• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

555 งั้นผมให้เบอร์ไว้ดีกว่าคับ 080 555 1013 คับ ชื่อ เน่ นะคับ ขอบคุนพี่ๆคับ

โอกาสหน้าเค้าเข้าร่วมแก้งซ์ด้วยคนนะครับ หมู่บ้านเพิ่มพูนธานีครับ
ที่นี่ไม่มีกลุ่มมีแก๊งค์หรอกครับ มีแต่คนที่มีใจรักใน A31 ยินดีต้อนรับครับ ไม่ต้องอายเข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ:coolly-0003:
555 งั้นผมให้เบอร์ไว้ดีกว่าคับ 080 555 1013 คับ ชื่อ เน่ นะคับ ขอบคุนพี่ๆคับ
เบอร์โทรจำง่ายนะครับ ว่าแต่พรุ่งนี้จะไปมิตติ้งด้วยกันมั้ยครับ สนใจโทรหาผมได้นะ เบอร์อยู่ด้านล่าง:coolly-0024:

:coolly-0046: พรุ่งนี้เจอกันครับ

ไปคับผม พรุ่งนี้เจอกันคับ ไปรวมที่ไหนยังไงกี่โมงรบกวน โทรบอกด้วยนะคับ

ใครจะไปรวมตัวกันที่อู่พี่เหลิม รามอินทรา 117 แจ้งเวลาไว้เลยครับ
เผื่อมีใครจะเข้าไปร่วมขบวน รามอินทรา จะได้มาพร้อมๆกัน
บอย ว่างัย......
กฤษ ว่างัย......
แบงค์ ว่างัย......
อ้ำ ว่างัย......
น้าเหลิม ละว่างัย......
หนึ่ง ว่างัย......
ท่านอื่นที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วย ว่ากันยังงัยครับ
ส่วนผมเดี๋ยวดักรอกลางทาง

แก้ไขล่าสุด:
ไปคับผม พรุ่งนี้เจอกันคับ ไปรวมที่ไหนยังไงกี่โมงรบกวน โทรบอกด้วยนะคับ
แล้วพรุ่งนี้จะโทรหานะครับ ถ้าเห็นว่าเย็นแล้ว รบกวนโทรหาผมหน่อยเผื่อผมลืมครับ งานเยอะรัดตัว โมเดลิ่งรับงานไม่ให้หายใจเลยครับ
ใครจะไปรวมตัวกันที่อู่พี่เหลิม รามอินทรา 117 แจ้งเวลาไว้เลยครับ
เผื่อมีใครจะเข้าไปร่วมขบวน รามอินทรา จะได้มาพร้อมๆกัน
ท่านอื่นที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วย ว่ากันยังงัยครับ
เวลาโดยประมาณ น่าจะ4โมงเย็น ออกจากอู่จะได้ไม่เย็นมาก เด๋วเข้างานช้า จะเมาได้ไม่เต็มที่ 55

เจอกันในงานะครับ

ปาล์มขอล่วงหน้าไปก่อนครับ ทำหน้าที่ :coolly-0034:

1012 พรุ่งนี้เจอกันคับ ขออภัยที่ให้รอนาน

เมื่อวานโทรหาพี่590
ทายดิว่ารับไหม เอ่อ....:coolly-0026:

เมื่อวานโทรหาพี่590
ทายดิว่ารับไหม เอ่อ....:coolly-0026:

คิดว่ารับและกัน ให้เครดิตเค้ากลับมาหน่อย เด๋วน้อยใจอีก
แล้ว 590 เค้าว่างมางานป่าว ไม่กล้าโทกลัวทำใจไม่ได้

:coolly-0004:ถูกต้อง นะครับบบบบบ

ผมก้ถามว่าเป้นไงมั่ง พี่เขาบอกตอนนี้เลิกทำออฟฟิต แล้วหันมาทำกิจการที่บ้านแทน เลยไม่ได้เล่นเนต เรื่องงาน8ปีพี่เขาบอกเพิ่งทราบจากผมเนี้ย..เลยชวนมา พี่เขาบอกว่าทำงานตี2เลิก8โมงหลังจากนั้นว่างก้น่าจะไปละครับ..ไม่อยากรับปากเด๋วผิดอีก แต่ถ้าไม่มีไรก้ไปครับ...

เคงั้นเจอกัน
รบกวนช่วงบ่ายๆพี่ๆก้โทรหาเขาอีกที นะ:coolly-0037:ให้เวลาพี่เขาพักผ่อนหน่อย

แก้ไขล่าสุด:
ปาล์มขอล่วงหน้าไปก่อนครับ ทำหน้าที่ :coolly-0034:
แล้วเจอกันที่งานครับผม แล้วรบกวนถ่ายผมให้หล่อๆด้วยนะครับ

1012 พรุ่งนี้เจอกันคับ ขออภัยที่ให้รอนาน

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ลืมไปแล้วนะเนี่ยะ
คู่นี้เค้ารออะไรกันน้อ.......:coolly-0026:
เคลมประกันสินค้าครับพี่ ว่าแต่รถผมจะเสร็จทันมั้ยเนี่ยะ วันนี้แล้วน๊า ลุ้นๆๆๆๆๆ

เจอกันครับทุกท่าน

เจอกันตรงปั๊ม Esso หรือ Caltex ที่ตังข้ามกะแมกไม้อ่ะ 4 โมง ดีมั๊ย จะได้ไม่ต้องวนเข้าไป ผมเลิกงาน 4 โมงเย็น

เจอไหนดี ^^ แมกไม้มันอยู่ช่วงไหนอะคับพี่ ไม่เคยสังเกตุเลย 55

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม