เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถเปลี่ยนไมล์เลยไม่ได้ไปป่วนเลยงะ

เจ๊ คงไม่ได้ไปแล้วครับ
:coolly-0033: ตอนเย็นที่ร้านอาหาร

ไปทำเรื่องมาอีกแล้วต๊ากเอ๋ย! อาสานำขบวนกลัวเค้ามาร้านอาหารกันไม่ถูก อีรถนำขบวนขับๆอยู่ดับซะงั่น..งามไส้เลยตู ตกลงพี่ๆที่ขับตามมาช่วยกันเต็มเลย อายอะ แหะๆๆๆ

ไปทำเรื่องมาอีกแล้วต๊ากเอ๋ย! อาสานำขบวนกลัวเค้ามาร้านอาหารกันไม่ถูก อีรถนำขบวนขับๆอยู่ดับซะงั่น..งามไส้เลยตู ตกลงพี่ๆที่ขับตามมาช่วยกันเต็มเลย อายอะ แหะๆๆๆ
อีกแค่สองก้าวจาถึงร้านอยู่แร้วเชียว..!!!

ชิมิ..... อิอิ... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ปล. อย่าลืมไปทำใหม่นะน้า... :coolly-0009:

ตอนเย็นอดไปเลยเราพอดีมีธุระ เหอๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ตอนเย็นผม ไปรับคนงานนะครับ ไม่ได้ไป ร้านอาหาร ตอนเย็น
แล้วครับหว่า

เช่นกันคราบ..ตอง พี่ฝากสติ๊กเกอร์ไว้ที่ ต๊าก ทวงเอาเด้อ..เหอๆๆ:coolly-0010:
:coolly-0010: นัดไว้ตอนเที่ยงโทรไป แฟนตองรับ เลยไม่ได้เอาไปหั้ยเลย :coolly-0028:

:coolly-0010: นัดไว้ตอนเที่ยงโทรไป แฟนตองรับ เลยไม่ได้เอาไปหั้ยเลย :coolly-0028:

อย่าลืมให้นะ ต๊าก แบ่งปันกันไป..เหอๆๆ อยุธยารวมตัวกันดีไหมเรา อยากถ่ายรูปกลุ่มอ่ะ ต๊าก...:coolly-0010:

อย่าลืมให้นะ ต๊าก แบ่งปันกันไป..เหอๆๆ อยุธยารวมตัวกันดีไหมเรา อยากถ่ายรูปกลุ่มอ่ะ ต๊าก...:coolly-0010:
เมื่อไหร่ดีครับ
ขอเป็นวันหยุดนะ ส-อ ก็ได้ครับ ถ้าวัน อาทิตย์ ว่างทั้งวันครับ :coolly-0022:

เมื่อไหร่ดีครับ
ขอเป็นวันหยุดนะ ส-อ ก็ได้ครับ ถ้าวัน อาทิตย์ ว่างทั้งวันครับ :coolly-0022:

อืม ลองเช็คชื่อพวกเราก่อนว่ามีกี่คัน แล้วค่อยหาเพิ่มอีกส่วนวันเวลาก็น่าจะตามนั้น ดีไม๊ ต๊าก:coolly-0033:

อืม ลองเช็คชื่อพวกเราก่อนว่ามีกี่คัน แล้วค่อยหาเพิ่มอีกส่วนวันเวลาก็น่าจะตามนั้น ดีไม๊ ต๊าก:coolly-0033:
ครับ :coolly-0010: ตอนเย็นๆก็ดี ค่ำๆได้ไปนั้งดื่ม 555+

น่าจะเป็นวันเสาร์นะครับเพราะ

ช่วงวันอาทิตย์ไม่ค่อยว่าง

วันเสาร์ 1 เสียง ส่วนตัวพี่วันไหนก็ได้ แต่อยากให้มาหลายๆคัน จะได้ถ่ายรูปกัน เหอๆๆ:coolly-0010:

ใครเล่น msn ทิ่ง เมลไว้ด้วยนะ ได้แอดไปคุยกัน