• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นานๆ จะได้เจอป๋องเขียวกินกันยาวๆซะที ไปทีไรเจอแต่เลขท้าย 3 ตัวตลอด :coolly-0028:

มะไหร่จะมีโอกาสได้เข้าไปเจอ น้าๆ พี่ๆ มั่งน๊าาา

อ้าว..รามอินทรา..หาร่ามแปลให้หน่อยคร้าบ อ่านไม่ออก..:coolly-0010:
เพื่อนบ้านมาเยือน..

:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043: """ งวย """

Re: ...

โ่ไๅ๎ ๋ๅ๑แ่�ํ๊่ โ ๎๔่๑ๅ์๎๋๎ไ๛ๅ ๏๎๐ํ๎ โ่ไ่๎๏๎๐ํ๎ ๐๎๋่๊่ ๑ๅ์ๅ้ํ๛้ ่ํ๖ๅ๑๒ โ่ไๅ๎ ๑ๅ์�� ็เํ่์เๅ๒๑� ๑ๅ๊๑๎์ ๑ ๐๎ไ่๒ๅ๋�์่๏๎๐ํ๎ เํ่์ๅ ๒๐เ๕๐๎๑๑่้๑๊๎ๅ ๏๎๐ํ๎ ๊่ํ๎ ๑์๎๒๐ๅ๒�ๆๅ๑๒๊่้ เํเ๋ ๑์๎๒๐ๅ๒� ๎ํ๋เ้ํ๑ๅ๊๐ๅ๒เ๐๘่ โ ๗๓๋๊เ๕ ๏๎๐ํ๎ ๎ํ๋เ้ํ ๏๎๐ํ๎โ่ไๅ๎ ๅแ๓๒ ๑๒เ๐๛๕ แเแ๐๎๋่๊่ ๑๒๐๓้ํ๎ใ๎ ๎๐ใเ็์เ๏๎๐ํ๎ ๎ํ๋เ้ํ ์๓ๆ่๊ โ ๗๓๋๊เ๕๑์๎๒๐ๅ๒� ๏๎๐ํ๎ ๎ํ๋เ้ํ เํเ๋�ํ๛้ ๑ๅ๊๑๑์๎๒๐ๅ๒� ๎ํ๋เ้ํ ๊่ํ๎ ๒๐เํ๑๑ๅ๊๑๓เ๋๎๊๒๐่ ๋ๅ๑แ่�ํ๊่ ๎ํ๋เ้ํโ่ไๅ๎ ่็ํเ๑่๋๎โเํ่ๅ ๊๐เ๑๎๒๊่๊๎ํ๑๊่้ ๗๋ๅํ ๏๎๐ํ๎ ๎ํ๋เ้ํ๑ๅ๊๑๓เ๋�ํ๛ๅ ไๅโ๓๘๊่ ๑ แ๎๋�๘๎้ ใ๐๓ไ��๑์๎๒๐ๅ๒� ํๅใ๐่๒�ํ๊๓ ๅแ๓๒ ๏๎๐ํ๎ โ่ไๅ๎ ไ่์๛ แ่๋เํเ ๑์๎๒๐ๅ๒�๎ํ๋เ้ํ ไๅโ๎๗๊่ ๎๐ใเ็์๏๎๐ํ๎ ๑์๎๒๐ๅ๒� ๆๅ๑๒๊่้ ์่ํ�ๅ๒๑ๅ๊๑๓เ๋�ํ๛ๅ ์๓ๆ๗่ํ๛ ๏๎๐ํ๎๑ๅ๑๒๐๛ ็เํ่์เ�๒๑� ๑ๅ๊๑๎์ .........
สัญชาติไหน..เนี๊ย..เธอ

ถ้าไปทำสีแล้วบอกรู้จักใครบ้างปะครับถึงจะลด : (

มะไหร่จะมีโอกาสได้เข้าไปเจอ น้าๆ พี่ๆ มั่งน๊าาา
ทำตัวให้ว่าง แสตนบายไว้ตลอด กำหนดการไม่มีสคริป แล้วแต่อารมณ์ ฝนฟ้า ถ้าโอกาสเหมาะๆคงได้เจอกันตัวเป็นๆ แล้วจะโทรไปหา:coolly-0024:
ถ้าไปทำสีแล้วบอกรู้จักใครบ้างปะครับถึงจะลด : (
บอกเข้าไปหาคนดูแลอู่ ผิวดำแดง โกรกผมสีทอง ชื่อ มาริโอ เมาเลอะ แต่เข้าไปอย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องถือป๋องเขียว หรือเลขท้าย3ตัวไปด้วย ราคาธงฟ้าเลยละ ถ้าถูกใจมีบริการเงินผ่อน ชำระเป็นงวดๆด้วย :coolly-0010::coolly-0010:

ทำตัวให้ว่าง แสตนบายไว้ตลอด กำหนดการไม่มีสคริป แล้วแต่อารมณ์ ฝนฟ้า ถ้าโอกาสเหมาะๆคงได้เจอกันตัวเป็นๆ แล้วจะโทรไปหา:coolly-0024:

บอกเข้าไปหาคนดูแลอู่ ผิวดำแดง โกรกผมสีทอง ชื่อ มาริโอ เมาเลอะ แต่เข้าไปอย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องถือป๋องเขียว หรือเลขท้าย3ตัวไปด้วย ราคาธงฟ้าเลยละ ถ้าถูกใจมีบริการเงินผ่อน ชำระเป็นงวดๆด้วย :coolly-0010::coolly-0010:
ท่าทางคนนี้เป็นหุ้นส่วนใหญ่ บอกสูตรลับ

อุ๋ยยย มีผ่อนด้วย อิอิ อยากผ่อนมั่งอะพี่ :coolly-0009:

บอกมาจากโซนรามอินทราลดมั้ยครับ แบบป๋มเด็กใหม่นะ *

อุ๋ยยย มีผ่อนด้วย อิอิ อยากผ่อนมั่งอะพี่ :coolly-0009:

บอกมาจากโซนรามอินทราลดมั้ยครับ แบบป๋มเด็กใหม่นะ *
ไอ้ของอย่างงี้ ผมก็บอกไม่ได้ มันอยู่ที่ลีลาเฉพาะตัว ใครดีก็ได้ไป 55

:coolly-0046:หวัดดี บายกันดีอยู่ บ่อ

ขายรถแล้วขายจิตรวิญญานไปด้วยหรือไง หายไปซะนาน Who are you 55

ใครก็ได้ช่วยลบไอ้ตัวที่มาขายยา ข้างบนนี้ทีครับ(ACCUCCADODO) ขอบคุณคับ

ใครก็ได้ช่วยลบไอ้ตัวที่มาขายยา ข้างบนนี้ทีครับ(ACCUCCADODO) ขอบคุณคับ
ว่างั้นแหละ มันไปเกือบทุกกระทู้เลย รำคาญชิบ

ใครเจ็บ ใครป่วย ขอให้ ดีขึ้นนะ อยู่กันอย่างไม่มีทุกข์นะ เจอแต่เรื่องดีดี เข้ามานะ :coolly-0037::coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม