• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โอ้วววววว..........มาแล้ว.........หายไปนานจิงๆนึกว่าลืมกันแล้ว

นี่ก็อีกคนไม่ได้เจอกันเลย..................

สงสัยต้องจัดหนักกันซักวันแล้วพี่ :coolly-0045:

จัดเลยวันไหนดี:coolly-0004:

หวัดดีคับเพื่อนๆพี่ๆหลังจากห่างหายไปนาน

หายไปไหนมาล่ะท่านพี่ใหญ่ต้อม
หาเซฟมาทำอีกคันเลยพี่จำได้พี่
เคยบอกผมว่าขับเซฟแล้วมันตื๊ดดี555555555

ผมเข้าใจฟิลลิ่งแระ ไม่รับสาย ไม่โทรกลับเนี่ย
ไม่รับสายไม่แปลก เพราะอาจติดงาน
แต่ไม่โทรกลับนี่คืออะไร ไม่รู้จักเบอร์ผมเหรอ หรือลืม
แต่ลืม 2 วันติดเนี่ยนะ

ผมเข้าใจฟิลลิ่งแระ ไม่รับสาย ไม่โทรกลับเนี่ย
ไม่รับสายไม่แปลก เพราะอาจติดงาน
แต่ไม่โทรกลับนี่คืออะไร ไม่รู้จักเบอร์ผมเหรอ หรือลืม

สงสัยจะอยู่กลางทะเลอันไกลโพ้นนนนนน

เอาน่า บางทีคนเราก็ยุ่งๆ จนลืมไปเลยอ่ะ แต่ผมไม่นะ โทรกลับตลอด:coolly-0044:

ใครทำพี่ออยรมณ์เสียเนี่ย5555

เบื่อออๆๆเนอะไอ้พวก ติดต่อยากกกๆๆๆ ไม่รับเสือกไม่โทรกลับ.
ปล.ผมไม่ได้ว่าคนที่ไม่ได้รับสายน้าออยนะ แค่บ่นๆพูดโดยรวมให้น้าออยฟังเฉยๆ แต่น้าออยดีนะรับตลอด24ชม.ถ้าน้าออยไม่รับ..น้าออยเค้าก็จะโทรกลับตลอด..:coolly-0003:
เอาน่า บางทีคนเราก็ยุ่งๆ จนลืมไปเลยอ่ะ แต่ผมไม่นะ โทรกลับตลอด:coolly-0044:
เหมือนกันอีก1ข้อ..:coolly-0003:

ไปถ่ายรูปเล่นกันดึกๆมั้ยครับแถวบ้านเรากันเอง : )

ไปถ่ายรูปเล่นกันดึกๆมั้ยครับแถวบ้านเรากันเอง : )

เมื่อก่อนไปจอดกินเบียร์บ่อยๆ แต่เป็นอีกทางนึงที่สุดมอเตอร์เวย์ แต่ตอนนี้มะไปแระ เพราะมีที่สิงสถิตย์ที่ใหม่ (พวกเราเหล่ารามอินทรารู้จักดี ครบวงจรทั้งรถทั้งสีทั้งอะไหล่)ฮิฮิ ว่าแต่1127 ชื่อไรอะครับ ผมชื่อติ๊ก อายุ23ครับบ๋ม

วันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปอู่น้า ซ.117 ใครว่างเชิญด้วยคับมีเรื่องจะปรึกษากันหน่อย

ว่าไงกันชาวรามอินทรา:coolly-0015:

เมื่อก่อนไปจอดกินเบียร์บ่อยๆ แต่เป็นอีกทางนึงที่สุดมอเตอร์เวย์ แต่ตอนนี้มะไปแระ เพราะมีที่สิงสถิตย์ที่ใหม่ (พวกเราเหล่ารามอินทรารู้จักดี ครบวงจรทั้งรถทั้งสีทั้งอะไหล่)ฮิฮิ ว่าแต่1127 ชื่อไรอะครับ ผมชื่อติ๊ก อายุ23ครับบ๋ม

ชื่อไปร์ทคับ # 20 คับป๋ม

ว่าไงกันชาวรามอินทรา:coolly-0015:
แล้วคุณพี่ว่าไง หายหน้าหายตาไปเลยนะ ตำจอกที่ กทม.สักรอบมั้ย ฮิฮิ
ชื่อไปร์ทคับ # 20 คับป๋ม
ครับบ๋ม ว่างๆมาเมากันครับ ฝากเบอร์ไว้ไหน่อยแล้วจะกริ๊งกร๊างไปหา

วันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปอู่น้า ซ.117 ใครว่างเชิญด้วยคับมีเรื่องจะปรึกษากันหน่อย
ไปด้วย..คน อย่าลืม สุรา นารีเตรียมให้พร้อม นะ..

ช่วงนี้อาจไม่ค่อยสะดวกนะครับ แม่ป่วยยยย :coolly-0033:

ไปด้วย..คน อย่าลืม สุรา นารีเตรียมให้พร้อม นะ..
เข้ากันเมื่อวานนะจ๊ะป๋ายศ เข้าไปไม่เจอใคร เด๋วจะหาว่าหล่อไม่เตือน:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม