รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศศศศศศ
วันเสาร์ที่ 15 ตุลาคมนี้
เชิญทุกท่านที่อู่นะครับบบบบ
จัดหนัก จัดเต้ม จัดพรึ่บบบบบบบ
จะรดมกำลังไปช่วยกันเก็บของหนีน้ำกันรึ ยังไงก็ฝากยก Neo6 ผมขึ้นชั้น2ด้วยนะครับ..ขอบคุณล่วงหน้า..ครับ..ออกพรรษา..แล้ววววววว..เย้.....

กลับมาแล้วครับเกาะช้างเอารูปมาฝาก

attachment.php

เตรียมลงเรือเฟอร์รี่ข้ามไปเกาะช้าง เที่ยวแรก 6 โมงเช้า

ด้านหน้า ไชยเชษฐ์รีสอร์ท

ลงเรือต่อไปดำน้ำ ดูประการัง

บรรยากาศภายในเรือที่พาเราไป เรือลำใหญ่สดวกสบาย

เกาะแรก จาก4 เกาะ ที่เราลงดำน้ำดูประการัง

อาหารกลางวัน บุฟเฟ่ ทานตลอดทั้งวัน ผลไม้เสริฟตลอด ไม่มีคำว่าหิว อิ่มตลอด

เรือเพื่อนๆร่วมเดินทาง

เกาะที่2

เกาะที่3 และ4 อยู่ใกล้กัน ตตื่นตาตื่นใจดีครับ สำหรับการชมภาพใต้น้ำ เป็นประสบการณ์ชีวิตที่ดี

เบื่อดำน้ำก็พายเรือเล่น

สาวๆต่างชาติ

ที่นี่ปลาเยอะจริงๆ คนกับปลาอยู่ด้วยกันได้

ภาพสวยๆ ครับเอามาฝาก

ท่าเรือที่จะลงไปดำน้ำ

ใช้เวลาตั้งแต่ 8โมงเช้ากลับถึงที่พัก 6 โมงเย็น เข้าที่พัก

ที่พักแบบ Standad ที่ชัยเชษฐ์รีสอร์ท

ที่รีสอร์ทนี้ถือว่าเป็นจุดที่ชมพระอาทิตย์ตกที่สวยที่สุด ครับ โชคดี 2วัน ที่นี่ไม่โนฝนเลย

กลางคืนมีอาอารซีฟู๊ต กันแบบเต็มอิ่ม พร้อมคาราโอเกะ สุดมัน ผมเลยถือโอกาสออกพรรษา ในวันนี้ซะเลย..555ดิ้นกันกระจาย..ไปเลย

เช้าๆกับอาหารเช้า แบบฝร้่ง เลือกทานกันแบบเต็มที่ แบบไม่อิ่มไม่ต้องหนี

แล้วก็มาเล่นน้ำในสระว่ายน้ำที่รีสอร์ทกันต่อ ก่อนจะเก็บข้าวของเตรียมตัวกลับ

แวะทานอาหารกลางวันที่หาดเจ้าหลาว กันแบบอิ่มถึงเย็นกันเลยทีเดียว

งานนี้สนุกสนานกันเต็มที่ทุกคน ครับ..ไว้มีโอกาส จะไปอีก...

แก้ไขล่าสุด:

สวยอ่ะป๋า ทั้งสถานที่ทั้งบิกินนี่เอย...ถ้าปาล์มไม่ติดว่าต้องไปเชียงคานนะ ฮึ่มๆๆ :coolly-0005:

อิอิอิอิอิ ++++++++++ ตรงรุ่นท้ายอูมมมมม
ว่าแต่น้ำมาถึงอู่ยังคับ

อิอิอิอิอิ ++++++++++ ตรงรุ่นท้ายอูมมมมม
ว่าแต่น้ำมาถึงอู่ยังคับ
จ่อปากอ่าวแล้ว ตอนนี้ลุ้นน้ำขื้นน้ำลง น้ำทะเลหนุน:coolly-0029:

NEO6 ผมขอชั้นสามบวกเลยครับ

ผมดูวันผิดง่า นึกว่าไปกลางเดือน มาเปิดคอมดูล่าสุดก็วันเสาร์แล้ว เห็นรูปแล้วอยากไป สวยๆทั้งนั้นเลย

วันนี้ออกพรรษาแล้วครับ

เอารถข้ามเกาะ เทห์โครต

พี่เหลิมตกลงต่อได้ยัง เอามาไว้เป็นข้อมูลและกัน

เมื่อคืนเข้าไป ตามด้วยพี่แบงค์มาสมทบอีกคน น้ำไม่ท่วมครับ (มีขังนิดหน่อยในซอย) ปาล์มเข้ามาทางซอย 10 อ่ะครับ โล่งเลย

เมื่อคืนเข้าไป ตามด้วยพี่แบงค์มาสมทบอีกคน น้ำไม่ท่วมครับ (มีขังนิดหน่อยในซอย) ปาล์มเข้ามาทางซอย 10 อ่ะครับ โล่งเลย
ไปไหนกันมาหว่า มะเห็นรู้ข่าวสารเลย

พอดีเมื่อวานเข้าอู่มาครับพี่บอย กะแวะเข้าไปหาน้าเฉยๆ สักพักพี่แบงค์ก็เข้ามาอ่ะครับ
เข้าเลยนั่งดริ๊งกันไป 1 ยก

โหด มัน ฮ่า :coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,074
วันนี้คุณพร้อมฮาแล้วหรือยัง 555:coolly-0010:​

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,075
ช่วงนี้ถนนมีน้ำขังเป็นหลุมบ่อ
ไม่ทราบว่าทางอู่ได้ ขุดหลุมดักไว้รึยังครับ หึหึ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไม่ได้ไปนะครับ ก๊งเผื่อด้วย ฝนตกหนักมากมาย :coolly-0036:​

จัดหนักกัน รึว่า น้ำพาไปแล้ว :coolly-0043: ยังไงฝากดูแลพี่แบงค์ให้ดีด้วยนะครับ ช่วงนี้แกบ่นๆอยู่ว่า "น้อยใจ" อุ๊บ!!! (3000 cc นะพี่แบงค์) :coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม