• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,961
อย่าไปกลัว จัดไป

ยังไงก้เกรงใจเจ้าของที่ด้วยละ แกแก่แล้ว ร่างกายจะแย่เอา....
อาทิตย์นึงมี7วัน มากันวันละ2คนน้าแกก้แย่แล้ว....

น้าจะได้ไม่เหงา:coolly-0010:

• #5,963
ยังไงก้เกรงใจเจ้าของที่ด้วยละ แกแก่แล้ว ร่างกายจะแย่เอา....
อาทิตย์นึงมี7วัน มากันวันละ2คนน้าแกก็แย่แล้ว....

ประสบการณ์ตรง
เคยเจอมากะตัวชิมิ 555

เด๋วซักวันน้าแกก้บอก พวกเมิงช่วยรวมกัมาอาทิตย์ละวันได้มะ

มือแกเริ่มสั่นแล้ว ง่ะ:coolly-0008:

เห็นว่าคอมฯน้าแกกำลังจะเล่นได้ รอเค้ามาตอบเองดีกว่า :coolly-0043:

• #5,966
รอจนได้ ฤกษ์ และ 555

ใครพอทราบกำหนดการ รึติดต่อให้พี่แบงค์1013กรูมาบอกกำหนดการให้เพื่อนๆทราบหน่อย ส่วนตัวผมเองก้อยู่ กทม.คงจะไปร่วมงานด้วย แต่ไม่ทราบกำหนดการใดๆเลย..ถามเพื่อนกลุ่ม นนท์ เขาก้ว่าถ้าไม่ไปไหนก้จะไปกันอยู่แล้ว..ป๋าลองบอกใกล้บ้าน ก้คงจะไป ยังไงก้รบกวนใครทราบกำหนดการที่แน่ชัด เข้ามาแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ..

ขอบคุณครับ:coolly-0023:

ใครพอทราบกำหนดการ รึติดต่อให้พี่แบงค์1013กรูมาบอกกำหนดการให้เพื่อนๆทราบหน่อย ส่วนตัวผมเองก้อยู่ กทม.คงจะไปร่วมงานด้วย แต่ไม่ทราบกำหนดการใดๆเลย..ถามเพื่อนกลุ่ม นนท์ เขาก้ว่าถ้าไม่ไปไหนก้จะไปกันอยู่แล้ว..ป๋าลองบอกใกล้บ้าน ก้คงจะไป ยังไงก้รบกวนใครทราบกำหนดการที่แน่ชัด เข้ามาแจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ..

ขอบคุณครับ:coolly-0023:
8.00 เจอกันที่ วัดเขมา ครับ พี่ อัม ผม จะเข้า โบส ครับ พี่ แล้ว ทานพระเพล กัน:coolly-0013:

• #5,969
8.00 เจอกันที่ วัดเขมา ครับ พี่ อัม ผม จะเข้า โบส ครับ พี่ แล้ว ทานพระเพล กัน:coolly-0013:

เข้าใจกันแล้วใช่ไม๊ 555
กรูละงงกับเองเจงๆ หุหุ

• #5,970
เอางี้ 6.30น วันอาทิตย์ที่ 17 เม.ย 54
เจอกัน Lotus เรียบด่วน 7.00น ออกเดินทาง
โอเชป่ะ

เดินทางไปทางเส้นเกษตรตัดใหม่
ซ้ายตัดเข้าพหลผ่านแดนเนรมิต
ขวาออกรัชดาภิเษก มุ่งหน้าสู่สะพานพระราม 7
ผ่านวิทยาเขตพระนครเหนือ
มุ่งหน้าสู่วัดเขมาภิรตารามราชวรวิหาร

น่าจะไปถึงก่อน 8 โมง นิดหน่อยอ่ะครับ

แก้ไขล่าสุด:
เอางี้ 6.30น วันอาทิตย์ที่ 17 เม.ย 54
เจอกัน Lotus เรียบด่วน 7.00น ออกเดินทาง
โอเชป่ะ

เดินทางไปทางเส้นเกษตรตัดใหม่
ขวาออกรัชดาภิเษก มุ่งหน้าสู่สะพานพระราม 7
มุ่งหน้าสู่วัดเขมาภิรตารามราชวรวิหาร

น่าจะไปถึงก่อน 8 โมง นิดหน่อยอ่ะครับ

KKK :coolly-0003:

พี่กลับจากเกาหลี 17 เมษา ไฟซ์3ทุ่ม จะทันมั้ย...

• #5,973
  • #5,974
ขอเปลี่ยนที่รวมนิดนึง

เจอกัน ปั๊ม ปตท. ที่เลย ป.กุ้งเผา มา
เส้นเกษตร ตัดใหม่เลย

ไครมาจาก ทางรามอินทราจะได้ไม่ต้องย้อนกลับมา

7.00น ออกเดินทาง
โอเชป่ะ

เดินทางมุ่งหน้าสู่แยกเกษตร

<!-- / message --><!-- sig -->

พี่กลับจากเกาหลี 17 เมษา ไฟซ์3ทุ่ม จะทันมั้ย...

เที่ยวให้สนุกเลยน้า เด๋วส่งป๋าเหลิมมาแทน :coolly-0024:

ขอเปลี่ยนที่รวมนิดนึง

เจอกัน ปั๊ม ปตท. ที่เลย ป.กุ้งเผา มา
เส้นเกษตร ตัดใหม่เลย

ไครมาจาก ทางรามอินทราจะได้ไม่ต้องย้อนกลับมา

7.00น ออกเดินทาง
โอเชป่ะ

เดินทางมุ่งหน้าสู่แยกเกษตร

<!-- / message --><!-- sig --]

ตกลงตามนั้น ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร พอดีแม่พี่เข้าโรงบาล :coolly-0033:

• #5,976
เที่ยวให้สนุกเลยน้า เด๋วส่งป๋าเหลิมมาแทน :coolly-0024:

ตกลงตามนั้น ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร พอดีแม่พี่เข้าโรงบาล :coolly-0033:

ครับผม:coolly-0037:

เด๋วเค้าไปรอ ตรงสะพานพระราม7ได้มั๊ย.....อิอิ

ปล...ฝากถึงพี่แบงค์
セフィーロ แปลว่า cefiro...ถามกูมาอะ

เด๋วเค้าไปรอ ตรงสะพานพระราม7ได้มั๊ย.....อิอิ

ปล...ฝากถึงพี่แบงค์ セフィーロ แปลว่า cefiro...ถามกูมาอะ

วันนั้นพี่ก็บอกว่าที่นาคไปแล้วอ่ะ สงสัยคงลืม เคร่งท่องบวช
ที่คุยกันว่าแปลว่าที่มา ปลาโลมา อะไรประมาณนั้น:coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

ปล...ฝากถึงพี่แบงค์ セフィーロ แปลว่า cefiro...ถามกูมาอะ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0024: เจอกันนะ

ขออภัยพี่ๆทุกท่าน ที่ไม่ได้ไปตามนัดนะครับ

พอดียายผ่าตัดด่วนก่อนวันนั้นพอดี แจ้งไม่ทันจริงๆ

ถัดมาไม่กี่วัน ผมก็ป่วย แถมรถก็ยังไปสอยตูดเค้าอีก

แผลนทำช่วงล่างเลยต้องชะงักไป ขอเปลี่ยนโฉมหน้าก่อนนะครับ

ร่างกายและรถหายดีเมื่อไหร่ จะรีบกลับไปที่อู่ให้ไวเลยครับ....

จึงเรียนมาเพื่อทราบ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม