เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันที่ 13 ไปมิสติ้งรวมกับ 31club. เลยดีไหมจ๊ะ...ขอเสียงหน่อย

จัดไปเลยคร้าบบบบ
ได้ร้านทำไมล์แล้วนะ โทรหาเบอร์เดิมด้วยนะน้อง(ชำระค่าบริการโทรศัพท์เคลื่อนที่เรียบร้อยแล้ว):coolly-0028:

ได้ร้านทำไมล์แล้วนะ โทรหาเบอร์เดิมด้วยนะน้อง(ชำระค่าบริการโทรศัพท์เคลื่อนที่เรียบร้อยแล้ว):coolly-0028:

เงินแค่เล็กน้อยผลัดแมร่งเป็นเดือนน

เดี๋ยวติดต่อให้เขาบอกว่ามีแค่ช่างหนึ่งเท่านั้นว่ะ

เงินแค่เล็กน้อยผลัดแมร่งเป็นเดือนน

เดี๋ยวติดต่อให้เขาบอกว่ามีแค่ช่างหนึ่งเท่านั้นว่ะ
บอกได้ร้านแล้ว อยู่แถวหลังแกรนด์อะเลยร้านยางติดกะสายเอเซีย ถูก ถู๊ก ถูก เอาไมล์ไปทิ้งที่ร้านแล้วด้วย รอวันใส่อย่างเดียว:coolly-0010:

บอกได้ร้านแล้ว อยู่แถวหลังแกรนด์อะเลยร้านยางติดกะสายเอเซีย ถูก ถู๊ก ถูก เอาไมล์ไปทิ้งที่ร้านแล้วด้วย รอวันใส่อย่างเดียว:coolly-0010:

หรอ
เท่าไหร่

• กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีสมาชิก อยุธยา ทุกท่านนะคับ
ผมก็เพิ่งซื้อเซฟมาเหมือนกัน
เผื่อมีปัญหา(เรื่องรถ)
ขอรบกวนด้วยนะคับ :coolly-0034:

ไฟล์แนบ

63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
สวัสดีสมาชิก อยุธยา ทุกท่านนะคับ
ผมก็เพิ่งซื้อเซฟมาเหมือนกัน
เผื่อมีปัญหา(เรื่องรถ)
ขอรบกวนด้วยนะคับ :coolly-0034:
ยินดีตอนรับครับ
อยู่แถวไหนครับ:coolly-0022:

รถผมเครื่อง1j เกียร์เจ ธรรมดา
จะแลกกับเกียร์ออโต้ จะมีใครสนใจปะ
แบบแลกกันทั้งหมดเลย
(แต่ต้องเพิ่มเงินให้ผม...)
สนใจโทรมาคุย
083-7068178 (ให้สมาชิกยุดยาก่อน)
:coolly-0001:

รถผมเครื่อง1j เกียร์เจ ธรรมดา
จะแลกกับเกียร์ออโต้ จะมีใครสนใจปะ
แบบแลกกันทั้งหมดเลย
(แต่ต้องเพิ่มเงินให้ผม...)
สนใจโทรมาคุย
083-7068178 (ให้สมาชิกยุดยาก่อน) :coolly-0001:
เอาไปขายแล้วซื้อ เกียร์ออโต้เก่ายุ่นไม่ดีกว่าขอครับ:coolly-0033:

วันเสาร์ที่13
มีใครไปมั่งครับ ขอรายชื่อ พร้อมเบอร์โทรด้วยนะครับ
ข้อมูลตามนี้เลยครับ
http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=7607.0

วันเสาร์ที่13
มีใครไปมั่งครับ ขอรายชื่อ พร้อมเบอร์โทรด้วยนะครับ
ข้อมูลตามนี้เลยครับ
http://www.a31club.com/webboard/index.php?topic=7607.0
แล้วคุณต๊ากไปหรือป่าว วัดบางเพลิงอยู่เลยบ้านผมไปนิดเดียว ถ้าไปคงได้เจอกันนะคับ...เหอๆๆ..:coolly-0022: