เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ทักทายชาวอยุธยาครับ
วันนี้มาไหม ร้าน สปิ้น เวลา6.30 แล้วจะไปร้านไหนต่อค่อยว่ากัน
แล้วโช๊คหน้า เดิมหรือป่าว ถ้าของเดิม พี่มีสปิงเดิมๆ ไม่ตัด:coolly-0010:

ขอโทดด้วยคับที่ไม่ได้ไป

พอดีขนของยังไม่เสร๊จเลย

แล้วอีกอย่างเมียผมโทรจิกเลยอด

โทดทีนะคับพวกพี่ๆ

ไว้โอกาสหน้า เน้อ ตอง เหอๆๆ:coolly-0010:

สปิ้นไหมพี่เอก วันนี้ ตอน6.30

โทดดีนะต๊ากที่ไม่ได้ไป พอดีติดงานอะ

โอกาสหน้าถ้าไปอยุธยาจะโทรไปนัดชนแก้ว แล้วกันนะ...:coolly-0034:

โทดดีนะต๊ากที่ไม่ได้ไป พอดีติดงานอะ

โอกาสหน้าถ้าไปอยุธยาจะโทรไปนัดชนแก้ว แล้วกันนะ...:coolly-0034:
พร้อมเสมอ ถ้าไม่ติดงานนะเจ๊ :coolly-0028:

ไว้โอกาสหน้า เน้อ ตอง เหอๆๆ:coolly-0010:
หมดไปเมื่อวาน ที่ร้านสปิ้น450 ค่าลูกชิ้น 80 ครั้งหน้า เจอกันครับพี่เอก แต่ขอนานๆหน่อย555:coolly-0010:

พร้อมเมื่อไหร่ บอกนะครับ :coolly-0019:

หมดไปเมื่อวาน ที่ร้านสปิ้น450 ค่าลูกชิ้น 80 ครั้งหน้า เจอกันครับพี่เอก แต่ขอนานๆหน่อย555:coolly-0010:

ได้เลยต๊าก แต่เปลี่ยนร้านบ้างนะ เหอๆๆๆๆ:coolly-0010:

นั่งแถวอ่างเก็บน้ำไหมพี่ แล้วซื้อ ของมา นั้งกินกัน :coolly-0010:

อืม ดีเหมือนกันนะ ประหยัดดี มาวแล้วแซ๊ดดดด....โชว์ได้ด้วย เหอๆ...

วันไหนฤกษ์ดีก็บอกนะ ต๊าก เหอๆ:coolly-0043:

ร้าน สปริ๊น บาร์ เจ้าของชื่อ เจ๊ค เมื่อก่อนก้อใช้เซฟ 20โบ สเตปเทพ แรงมั๊กๆ แต่ตอนนี้ใช้ 190E J-Bo บอกคิดถึง เซฟจัง ถ้าพอมีเวลาจะไปเยี่ยมเด้อ

ร้าน สปริ๊น บาร์ เจ้าของชื่อ เจ๊ค เมื่อก่อนก้อใช้เซฟ 20โบ สเตปเทพ แรงมั๊กๆ แต่ตอนนี้ใช้ 190E J-Bo บอกคิดถึง เซฟจัง ถ้าพอมีเวลาจะไปเยี่ยมเด้อ
ด้วยความยินดีครับ :coolly-0010:

หนูกินไป3แก้ว ปากบวมเป็นเป็ดเลยงิ งวดหน้าขอเป็นเหล้าเด้อ(หนูชอบกินเหล้า เผื่อเมาจะหมุนโชว์):coolly-0044:

หนูกินไป3แก้ว ปากบวมเป็นเป็ดเลยงิ งวดหน้าขอเป็นเหล้าเด้อ(หนูชอบกินเหล้า เผื่อเมาจะหมุนโชว์):coolly-0044:

หรอพ่อปากเป็ด:coolly-0010::coolly-0010:

ยินดีเป็นอย่างยิ่งคราบ เหอๆๆ:coolly-0033:

จัดปาย.............เหอๆๆ:coolly-0004:

เซงเลย
วันนี้ ไปสอยตูด วีโก้มา ทางลงสะพานก่อนเข้าตัวเมืองยุดยา
ไฟหน้าแตก ข้างคนขับ ใครมี ที่ไม่ใช้บางไหมครับพี่น้อง:coolly-0017: