• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,982
ขออภัยพี่ๆทุกท่าน ที่ไม่ได้ไปตามนัดนะครับ

พอดียายผ่าตัดด่วนก่อนวันนั้นพอดี แจ้งไม่ทันจริงๆ

ถัดมาไม่กี่วัน ผมก็ป่วย แถมรถก็ยังไปสอยตูดเค้าอีก

แผลนทำช่วงล่างเลยต้องชะงักไป ขอเปลี่ยนโฉมหน้าก่อนนะครับ

ร่างกายและรถหายดีเมื่อไหร่ จะรีบกลับไปที่อู่ให้ไวเลยครับ....

จึงเรียนมาเพื่อทราบ :coolly-0033:

รับทราบครับ ยังไงก็รีบหายไวๆนะครับ
แล้วกลับมาลั้นลาใหม่

ขออภัยพี่ๆทุกท่าน ที่ไม่ได้ไปตามนัดนะครับ

พอดียายผ่าตัดด่วนก่อนวันนั้นพอดี แจ้งไม่ทันจริงๆ

ถัดมาไม่กี่วัน ผมก็ป่วย แถมรถก็ยังไปสอยตูดเค้าอีก

แผลนทำช่วงล่างเลยต้องชะงักไป ขอเปลี่ยนโฉมหน้าก่อนนะครับ

ร่างกายและรถหายดีเมื่อไหร่ จะรีบกลับไปที่อู่ให้ไวเลยครับ....

จึงเรียนมาเพื่อทราบ :coolly-0033:

ยิ้มเข้าไว้นะน้องงงง อย่าซีเรียส ปวดหัวป่าวๆ :coolly-0003:

ไปพร้อมกันป่ะพี่อั๋น

แฟนผมมันบอกชอบไปงานบวช ผมก้ว่าจะพาไปงาน แบงค์ เขาเนี้ยแหละ

แต่จะไปตอนไหน ก้แล้วแต่เขา(กว่าจะตื่น+แต่งตัวเสร็จ)แฟนผมดูนาฬิกาไม่เป็นครับ ทุกอย่างตามใจตัวเองหมด...:coolly-0037:

• #5,985
แฟนผมมันบอกชอบไปงานบวช ผมก้ว่าจะพาไปงาน แบงค์ เขาเนี้ยแหละ

แต่จะไปตอนไหน ก้แล้วแต่เขา(กว่าจะตื่น+แต่งตัวเสร็จ)แฟนผมดูนาฬิกาไม่เป็นครับ ทุกอย่างตามใจตัวเองหมด...:coolly-0037:

คนไหนอ่ะ :coolly-0043:

แล้วจะเปลี่ยนเป็นโฉมไหนดีครับ 32/33/34 สั่งป่าเหลิมได้เลย...

รามอินทราส่งตัวแทนโทรหาผมด้วยครับ จะคุยเรื่องมิตติ้งเดือนพฤษภาคม

ขอเปลี่ยนที่รวมนิดนึง

เอางี้ 6.30น วันอาทิตย์ที่ 17 เม.ย 54

เจอกัน ปั๊ม ปตท. ที่เลย ป.กุ้งเผา มา
เส้นเกษตร ตัดใหม่เลย

ไครมาจาก ทางรามอินทราจะได้ไม่ต้องย้อนกลับมา

7.00น ออกเดินทาง
โอเชป่ะ

เดินทางมุ่งหน้าสู่แยกเกษตร
ซ้ายตัดเข้าพหลผ่านแดนเนรมิต
ขวาออกรัชดาภิเษก มุ่งหน้าสู่สะพานพระราม 7
ผ่านวิทยาเขตพระนครเหนือ
มุ่งหน้าสู่วัดเขมาภิรตารามราชวรวิหาร

น่าจะไปถึงก่อน 8 โมง นิดหน่อยอ่ะครับ
<!-- / message --><!-- sig --]
ผ่านแค่เมเจอร์ครับ แล้วเลี้ยวขวา เข้ารัชดาผ่าน SCB
ถ้าผ่านแดนเนรมิตรต้องไปเลี้ยวขวาเข้าวิภา ฯ ผ่านปตท.โน่น

• #5,988
รามอินทราส่งตัวแทนโทรหาผมด้วยครับ จะคุยเรื่องมิตติ้งเดือนพฤษภาคม

ผ่านแค่เมเจอร์ครับ แล้วเลี้ยวขวา เข้ารัชดาผ่าน SCB
ถ้าผ่านแดนเนรมิตรต้องไปเลี้ยวขวาเข้าวิภา ฯ ผ่านปตท.โน่น

เออ ใช่ นึกภาพผิด หุหุ

ไครจะไปพร้อมกันเชิณเลยนะครับ
นานๆจะได้มีโอกาศไปงานบุญกัน :coolly-0046:

เส้นทาง

ไฟล์แนบ

53.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 70
แก้ไขล่าสุด:
  • #5,989
วันอาทิตย์ที่ 17 เม.ย 54 เวลา6.30 น.

เจอกัน ปั๊ม ปตท. ที่เลย ป.กุ้งเผามา

อยู่เส้นเกษตร ตัดใหม่

ไครมาจาก ทางรามอินทราจะได้ไม่ต้องย้อน

7.00 น. ออกเดินทาง ย้ำ
โอเชป่ะ

เดินทางมุ่งหน้าสู่แยกเกษตร
ซ้ายตัดเข้าพหลผ่าน Major
ขวาออกรัชดาภิเษก ผ่าน SCB สนงญ.
มุ่งหน้าสู่สะพานพระราม 7
ผ่านวิทยาเขตพระนครเหนือ
มุ่งหน้าสู่วัดเขมาภิรตารามราชวรวิหาร

น่าจะไปถึงก่อน 8 โมง นิดหน่อยอ่ะครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ถึงนครศรีฯแล้วครับเมื่อเช้านี้ 7.00 น. เมื่อยค๊อด

ไม่เข้าหลายวัน ตามไม่ทันเจงๆ มีอะไรคืบหน้าโทรหาหล่อด้วยนะ:coolly-0003:

• #5,992
ถึงนครศรีฯแล้วครับเมื่อเช้านี้ 7.00 น. เมื่อยค๊อด

ไปคนเดียวหรือแพ๊คคู่ แล้วกลับวันไหนพี่
มาทันงานบวชตาแบงค์ไม๊

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

attachment.php

<!-- / message --><!-- attachments -->

• #5,994
เช่นกันครับป๋า
ว่าแต่ป๋าหยุดยาวอย่างนี้ไปไหนรึเปล่าครับ
มาเที่ยว กรุงเทพ โทรหาผมด้วยนะครับ หุหุ

ไปคนเดียวหรือแพ๊คคู่ แล้วกลับวันไหนพี่
มาทันงานบวชตาแบงค์ไม๊

น่าจะกลับถึงกรุงเทพวันอาทิตย์ 17.04.54 แต่ไม่รู้จะถึงกี่โมง
เรื่องงานแบงค์ถ้ากลับมาทันก็จะไป
ไปคนเดียวหรือแพ๊คคู่ : มาคู่กั๊บ

• #5,996
เดินทางกลับดีๆละกันครับพี่
ว่าจะฝากซื้อ นำพริงอ่อง หน่อย 555

• #5,997
โอไปเที่ยวกันหมด เหงา ฉิบ

:coolly-0001:​

เสาร์นี้เข้าอู่ดีกว่าไม่รู้ว่าเจ้าของสถานที่จะอยู่มั้ย :coolly-0003:

กลับถึงกรุงเทพฯแล้วจ้า พร้อมรับแขก รับงาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม