เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก้อมัวแต่พากรูไปขับรถหลังตรง กระจกซ้ายมองไม่ได้ พวงมาลัยหนัก รถติด จะไปทันอารายเห้ย:coolly-0012:

ก้อดูพี่แกเล่นซะเครื่องกรูจะพังรึเปล่ายังไม่รู้เลย

//*///

• กระทู้ ผู้เขียน
สอบถาม วัน เวลา มิดติ่งว่า จะเอา วันไหนดีครับ
ระหว่าง วัน เสาร์ หรือ วันอาทิตย์ ตอนกลางคืน

สอบถาม วัน เวลา มิดติ่งว่า จะเอา วันไหนดีครับ
ระหว่าง วัน เสาร์ หรือ วันอาทิตย์ ตอนกลางคืน

เสาร์1เสียง เออว่าแต่สถานที่ล่ะ ต๊าก...เหอๆ:coolly-0043:

เติ๊ร์กกับต้น
มีร้านไหนแจ่มๆ บอกหน่อยเร็ว!!
แต่ผมตามไปที่หลังนะ ต้องส่งคนงานอีกถึงอยุธยาคง เกือบ4ทุ่มแนะ

เติ๊ร์กกับต้น
มีร้านไหนแจ่มๆ บอกหน่อยเร็ว!!
แต่ผมตามไปที่หลังนะ ต้องส่งคนงานอีกถึงอยุธยาคง เกือบ4ทุ่มแนะ

จัดมาดิ๊ชายต้น

ขอโทดนะคับผมคงไปไม่ได้

พอดีผมต้องบวชให้พ่ออ่ะคับ

ติดงานศพพ่อผมเลยไปไม่ได้นะคับ

เสียใจด้วยนะคับน้องตอง
:coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

เสียใจด้วยนะครับน้องตอง เข้มแข็งเข้าไว้

เอาไงกันครับ คืนนี้ ผมคงว่างหลัง 3ทุ่มครึ้ง เพราะต้องส่งคนงานที่บางปะหัน

เอาไงกันครับ คืนนี้ ผมคงว่างหลัง 3ทุ่มครึ้ง เพราะต้องส่งคนงานที่บางปะหัน
สงสัยคงไม่ว่างกันมั้ง ต๊าก ไว้โอกาสหน้าก็ได้ เหอๆ:coolly-0003:

เงียบเหงาจิงๆเลย วันนี้
คืนวันนี้ ใครว่างมั่งครับ ผมว่าง อยากนั้งจิบเบียเย็นๆ:coolly-0010:

เงียบเหงาจิงๆเลย วันนี้
คืนวันนี้ ใครว่างมั่งครับ ผมว่าง อยากนั้งจิบเบียเย็นๆ:coolly-0010:
ร้านไหนล่ะ ต๊าก เหอๆ:coolly-0043:

สปิ้นไหมพี่เอก วันนี้ ตอน6.30
พรุ่งนี้ได้ไม๊อ่ะ ต๊าก วันนี้ไม่พร้อมเท่าไรอ่า ร้านกับเวลา ก็ตามนั้นเลย..เหอๆ.:coolly-0033:

พรุ่งนี้ได้ไม๊อ่ะ ต๊าก วันนี้ไม่พร้อมเท่าไรอ่า ร้านกับเวลา ก็ตามนั้นเลย..เหอๆ.:coolly-0033:
พรุ่งนี้ ถ้าไม่มีงานอะไร เจอกันครับ :coolly-0022: