เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีตอนเช้า..พี่น้องอยุธยาฯ

เห็นชอบกันเติ๊ร์กก้อดีใจ ตังหมดไปเติ๊ร์กก้อเสียใจ:coolly-0041::coolly-0041:

แหมๆ ระดับ ป๋าเตริ๊์กซะอย่าง ตังค์เรื่องเล็ก.....เหอๆๆๆ:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
ร้อนจิงๆวันนี้ อาทิคย์นี้ พร้อมไหม ทุกท่าน

ร้อนจิงๆวันนี้ อาทิคย์นี้ พร้อมไหม ทุกท่าน

ผมยังไม่รู้เลยว่าว่างป่าวตอนเย็นอ่ะ ไงก็โทรตามกันเน้อ ต๊าก เหอๆๆ:coolly-0043:

แหมๆ ระดับ ป๋าเตริ๊์กซะอย่าง ตังค์เรื่องเล็ก.....เหอๆๆๆ:coolly-0010:
:coolly-0011:

ถ้าผมเป็นป๋า ป่านนี้รถผมคงบินได้แล้วครับ

หุหุ

ขอเสียงหน่อยครับ ว่า วันอาทิตย์นี้พร้อมกันหรือป่าว 6.30 เหมือนเดิม ที่อ่างเก็บน้ำ

ขอเสียงหน่อยครับ ว่า วันอาทิตย์นี้พร้อมกันหรือป่าว 6.30 เหมือนเดิม ที่อ่างเก็บน้ำ
ไปแต่เช้ามืดเลยหรอ:coolly-0010:

โทรตามกันดีกว่า ต๊าก เหอๆๆ:coolly-0010:

:coolly-0011:
จักรยานมั้ง

ถามประสาท
รถไกล้เสร็จหรือยังครับ
โทรตามกันดีกว่า ต๊าก เหอๆๆ:coolly-0010:
ได้ครับ วันอาทิตย์ จะโทรไปจิก :coolly-0010::coolly-0010:

รถไกล้เสร็จหรือยังครับ
ได้ครับ วันอาทิตย์ จะโทรไปจิก :coolly-0010::coolly-0010:

โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันอาทิตพายายไปหาหมอที่กรุงเทพ

แทนที่จะไปกันวันนี้เนอะ T-T:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

โอ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเซงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันอาทิตพายายไปหาหมอที่กรุงเทพ

แทนที่จะไปกันวันนี้เนอะ T-T:coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

555+

เดี๋ยวเราไปมาวกาน2ก้อได้

:coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้ คัยพร้อมมั่งครับ ยกมือด้วย
ถ้าไปน้อยๆ ได้เจอกัน วันหลัง ตอนทุกคนว่างกันครบทีม

วันนี้ คัยพร้อมมั่งครับ ยกมือด้วย
ถ้าไปน้อยๆ ได้เจอกัน วันหลัง ตอนทุกคนว่างกันครบทีม

พี่ต๊ากวันนี้ผมไม่พร้อมอ่าคับ:coolly-0041::coolly-0041:

งั้นไว้โอกาศหน้าดีกว่าเนอะ หรือพี่เอกว่าไงครับ