• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครไปดูบอล บ่างคราบ ร้าน ออคโตกัส:coolly-0034:

นั่ง นิ่งๆ.............

ได้ข่าวว่าเละ ปืนแตกกกก

กด ไป หลาย เม็ด ล่ะครับบบบพี่น้องงงงง:coolly-0021:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,906
หึหึ
ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยรักษาสุขภาพ
และตรวจเช็ครถก่อนออกจากบ้านด้วยนะครับ

เจ้าของอู่งานหายไปไหนยุ่งมาก รถเยอะ ไม่เข้ามาคุยกันบ้างงงงงง

เจ้าของอู่งานหายไปไหนยุ่งมาก รถเยอะ ไม่เข้ามาคุยกันบ้างงงงงง

เข้าไปอู่มาเมื่อวาน ได้รับของฝากแล้ว ขอบคุณมากครับ
ปล.เครื่องอ่ะวางยัง

โหลๆ กลับมาแว้ว

:coolly-0027: ทำไมพักนี้แพ R32 มันหายไปไหนหมดอ่ะพี่ๆ รถพังตั้งแต่ตุ๊กตาเพลากลางยันเฟืองท้าย เศร้าจริงๆ สงสัยได้เอาคันเล็กไป Meeting :coolly-0018:

:coolly-0027: ทำไมพักนี้แพ R32 มันหายไปไหนหมดอ่ะพี่ๆ รถพังตั้งแต่ตุ๊กตาเพลากลางยันเฟืองท้าย เศร้าจริงๆ สงสัยได้เอาคันเล็กไป Meeting :coolly-0018:
ลองโทรหาป๋าลองดูอะครับ จะเอาแบบไหนก้ลองโทรไปหาป๋าดู

ต้องการไรบ้างเด๋วพี่ช่วยหา

ต้องการไรบ้างเด๋วพี่ช่วยหา

ปาล์มบอกหาตัง พี่เกรียงพอจะมีซักหมื่นมะ:coolly-0026:

ป๋าไม่มีของเลยครับตอนนี้ โทรไปเมื่ออาทิตย์ก่อน หนักๆตอนนี้ยกแพก็จบอ่ะพี่เกรียง ส่วนตุ๊กตาเพลากลางน่าจะเปลี่ยนแถวบ้านได้ เพราะคงขับไปอู่ไม่ไหว ฝืนไปพัทยามารอบหนึ่งเรียบร้อยเลย (ที่โทรหาพี่นั่นแหละ)

มิตติ้ง รวมตัวกันกี่โมง

มิตติ้ง รวมตัวกันกี่โมง
เหลืออีกตั้งหลายวัน ตื่นตูมไปปล่าวพี่ ว่าแต่วันนี้ใครเข้าอู่บ้างครับ ว่าจะเข้าไปหาไรเย็นๆดื่มซะหน่อย ฮิฮิ:coolly-0001:

:coolly-0027: ทำไมพักนี้แพ R32 มันหายไปไหนหมดอ่ะพี่ๆ รถพังตั้งแต่ตุ๊กตาเพลากลางยันเฟืองท้าย เศร้าจริงๆ :coolly-0018:
ธรรมดา ยังไม่ชินอีกรึไง:coolly-0001: ว่าแต่หาอะไหล่ตัวไหน บอกได้นะ ถ้ามีจะหยิบไปฝาก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม