รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,081
น้อยใจเรื่องไร
บ้านน้ำท่วมรึ 555

555 ฮาๆ น่า :coolly-0010:

ป่วยครับ ขอแก้ตัวเสาร์นี้นะครัฟฟฟฟ เตรียมตัวให้พร้อมมม

ป่วยครับ ขอแก้ตัวเสาร์นี้นะครัฟฟฟฟ เตรียมตัวให้พร้อมมม
ตอบแทน เจ้าของสถานที่ เสาร์นี้เจ้าของอู่ไม่ว่าง ครับ ไปทำบุญ100 วัน คุณยาย ที่โคราชครับ ฝากคนที่อยู่ทางนี้ ดูแล เรื่องน้ำด้วย เป็นห่วง ครับ

ระวังน้ำกันด้วยนะครับ พี่ๆๆๆๆ เป้นห่วงน้ำมันมาเยอะนะครับ ระวังกันด้วยนะ

• #7,087
ระวังน้ำกันด้วยนะครับ พี่ๆๆๆๆ เป้นห่วงน้ำมันมาเยอะนะครับ ระวังกันด้วยนะ

ว่าแต่ทางโน้นเป็นไงบ้างอ่ะ:coolly-0033:

พอว่างจะเข้าไปทำรถ ทรัพยากรมนุษย์เกลี้ยงอู่ซะงัน น้าจ๋าน้ำท่วมรถแล้วง่ะ

พอว่างจะเข้าไปทำรถ ทรัพยากรมนุษย์เกลี้ยงอู่ซะงัน น้าจ๋าน้ำท่วมรถแล้วง่ะ

ท่วมรถยังไม่เป็นไร อย่าให้ท่วมใจก็เป็นพอ
เสาร์ อาทิตย์นี้ไม่อยู่นะจ๊ะ ไปต่างจังหวัด

• #7,092
ท่วมรถยังไม่เป็นไร อย่าให้ท่วมใจก็เป็นพอ
เสาร์ อาทิตย์นี้ไม่อยู่นะจ๊ะ ไปต่างจังหวัด

ล้ำลึกเหลือล้นทนเหลือหลาย
น้ำมาน้ำกินรถ น้ำลดก็ซ่อมรถกันไป 555:coolly-0046:

เสาร์นี้ไม่มีที่อยู่อีกแล้ววววววววว

สุราอาจจะพอมี นารีหาได้ได้ด้วยหรือ

แก้ไขล่าสุด:
โถๆๆ พี่ อันว่า สุรา และ นารี ที่ไหนก็มีกิน ไป กับผมมั้ย:coolly-0031::coolly-0010:

สุราอาจจะพอมี นารีหาได้ได้ด้วยหรือ

นั่นอะดิ นั่นอะดิ สุรานารีของคู่กัน

อู่นั้นจะรอดมั๊ยหนอ ปล่อยทุกบานนนน

ประกาศๆ รามอินทราชักจะไม่ปลอดภัย เอารถไปแอบที่ไหนกันดีครับพี่น้อง

เอามาจอดศรีราชาก็ได้นะ ปลอดภัยป่าว ไม่รับประกัน..อิ.อิ

มาจอดที่บ้านผมได้ปลอดภัยชัวเพราะมันท่วมแล้วและตอนนี้ก็ลดแล้ว ก๊าบบบบบบบบ ปล.ไกลหน่อย อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม