เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิสติ้งกันหรอ เพ๊ๆๆน้องไปด้วยได้ปะ..555+
ก็ไม่เชิงอ่ะ เจ๊ โอม ว่าจะถ่ายรูปกันอ่ะคับ เวลาและสถานที่ก็น่าจะตามนั้น
ส่วนเรื่องจะไปไหนกันต่อ ค่อยว่ากันอีกที เรียนเชิญด้วยนะ เจ๊ โอมสุดสวย
เหอๆๆๆ:coolly-0001:

HBD ครับต๊ากมีความสุขมากๆนะครับ

ตกลงวันเสาร์เวลา5-6โมงเย็นเจอกันที่อ่างนะครับ

เติร์กไปป่าววะนั่น แล้วรถพรุ่งนี้จะให้พาไปทำไมล์มั้ยละ เสร็จทันมั้ยน้อ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
พรุ่งนี้ อาจไปช้านะครับ เด๋วจะโทรติดต่อไปอีกทีนึงครับ

พรุ่งนี้เจอกันครับทุกคน:coolly-0033:

อดใจไม่ไหวแล้วครับ:coolly-0010:

เซงม๊อบแมร่งบุก แต่เย็นนี้ยังไงก็ต้องไปให้ได้

แอบมาดูชาวอยุธยา อิอิ

เมื่อวานเย็น ๆไม่ได้ไปอะโทดทีนะ

...แต่ตอนดึก ๆ ไปสระอูมาใครไปบ้างอะ

อยู่อยุธยา มีอู่ไหนทำดีๆแนะนำบ้างไหมครับ

.................................................

งานล่มตามConcept:coolly-0011:

สิ้นเดือนเจอกันครับ

ตามนั้นครับ:coolly-0033: