• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,981
แล้วตกลงเมียได้เห็นสังคมที่พี่อยู่ยังอ่ะ 555
:coolly-0010:​

แล้วตกลงเมียได้เห็นสังคมที่พี่อยู่ยังอ่ะ 555

:coolly-0010:​

เออ ๆ ไม่ค่อยได้เจอหน้ากัน ก็ เข้ามาในกระทู้บ่อยๆ จะได้รู้ว่า
ยังอยู่ดี มีความสุข

• #6,983
เออ ๆ ไม่ค่อยได้เจอหน้ากัน ก็ เข้ามาในกระทู้บ่อยๆ จะได้รู้ว่า
ยังอยู่ดี มีความสุข

จร้า เน็ตก็ผีเข้า ผีออก หึหึ
:coolly-0046::coolly-0023:

หว้ดดีตอนสายๆ ทุกๆคน ช่วงนีไม่ค่อยได้เข้ามางานค่อนข้างยุ่งๆ นิดหน่อย คิดถึงทุกคนคร้บ

หว้ดดีตอนสายๆ ทุกๆคน ช่วงนีไม่ค่อยได้เข้ามางานค่อนข้างยุ่งๆ นิดหน่อย คิดถึงทุกคนคร้บ

คิดถึงทุกๆคนเหมือนกัน

คิดถึงทุกๆคนเหมือนกัน

ใกล้ออกพรรษาแล้วนะ เตรียมป่วนอู่:coolly-0028:

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ท่านละ120 ค่ารถคันละ200บาททั้งไปและกลับ สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

attachment.php

ท่านใดอยากไปออกพรรษาก่อนกำหนด กับผมก็เชิญครับ ตอนนี้สมาชิคร่วมเดินทางศรีราชาธุรกิจการพิมพ์กับ ขาหมูก๊วยเจ๋ง รวมแล้ว 41 ท่านแล้ว ท่านใดสนใจก็เชิญครับ

ก๊อกๆ ปาล์มจะใส่ล้อ R33 พี่ๆว่าดีไหมอ่ะครับ 2J GE vvti มันจะไหวไหมอ่ะ :coolly-0043:

ท่านใดอยากไปออกพรรษาก่อนกำหนด กับผมก็เชิญครับ ตอนนี้สมาชิคร่วมเดินทางศรีราชาธุรกิจการพิมพ์กับ ขาหมูก๊วยเจ๋ง รวมแล้ว 41 ท่านแล้ว ท่านใดสนใจก็เชิญครับ

:coolly-0005: สวยๆๆๆ น่าไปดีแท้ ว่าแต่ถ้าไปเองทีหลังนิ ค่าใช้จ่ายจะประมาณเท่าไรหรอครับป๋า เพื่อจะได้พาที่บ้านไปมังครับ :coolly-0044::coolly-0033:

ก๊อกๆ ปาล์มจะใส่ล้อ R33 พี่ๆว่าดีไหมอ่ะครับ 2J GE vvti มันจะไหวไหมอ่ะ :coolly-0043:

ล้อ r33gtr กว้าง 9 ขอบ 17 ออฟ 30 หายางใส่ง่ายครับ ถ้าเป็น 255 ราคาเส้นละประมาณ 5,000 แต่ถ้าเป็น 225,235 ถูกกว่าครึ่งนึง 2jge สบายอยู่แล้วครับเหลือๆ เล่นขอบ 18 ได้สบาย

:coolly-0005: สวยๆๆๆ น่าไปดีแท้ ว่าแต่ถ้าไปเองทีหลังนิ ค่าใช้จ่ายจะประมาณเท่าไรหรอครับป๋า เพื่อจะได้พาที่บ้านไปมังครับ :coolly-0044::coolly-0033:
หลังจาก15 ตค.เป็นต้นไปเข้าช่วง ไฮซีซั่น ราคาจะอยู่ที่3,500-4,500บาท/ท่าน ครับ

2J ไม่โบ ใส่ยางโต ก็โอโอ :coolly-0003:

หลังจาก15 ตค.เป็นต้นไปเข้าช่วง ไฮซีซั่น ราคาจะอยู่ที่3,500-4,500บาท/ท่าน ครับ

เด่วศีลแตก
:coolly-0033:

ให้ปาล์มทายนะ ปาล์มว่าพี่กฤษคงเปรี้ยวปากน่าดูแล้วล่ะมั้งพี่ :coolly-0028:

ให้ปาล์มทายนะ ปาล์มว่าพี่กฤษคงเปรี้ยวปากน่าดูแล้วล่ะมั้งพี่ :coolly-0028:

ไม่เท่าไหร่หรอกกก แค่ไม่กล้าเข้าอู่เองงงง :coolly-0039:

หวัดดีครับผม แวะมาทักทายครับ

• #7,000

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม