• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฮาโหล....................

ชมรม Cefiro-Thailand ขอเชิญสมาชิกชมรมและบุคคลทั่วไปร่วมงาน Bangkok International Motor Show 2011 @ เมืองทองธานี ในวันศุกร์ที่ 1 เมษายน 2554 เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป ถึงเย็นย่ำกันเลยทีเดียว

สถานที่ปีนี้มีการปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมขึ้น รองรับเพื่อนสมาชิกได้มากขึ้น โดยได้ย้ายจากด้านหน้าชาเลนเจอร์ ฮอลล์ มาเป็น ลานจอดรถชั้น 2 อาคารใหม่ชาเลนเจอร์ ด้านติดทางด่วน

โดยจุดนัดพบก็เป็นบริเวณสระน้ำที่นัดเจอกันทุกๆปี เวลา 11.00 น. เพื่อเคลื่อนขบวนเข้าบริเวณลานจอดพร้อมกันในเวลา 12.00 น. หรือใครมาไม่ทันภายในเวลา ให้นำรถขึ้นไปจอดที่กำหนดได้เลยครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,925
โอยพี่ชายจัดหนัก มีสาวๆมาร่วมวง
อุ๊ยสยิวๆๆๆๆ 555

ทีงานอ่ะไปได้ เรื่องเที่ยวไม่สำคัญชิมิ:coolly-0010:

เย็นนี้จะเข้าอู่พี่เหลิม แต่คงอยู่ที่อู่ไม่นานนะ
จะเอาก็เข้ามานะ

• #5,928
เย็นนี้จะเข้าอู่พี่เหลิม แต่คงอยู่ที่อู่ไม่นานนะ
จะเอาก็เข้ามานะ

จร้าจะไปถึงกี่โมงอ่ะ เสร็จงานและเนี่ย:coolly-0034:

มีใครไปเมืองทองมั่ง

มีใครไปเมืองทองมั่ง

ฝากใจไปด้วยครับ
ส่วนทางนี้
ผมจะเข้าไปเตรียมของที่อู่ครับ
ลำโพง เครื่องดื่ม เครื่องเสียง ถ้วยถัง กาละมัง หม้อ เต้นท์
พรุ่งนี้จะได้เดนทางโล่ดดดดดดด

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ส่วนทางนี้
ลำโพง เครื่องดื่ม เครื่องเสียง ถ้วยถัง กาละมัง หม้อ เต้นท์

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

คงไม่ได้ไปเหมือนกัน ทำงานนนนนนนน

แก้ไขล่าสุด:
เดินทางไปกลับ ปลอดภัยนะคับพี่ๆ ทุกท่าน

ส่วนทางนี้

อย่าลืมกลองทอม..ด้วยน่ะ เด๋วผมเอากีต้าไฟฟ้าไป...

เจอกันนะครับ ออกเดินทาง 11.00น

• #5,937
ดูคลิปแล้วฮาดี 555
อาจารย์แบงค์ หุหุ

ว๊าวๆๆๆ งามๆ ทั้งนั้นเลยอ่าาา ^^ แต่ตอนเติมแก๊วนี่ ฮิฮิ คันอื่นแทบจะไม่กล้าเข้ามาเติมเลยนะคับเนี่ย
จองแล้ว ปั๊มนี้ กันเลยทีเดียว

• #5,940
สวัสดี ตอนสายๆ แดดอ่อนๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม