รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลัวน้ำท่วม เอารถไปจอดอู่แล้วววววววววว

เขตรามอินทราจะถ่วมไหมครับ

กลัวน้ำท่วม เอารถไปจอดอู่แล้วววววววววว
คิดได้ไง..ว่าปลอดภัย..555 R34 ผม เอาแผ่นเหล็กปิดใต้ท้องให้หมด..ผมจะวางเครื่องใหม่แล้ว จะได้เอาไปวิ่งช่วงน้ำท่วม..5555...ฮิ้ววววว...
เอาตัวนี้เลย ตรงรุ่น ขี้เกียจแปรงมาก ไม่อยากข้ามสายพันธุ์

attachment.php

ไฟล์แนบ

35.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 363
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,104
ตอนนี้ย่านรามอินทรา
แฟชั่น ที่จอดรถเต็ม
จะหวังสะพานข้ามจากแฟชั่นมาเส้นสุขา 1 เต็ม
สะพานตรงข้ามสุขา1ตรง MAX VALLUE เต็ม แต่บางครั้งก็ว่าง คัน 2 คัน
รพ.สินแพทย์ เช็คเมื่อเช้า 21/98/54 เต็มแล้ว
รพ. เปาโลนวมินทร์ ชั้น2 ที่จอดอันน้อยนิด เต็ม

ตอนนี้ที่พอมีหวังก็น่าจะเป็น ทางด่วนอาจณรงค์-รามอินทรา หึหึ
หรือไม่ก็ลานบ้านนายก:coolly-0010:

ปล่อยให้ท่วมแล้ววางเครื่องใหม่ จะได้มีข้ออ้าง 555

ตอนนี้ย่านรามอินทรา
แฟชั่น ที่จอดรถเต็ม
จะหวังสะพานข้ามจากแฟชั่นมาเส้นสุขา 1 เต็ม
สะพานตรงข้ามสุขา1ตรง MAX VALLUE เต็ม แต่บางครั้งก็ว่าง คัน 2 คัน
รพ.สินแพทย์ เช็คเมื่อเช้า 21/98/54 เต็มแล้ว
รพ. เปาโลนวมินทร์ ชั้น2 ที่จอดอันน้อยนิด เต็ม

ตอนนี้ที่พอมีหวังก็น่าจะเป็น ทางด่วนอาจณรงค์-รามอินทรา หึหึ
หรือไม่ก็ลานบ้านนายก:coolly-0010:

น้าเข้าไปจอดในบ้าน นายก เลย...ยังไงก้อยู่ ซอยเดียวกัน ถ้าลานจอดข้างบ้าน ไม่น่ารอด

ปล่อยให้ท่วมแล้ววางเครื่องใหม่ จะได้มีข้ออ้าง 555

มันจะไม่ใช่เครื่องอย่างเดียวอ่ะดี๊ ระบบไฟ อุปกรณ์อิเลคทรอนิค
มันจะเจ๊งไปด้วย อุปกรณ์ ภายในอีก โอ้ยยยยย ไม่อยากคิด
ทำใหม่ทั้งคัน เอามั๊ยบอย :coolly-0042:

วันนี้เข้าอู่ครับ

มันจะไม่ใช่เครื่องอย่างเดียวอ่ะดี๊ ระบบไฟ อุปกรณ์อิเลคทรอนิค
มันจะเจ๊งไปด้วย อุปกรณ์ ภายในอีก โอ้ยยยยย ไม่อยากคิด
ทำใหม่ทั้งคัน เอามั๊ยบอย :coolly-0042:
ขายซาก 555
วันนี้เข้าอู่ครับ
หน้าปากซอยมีวินรับส่งมั้ยครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,111
วันขอบายครับ ยังหาที่เก็บรถไม่ได้เลย

กด 1543 เลยครับ
แล้วพี่ก็แจ้งไปว่าอยู่ที่.....
แล้วมีที่ไหนบริการจอดรถบ้าง

วันนี้เจ้าของอู่ไปโคราช..ครับ

วันขอบายครับ ยังหาที่เก็บรถไม่ได้เลย
ไหนๆบอกอยากได้ 25โบไง โอกาสมาถึงแล้ว อย่าปล่อยให้หลุดมือไป :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

วันนี้เจ้าของอู่ไปโคราช..ครับ
หวัดดีครับป๋ายศ ทางนู้นเป็นไงบ้าง น้ำท่ายังดีอยู่มั้ยครับ แต่รู้สึกได้ว่า ทางนี้เริ่มเข้ามาทางโรงไฟฟ้ามีนบุรีแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:
หวัดดีครับป๋ายศ ทางนู้นเป็นไงบ้าง น้ำท่ายังดีอยู่มั้ยครับ แต่รู้สึกได้ว่า ทางนี้เริ่มเข้ามาทางโรงไฟฟ้ามีนบุรีแล้ว

ตอนนี้กลับมาประจำ หน้าที่ตามปกติแล้วครับไปโคราชรถติดมากๆช่วงบนเขาปัก เพราะเป็นเส้นเดียวที่เดินทางจากกทม. สู่อีสานรถหนาแน่น ไม่ได้เจอกันนานเลยครับ ..น้องบอย สบายดี..ครับทางภาคตะวันออก น้ำน้อย งาน เงียบ เหงา หงอย โรงงานแจ้งหยุดกันยาว.มีผลกระทบจากภัยน้ำท่วม ครับ

หวัดดีตอนเช้าๆครับ ดูข่าวแล้วเครียด นั่งเล่นคอมดีก่า 55

หวัดดีตอนเช้าๆครับ ดูข่าวแล้วเครียด นั่งเล่นคอมดีก่า 55

ปั้นลูกมาเลี้ยงอย่างผม ดิ
อดนอนแต่มีความสุข ไม่เครียต

เข้ากทม.ไม่ได้ครับ งานไม่ได้ทำเอาไรกินล่ะทีนี้ ล้อR33 ผมจะได้ไหมเนี่ย :coolly-0027:

เข้ากทม.ไม่ได้ครับ งานไม่ได้ทำเอาไรกินล่ะทีนี้ ล้อR33 ผมจะได้ไหมเนี่ย :coolly-0027:

ทำไมมาไม่ได้ล่ะ ใช้เส้นทางไหน บอกกันบ้างถ้าท่วมจะได้ไม่ไปแถวนั้น

จากบรมราชินีลอยฟ้าไม่มีปัญหาครับ ลงถนนสิรินธร ท่วมไปแ้ล้ว รถเล็กหมดสิทธิ์ครับ มุ่งหน้าสะพานพระราม 7 แว่วๆมา แถวๆพระราม 7 ก็มิรอด ถ้าไปถึงหลักสี่ได้ ปาล์มก็คงโดนล้อมอยู่ดีอ่ะพี่ ทางซ้ายแจ้งวัฒนะก็ไม่รอด ข้างหน้าก็ดอนเมือง :coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม