รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,041
ท่านแบงค์รูปไม่ขึ้นนะครับ หึหึ

attachment.php

ชุดเล็ก :coolly-0022:

ลงรูปเปนป่าว ..............

เสาร์นี้..เดินทาง ตี 2 ใครสนใจตามไปได้ครับ..เหล้า ยา ปลาปิ้ง เพรียบบบบบบ...
วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ท่านละ120 ค่ารถคันละ200บาททั้งไปและกลับ สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

midnight racing สนาม2 :coolly-0034: :coolly-0022:

ระวังจะมิดสมชื่อ

เสาร์นี้..เดินทาง ตี 2 ใครสนใจตามไปได้ครับ..เหล้า ยา ปลาปิ้ง เพรียบบบบบบ...
วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ท่านละ120 ค่ารถคันละ200บาททั้งไปและกลับ สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

เดินทางปลอดภัยครับป๋า

ชอบบบ ใจจจจจจจจจจจจจ:coolly-0010:

แล้วเราจะตามเค้าทันมั้ยเนี่ย :coolly-0034:

ช่างกล้า ดีนะไม่อยู่ในเหตุการณ์

ได้ข่าว ว่าแถวมีนบุรี น้ำจะเข้า..ยังไงก็ฝากผู้ดูแล..ช่วยยก Neo6ผมขึ้นไว้ที่สูงเกิน2 เมตรด้วยนะคร้าบบบบ..ไม่อยากจมน้ำรอบ2 ขอบคุณคร้าบบบบบ....

ได้ข่าว ว่าแถวมีนบุรี น้ำจะเข้า..ยังไงก็ฝากผู้ดูแล..ช่วยยก Neo6ผมขึ้นไว้ที่สูงเกิน2 เมตรด้วยนะคร้าบบบบ..ไม่อยากจมน้ำรอบ2 ขอบคุณคร้าบบบบบ....

คงไม่ทันแล้ว เริ่มเข้าฝาสูบแล้ว

เดี๋ยวค่อยเอาลมเป่าเอา

เห็นว่าดีดแล้วนะครับ

• #7,055
  • #7,056
ช่วงนี้ลุ้นน้ำจะโดนไหมน๊อน่ากลัวแฮะ
หาข้อมูลมาก็15 แห่งเป็นจุดที่เสี่ยงต่อน้ำท่วมมากที่สุด
ซึ่งทั้ง 15 จุดเสี่ยงได้แก่
1. เขตสาทร ย่านถนนจันทร์ เซนต์หลุยส์ สาธุประดิษฐ์
2. เขตพญาไท ถนนพหลโยธิน ช่วงคลองสามเสน-คลองบางซื่อ
3. เขตพระโขนง ถนนสุขุมวิท จากคลองพระโขนง-ซอยลาซาล
4. เขตวัฒนา ซอยสุขุมวิท 39 และ 49
5.
เขตวังทองหลาง ถนนลาดพร้าว จากคลองลาดพร้าว-ห้างเดอะมอลล์
6.
เขตบึงกุ่ม ถนนนวมินทร์ จากคลองดอนอีกา-แยกถนนประเสริฐมนูกิจทั้งสองฝั่ง
7. เขตดินแดง ถนนรัชดาภิเษก หน้าห้างโรบินสัน
8. เขตจตุจักร ถนนรัชดาภิเษก แยกลาดพร้าว
9. เขตราชเทวี ถนนเพชรบุรี จากถนนบรรทัดทอง-แยกราชเทวี
10. เขตราชเทวี ถนนนิคมมักกะสัน
11. เขตราชเทวี ถนนพระรามที่ 6 หน้าตลาดประแจจีน
12. เขตบางแค ถนนเพชรเกษม ซอย 63 (ซอยวัดม่วง)
13. เขตยานนาวา ถนนเย็นอากาศ จากถนนนางลิ้นจี่- ซอยศรีบำเพ็ญ
14. เขตประเวศ ถนน ศรีนครินทร์ ช่วงคลองตาสาด-คลองตาช้าง
15. เขตพระนคร ถนนสนามไชยและถนนมหาราช

"ทั้ง 15 จุดนี้ถ้า 3 น้ำมาพร้อมกัน ทั้งน้ำฝน น้ำเหนือ และน้ำทะเลหนุน ก็เสี่ยงจะเกิดน้ำท่วมได้ เพราะกรุงเทพฯเป็นพื้นที่ลุ่มต่ำ มีลักษณะเป็นแอ่งกระทะ ง่ายต่อน้ำท่วมขัง"

• #7,057
ส่วนอันนี้แผนที่คลองในเขตคันนายาว
http://cpd.bangkok.go.th/db/doc/khetmap_A3/khannayao.pdf

6.เขตบึงกุ่ม ถนนนวมินทร์ จากคลองดอนอีกา-แยกถนนประเสริฐมนูกิจทั้งสองฝั่ง

อันนี้ถ้าเข้าใจไม่ผิดคือจากโลตัสลงมาถึงแยกนวลจันทร์ทั้งสองฝั่ง
เง๊อะ อีกจึ๋งเดียวบ้านข้าพเจ้าแล้ว หุหุ

เสียววว ว๊อยยยยยยย

ถ้าน้ำจากวังน้อยทลักเข้ามาได้ Neo6 ไม่รอดแน่เพราะหนุนไว้แค่ 50Cm.เอง ตอนนี้เจ้าของอู่อพยพขึ้นชั้น2 แล้ว...

ประกาศศศศศศ
วันเสาร์ที่ 15 ตุลาคมนี้
เชิญทุกท่านที่อู่นะครับบบบบ
จัดหนัก จัดเต้ม จัดพรึ่บบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม