• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคัฟรามอินทรา

หวัดดียามบ่าย

สวัสดีคับ ผมสมาชิกใหม่ ของฝากตัวด้วยคับอยู่แถวรามอินทรา

พักนี้ดูเงียบๆ จังงง

เงียบอะไร ฝนตกใส่หลังคาได้ยินทุกวัน 55

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,926
5555 ดีครับ

จุ๊กกรู้ .......................:coolly-0037:

เริ่มหายกันไปที่ละคน

สรุปว่าวันมิตติ้งเอางัย รวมตัวที่ไหน

ดีคร้าฟ ผมเป็นสมาชิกใหม่ อยู่แถว แฟชั่น ถ้าไม่รังเกียดขอร่วมขบวนไปมิตติ้งด้วย 1 ลำ คับผม ^^

ผมจะรอแถวหลักสี่ ละกันไม่อยากขับย้อนไปที่อู่ ส่วนเวลาโทรแจ้งด้วย

ดีคร้าฟ ผมเป็นสมาชิกใหม่ อยู่แถว แฟชั่น ถ้าไม่รังเกียดขอร่วมขบวนไปมิตติ้งด้วย 1 ลำ คับผม ^^
งั้นก้คอยติดตามอ่านในกระทู้นี้นะครับว่าเขาจะรวมตัวกันกี่โมง สะดวกไหม รึจะตามไปที่หลัง แต่ตามความคิดผมพี่ๆเขาจะรวมตัวกันที่รามอินทรา117 อู่เฉลิมชาติการาจ เวลา(ไม่แน่ใจ)พี่ไปนอนรอเลยก้ได้เจ้าของอู่เขาใจดี ติดไม้ติดมือไปหน่อย (เจ้าของแกชอบเข้าสังคมวงเหล้า) รึพี่โทรถามเพื่อนผมก้ได้ครับ 086-331-2700 A31590 จขกท

เริ่มหายกันไปที่ละคน
ช่วงนี้ฝนตก บรรยากาศดี เหมาะสำหรับฤดูวางไข่:coolly-0028:
สรุปว่าวันมิตติ้งเอางัย รวมตัวที่ไหน
เจอกันที่อู่ครับพี่ ยังไงผมต้องเข้าอู่อยู่แล้ว :coolly-0038:

ฝากเบอร์ไว้สิครับ หรือโทรหาผมก็ได้ ผมอยู่หลังแฟชั่น ใกล้ๆกันนี่เอง แล้วเจอกันครับ:coolly-0033:

งั้นก้คอยติดตามอ่านในกระทู้นี้นะครับว่าเขาจะรวมตัวกันกี่โมง สะดวกไหม รึจะตามไปที่หลัง แต่ตามความคิดผมพี่ๆเขาจะรวมตัวกันที่รามอินทรา117 อู่เฉลิมชาติการาจ เวลา(ไม่แน่ใจ)พี่ไปนอนรอเลยก้ได้เจ้าของอู่เขาใจดี ติดไม้ติดมือไปหน่อย (เจ้าของแกชอบเข้าสังคมวงเหล้า) รึพี่โทรถามเพื่อนผมก้ได้ครับ 086-331-2700 A31590 จขกท
ให้เบอร์ใครไม่ให้ ให้เบอร์590 ถ้าจะโทร ต้องตั้งนะโม3จบ อธิฐานสิ่งศักดิ์สิทธ์ ช่วยดลบรรดาลให้รับด้วยเถอญ:coolly-0004:

ก้รับน้องไง ดูดิ skywalkker เขาจะโทรติดไหม

เจอกันที่งาน นะคร้าบบบบบบ

โอกาสหน้าเค้าเข้าร่วมแก้งซ์ด้วยคนนะครับ หมู่บ้านเพิ่มพูนธานีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม