• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคร้าฟ ผมเป็นสมาชิกใหม่ อยู่แถว แฟชั่น ถ้าไม่รังเกียดขอร่วมขบวนไปมิตติ้งด้วย 1 ลำ คับผม ^^

โอกาสหน้าเค้าเข้าร่วมแก้งซ์ด้วยคนนะครับ หมู่บ้านเพิ่มพูนธานีครับ

มามะยินดีต้อนรับ อยุ่ใกล้ใกล้แค่เอื้อม รวมตัวกันให้อู่ระเบิด

086-999-6953 มีอยุ่แล้วนี่

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,965
ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่เดี๋ยวนี้ห่างเหิน
ก็ไม่มีไรมากไม่ได้น้อยใจหรือโกรธไคร
เพียงแต่เป็นเดือนแรกที่เริ่มทำกิจการเองเลยไม่ค่อยมีเวลา
และที่สำคัญไม่มีเงินทุนเลยต้องรีบเก็บเงินจากลูกค้าเพื่อไปใช้เจ้าหนี้
ส่วนเมื่อวานที่พี่กิจโทรมากับตาบอยอ่ะ กำลังเก็บเงินอยู่ใจก็อยากรับแต่ก็ไม่รู้จะให้คำตอบอะไร
เพราะ ณ.เวลานั้นก็ยังไม่ได้เงินตามจำนวน ที่ต้องจ่ายในเช้าวันรุ่งขึ้น
จึงอยากทำตรงนี้ให้สมบูรณ์ก่อน
ส่วนงาน 8ปี ไม่ไปคงไม่ว่ากันนะเพราะมันไม่ทันจริงๆเอานะครับ
ไว้ไปอู่ค่อยว่ากัน แต่คงอยู่ได้ถึงแค่ 2-3ทุ่มนะ เพราะต้องตื่นเช้า

แล้วเจอกันครับ
รักและคิดถึงทุกคนนะครับ

ขอโทษทุกท่านด้วยนะครับที่เดี๋ยวนี้ห่างเหิน
ก็ไม่มีไรมากไม่ได้น้อยใจหรือโกรธไคร
เพียงแต่เป็นเดือนแรกที่เริ่มทำกิจการเองเลยไม่ค่อยมีเวลา
และที่สำคัญไม่มีเงินทุนเลยต้องรีบเก็บเงินจากลูกค้าเพื่อไปใช้เจ้าหนี้
ส่วนเมื่อวานที่พี่กิจโทรมากับตาบอยอ่ะ กำลังเก็บเงินอยู่ใจก็อยากรับแต่ก็ไม่รู้จะให้คำตอบอะไร
เพราะ ณ.เวลานั้นก็ยังไม่ได้เงินตามจำนวน ที่ต้องจ่ายในเช้าวันรุ่งขึ้น
ส่วนงาน 8ปี ไม่ไปคงไม่ว่ากันนะเพราะมันไม่ทันจริงๆเอานะครับ
ไว้ไปอู่ค่อยว่ากัน แต่คงอยู่ได้ถึงแค่ 2-3ทุ่มนะ เพราะต้องตื่นเช้า

ไม่มีใครว่าอะไรหรอก ขอให้ขยันที่สุดเท่าที่ทำได้ อนาคตรออยู่ข้างหน้า

พี่บอยครับ ไม่กลับก่อนนี่ได้ของกลับบ้านไปด้วยแล้วววว

อย่ามาอ้าง
พี่บอยครับ ไม่กลับก่อนนี่ได้ของกลับบ้านไปด้วยแล้วววว
ไหนๆ ลองบอกให้เสียใจเล่นหน่อย อยากรู้จังว่ามันคืออะไรหรา:coolly-0044:

ขอบคุณทุกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานของชมรมครับ

ไปมาทุกปีครับ ยกเว้นปีแรก เพราะมาไม่ทัน

ขอบคุณพี่เฉลิม และเกรียงมากๆครับ สำหรับการติดต่อประสานงาน
และความช่วยเหลือที่ผมได้รับ

ขอโทษจริงๆ ที่ต้องรบกวนเป็นการด่วน พอดีมีงานในความรับผิดชอบ
เ้ข้าในวันเสาร์เต็มๆ เลยไปรับเค้กเองไม่ได้ ถ้าไม่ได้พี่เฉลิม กับเกรียง
ช่วยไว้ สงสัยจะไม่มีเค้กในวันงาน

ขอบคุณมิตรภาพ และความช่วยเหลืออย่างทันท่วงที ที่ผมอาจจะหาที่อื่นไม่ได้
นอกเีสียจากความช่วยเหลือของ "พวกเรา" ในชมรมแห่งนี้

ขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่เฉลิม และเกรียงมากๆครับ สำหรับการติดต่อประสานงาน

ขอโทษจริงๆ ที่ต้องรบกวนเป็นการด่วน พอดีมีงานในความรับผิดชอบ
เ้ข้าในวันเสาร์เต็มๆ เลยไปรับเค้กเองไม่ได้ ถ้าไม่ได้พี่เฉลิม กับเกรียง
ช่วยไว้ สงสัยจะไม่มีเค้กในวันงาน

ขอบคุณมิตรภาพ และความช่วยเหลืออย่างทันท่วงที ที่ผมอาจจะหาที่อื่นไม่ได้
นอกเีสียจากความช่วยเหลือของ "พวกเรา" ในชมรมแห่งนี้

ขอบคุณครับ

ช่วยกันได้ก็ช่วยกันไป อยากเห็นเซฟไทย 50 ปี อ่ะครับ

เอ่อ.... ลองบวกอายุตัวเองอีก 50 ปี
แล้วเรายังจะขับรถมางานกันไหวมั้ยครับกฤษ

นึกแล้วก็ขำ แต่ละคนคงหงำเหงือกจะแย่ละ

ขอบคุณครับ

มิเป็นไรครับ ยินดีช่วย "พวกเรา" กันเสมอ

เอ่อ.... ลองบวกอายุตัวเองอีก 50 ปี
แล้วเรายังจะขับรถมางานกันไหวมั้ยครับกฤษ

นึกแล้วก็ขำ แต่ละคนคงหงำเหงือกจะแย่ละ

อีก 50 ปีคงนั่งตำหมากอยู่กับบ้านแล้วมั่ง :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุด:
อีก 50 ปี ปาล์ม 76 ขวบเองครับ ถ้า....อยู่ถึงนะ ก็จะยืนถ่าย vdo ให้แบบเดิมครับ :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,978
อีก 50 ผมก็ 80
แต่พี่ต้นนี่เท่าไหร่หว่า 555

เพื่อนผมกลับมาแล้วครับ........

แต่งาน8ปี ก้ไม่ไป เฮ้อ.......
:coolly-0017:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม