เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดียามเช้าคราบ พี่น้อง กรุงเก่า เหอๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
ง่วงวุ้ย
มีคัย พอหาแม็กฟอจูนเนอร์ได้มั่งครับ
จะเอามาใส่รถตู้

ง่วงวุ้ย
มีคัย พอหาแม็กฟอจูนเนอร์ได้มั่งครับ
จะเอามาใส่รถตู้

หาได้ทั้งแม็กทั้งยางเลย เอาป่าว...เหอๆ:coolly-0010:

เอามาใส่รถตู้อ่ะพี่ เอก

ตามหาหลอดเหลืองสปอตไลท์ ใครมีก็บอกผมด้วยน้าคราฟ ทั้งพูนทรัพย์ยังไม่มีเลยอ่า:coolly-0033:

ใส่ได้หรอ ต๊าก เอาแต่แม็ก หรือเอายางด้วยล่ะ...เหอๆ:coolly-0010:
แม็กอย่างเดียวดิ๊พี่ ของฟอจูน ตัวเก่านะ 6รูขอบ16
แล้วราคาเท่าไหร่ครับ:coolly-0043:

แม็กอย่างเดียวดิ๊พี่ ของฟอจูน ตัวเก่านะ 6รูขอบ16
แล้วราคาเท่าไหร่ครับ:coolly-0043:

เอาเบอร์ไปโทรคุยกันดีฝ่า 080-4313131 โจ้ นะ ราคาต่อรองกันเอา เหอๆๆ:coolly-0043:

งะ ตามหาหลอดไฟเหลือง ไม่มีก้อเอาร้ายทำโคมเหลืองก็ได้ครับ
:coolly-0033:

งะ ตามหาหลอดไฟเหลือง ไม่มีก้อเอาร้ายทำโคมเหลืองก็ได้ครับ

หาหลอดอื่นใส่แทนแล้วเอาสีเหลือง พ่นที่หลอดเลย เป็นไง ในเมื่อมันหายากนัก เหอๆๆๆๆๆ

หา24โคมหลือก็สวยดีนะ
12โคมเหลืองเคยเจอแค่พันเดียว ถ้าหลอดไฟสีๆ เคยซื้อ 300-400อ่ะ แต่สีเหลืองยังไม่เคยเจอเหมือนกัน

หาหลอดอื่นใส่แทนแล้วเอาสีเหลือง พ่นที่หลอดเลย เป็นไง ในเมื่อมันหายากนัก เหอๆๆๆๆๆ
พ่นหลอดมันร้อนก็หลุดดิครับพี่:coolly-0011:

หา24โคมหลือก็สวยดีนะ
12โคมเหลืองเคยเจอแค่พันเดียว ถ้าหลอดไฟสีๆ เคยซื้อ 300-400อ่ะ แต่สีเหลืองยังไม่เคยเจอเหมือนกัน
ถ้าเจอหลอดที่ไหนฝากซื้อด้วยเลยนะครับ เก็บเงินที่เติร์กได้เลย:coolly-0010:

ถ้าเจอหลอดที่ไหนฝากซื้อด้วยเลยนะครับ เก็บเงินที่เติร์กได้เลย:coolly-0010:
:coolly-0011::coolly-0011:

หุหุหุ พ่อคุณกะจะไม่ออกเลยมั้งงง

ตังเนี่ยไม่ใช่กระดาษนะครับบบบ

วันนี้ อากาศเย็น ดูแลสุภาพด้วยนะ พี่น้อง