• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านนี้ครึกครื้นกันดีจริงๆ

สวัดีครับผมอยู่แถววังหินอย่ากเข้ากลุ่มด้วยทำไงครับขอบคุณครับ

รหัสA31ท่านได้มายังงัย

ไฟล์แนบ

16.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 243
ล้างรถครับ ล้างเองด้วย 555 :coolly-0023:
เข้าไปหลงมาตอนทุ่มก่าๆๆ..หาพิกัดไม่เจอ..จะโทไปก็กลัวเสียฟอร์ม..555+...จิงงงงๆๆๆๆๆนะไม่ได้ล้อเล่นนนน..:coolly-0010:

ผมว่ารูปของท่านที่เดียวกับผมแน่นเลยครับ

ไฟล์แนบ

34.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
อยากเจอเพื่อนๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ขอบคุณพี่ๆ สำหรับการต้อนรับเป็นอย่างดีนะคับ :coolly-0005:

สวัดีครับผมอยู่แถววังหินอย่ากเข้ากลุ่มด้วยทำไงครับขอบคุณครับ

ไม่ยากขับรถเข้ามาได้เลย อู่เฉลิมชาติ เจอเซฟิโรจอดอยู่ รามอินทรา117 แล้วก็แจ้งความประสงค์ที่ตัวเองอยากทำ..อ้อ..อย่าลืมติดกระป๋องเขียวมาด้วยละ..จะได้ไม่เขิน

เข้าไปหลงมาตอนทุ่มก่าๆๆ..หาพิกัดไม่เจอ..จะโทไปก็กลัวเสียฟอร์ม..555+...จิงงงงๆๆๆๆๆนะไม่ได้ล้อเล่นนนน..:coolly-0010:
จริง..เหรออออ..ระดับนี้มาไม่ถูก....5555

5555..กะแล้ว..ทำงานไม่เสร็จศรีชาฝนตกหนัก อดไป..หิ้วววววววว...

โอกาศหน้ายังมีครับพี่

ว่างๆ ก็เข้ามาเจอกันที่อู่เฉลิมชาติได้คับ ยินดีต้อนรับ
เรื่องรหัส A31 ไม่ยากคับ

แหมมมมมมมมมม........ไม่น่าจะหายากน้ออออออ

อยากเจอเพื่อนๆ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

มินิมิตติ้งเกือบทุกอาทิตย์ ไม่ศุกร์ก้อเสาร์ อู่เฉลิม
ชาติคับ คิดถึงเหมือนกันคับ
ขอบคุณพี่ๆ สำหรับการต้อนรับเป็นอย่างดีนะคับ :coolly-0005:
มาบ่อยๆน่ะน้องเรื่องฮาๆแบบมีสาระ มีอีกเยอะ

จริง..เหรออออ..ระดับนี้มาไม่ถูก....5555

แหมมมมมมมมมม........ไม่น่าจะหายากน้ออออออ
จิงๆนะพี่ เข้าไปหลงจิงๆ..ถามวินไป3วิน ถามอู่ไป2อู่ พี่ๆลุงๆเค้าบอกไม่รู้ วิ่งไปวิ่งมาทะลุออกหน้าบิ๊กซีเฉยเลย วิ่งกลับบ้านทางแปดริ้วซ่ะเลยชมนกชมไม้ไปเรื่อยๆ...55+ผ่านโรงเหล้าแปดริ้วเกือบจะแวะจิบไปแล้ว กะว่าจะชิมรสชาติหน่อยว่า "ว่าหวานมั้ย"...:coolly-0010:

จิงๆนะพี่ เข้าไปหลงจิงๆ..ถามวินไป3วิน ถามอู่ไป2อู่ พี่ๆลุงๆเค้าบอกไม่รู้ วิ่งไปวิ่งมาทะลุออกหน้าบิ๊กซีเฉยเลย วิ่งกลับบ้านทางแปดริ้วซ่ะเลยชมนกชมไม้ไปเรื่อยๆ...55+ผ่านโรงเหล้าแปดริ้วเกือบจะแวะจิบไปแล้ว กะว่าจะชิมรสชาติหน่อยว่า "ว่าหวานมั้ย"...:coolly-0010:

คราวหน้าคราวหลังโทรเบอร์นี้นะครับ
เมมไว้เลย 086-999-6953
:coolly-0019::coolly-0014:

สรุปว่าเราจะไปดูหนังที่แฟชั่นนะครับ
รอพระออกมาก่อนแล้วกันค่อยกำหนดวัน
อย่าพึ่งไปดูก่อนนะ ไปดูด้วยกัน

สรุปว่าเราจะไปดูหนังที่แฟชั่นนะครับ
รอพระออกมาก่อนแล้วกันค่อยกำหนดวัน
อย่าพึ่งไปดูก่อนนะ ไปดูด้วยกัน
ปแฟชั่น ดูวนได้หลายเรื่อง แต่ต้องอาศัยความหน้าด้าน

ขอสมัครชิกด้วยครับผม

ขอสมัครชิกด้วยครับผม
ขอชื่อเสียงเรียงนามพร้อมเบอร์โทรด้วยครับ เอาเบอร์ที่โทรไปแล้วรับ ถ้าไม่สามารถรับก็โทรกลับได้อะครับ อิอิ เพราะผมไม่อยากให้คุณทำเหมือนใครบางคน ถ้าใครคนนั้นอ่านเจอ อยากบอกคุณ(เมิง)ว่า"เพื่อนๆเค้าเอือมระอา"

ปล.ผมชื่อ ติ๊ก อายุ23 ยินดีต้อนรับเข้าสู่รามอินทรา ครับบ๋ม เข้ามาคุยกันบ่อยๆ เวลามาเมาจะได้ไม่เขิน:coolly-0024:

พี่วนในซอยจริงหรา แล้วพี่มะเห็นS15จอดหน้าอู่หรา :coolly-0046: ท่าทางจะหลงผิดซอย เลยไป "ซอยยิกๆ" แน่ๆเยย

เอ่อผม เป็นลูกของคนที่อยู่ในข้อมูลไอดีนี้อ่าครับ

ผมชื่อ กันย์ นะครับ

แล้วก็พึ่งไปเอารถของน้า ยศ มาอ่าครับ ที่อู่ อาชาติ อะครับ

พอดีไปคุยกันเรื่อง เว็บ ก็เลยมาขอนี้แหละครับ ^^

ผมก็ ไม่แน่ใจว่าใครสมัครให้พ่อ แต่อาชาติบอกว่า สมัครพร้อมกับ อาชาติ อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
เอ่อผม เป็นลูกของคนที่อยู่ในข้อมูลไอดีนี้อ่าครับ

ผมชื่อ กันย์ นะครับ

แล้วก็พึ่งไปเอารถของน้า ยศ มาอ่าครับ ที่อู่ อาชาติ อะครับ

พอดีไปคุยกันเรื่อง เว็บ ก็เลยมาขอนี้แหละครับ ^^

ผมก็ ไม่แน่ใจว่าใครสมัครให้พ่อ แต่อาชาติบอกว่า สมัครพร้อมกับ อาชาติ อ่ะครับ
วันที่เอารถออกจากอู่ อยากบอกว่าคลาดกันนิดเดียวเอง มะงั้น อาจได้เอารถจอดอู่อีกวันแล้วนั่งแท็กซี่กลับบ้าน:coolly-0007:

วันที่เอารถออกจากอู่ อยากบอกว่าคลาดกันนิดเดียวเอง มะงั้น อาจได้เอารถจอดอู่อีกวันแล้วนั่งแท็กซี่กลับบ้าน:coolly-0007:

เป็นอย่างงั้นไป - - แหะๆ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม