• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เย็นนี้ เข้าปะครับ:coolly-0028:

เข้าดิ่.............

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,943
วันนี้ไครทำงานมั่งขอเสียงหน่อยเร็วๆๆๆ

ทำงาน .........

หยุด.................

งานครับ........

รถเหลือง..ฝากระโปรงเคพบร้า ดำ นีมันหล่อ สุดๆ เลย..นะ

attachment.php

ไฟล์แนบ

76 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
    58.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
55555 เหมือนจะมีเลศนัย เอิ้กส์ๆ

• #5,949
ฝาไครหว่าเคฟบร้า หุหุ

รถเหลือง..ฝากระโปรงเคพบร้า ดำ นีมันหล่อ สุดๆ เลย..นะ

น้าชอบ แบงค์ก็ดีใจครับ:coolly-0001: :coolly-0041:
ขอลาบวชครับ

"กรรมอันใดที่ข้าพเจ้าทำไว้ ด้วยกาย วาจา ใจ กับท่านทั้งหลาย ด้วยความจงใจ ด้วยความไม่รู้ ด้วยความหลง ด้วยความงมงาย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ขอจงโปรดยกโทษอโหสิกรรม ให้ข้าพเจ้าพ้นจากความทุกข์ยาก ลำบากเข็ญใจ อันตรายทั้งหลาย จงเสื่อมสูญสิ้นไป
จนตราบเท่านิพพานเทอญ"

:coolly-0037::coolly-0032::coolly-0022:

ขออโหสิกรรมลาบวชนะครับ :coolly-0013:
"กรรมอันใดที่ข้าพเจ้าทำไว้ ด้วยกาย วาจา ใจ กับท่านทั้งหลาย ด้วยความจงใจ ด้วยความไม่รู้ ด้วยความหลง ด้วยความงมงาย ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ ขอจงโปรดยกโทษอโหสิกรรม ให้ข้าพเจ้าพ้นจากความทุกข์ยาก ลำบากเข็ญใจ อันตรายทั้งหลาย จงเสื่อมสูญสิ้นไป
จนตราบเท่านิพพานเทอญ"
:coolly-0013:

• #5,952
วัดเขมาภิรตารามราชวรวิหาร
ใช่ที่ตั้งอยู่ถนนพิบูลสงครามป่

จ่ายตังยังอะค่ฝาโปง555

ขออโหสิกรรมลาบวชนะครับ :coolly-0013:
จนตราบเท่านิพพานเทอญ" :coolly-0013:

จะบวชเคลียหนี้สินให้หมดด้วยนะ จิงๆ
ตอนนี้ยุ่งงานมาก เข้าอู่วันเสาร์ละกัน

จนตราบเท่านิพพานเทอญ" :coolly-0013:

จะไปอ่ะ กำหนดการอะไรยังงัยมั่ง

• #5,957
555 แต่ละคนยุ่งกันไม่ซ้ำวัน งั้นก็เข้ามันทุกวันเลย 555

ยังไงก้เกรงใจเจ้าของที่ด้วยละ แกแก่แล้ว ร่างกายจะแย่เอา....
อาทิตย์นึงมี7วัน มากันวันละ2คนน้าแกก้แย่แล้ว....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม