล้ว:coolly-0033:

หาไปทำขี้เกลืออะไร

อยากหล่อต้องหาหน่อยนะ

อิอิอิ:coolly-0010::coolly-0010:

เห็นด้วยกับพี่ต๊ากเลยนั่งแถวอ่าง แต่ต้องไปอย่าให้มืดนะวิวกำลังดี

( คราวนี้ไม่พลาดแน่โทรมาชวนด้วยนะครับ )

อ่างเก็บน้ำหรือาบอบนวดดีหว่า:coolly-0010::coolly-0010:

ผมว่านะ เลร็จจากอ่างเก็บน้ำ ก็ไปอาบอบนวดต่อน่าจะดี เหอๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0028:

อ้ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้ยินอะไรแว้วๆ อาบๆนวดๆ:coolly-0010: