• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,901
ระยะทางทริปนี้ประมาณ 180 กม.
เฉพาะเวลาเดินทาง 2 ชั่วโมงกว่าๆ
ยังไม่รวมเวลาที่เสียไปในแต่ละจุพักรถ
รวมแล้วก็น่าจะใช้เวลาในการเดินทางทั้งสิ้น 3 ชั่วโมง
ความเร็วเฉลี่ยก็ 100-120 กม/ชม.

ระยะทางทริปนี้ประมาณ 180 กม.
เฉพาะเวลาเดินทาง 2 ชั่วโมงกว่าๆ
ยังไม่รวมเวลาที่เสียไปในแต่ละจุพักรถ
รวมแล้วก็น่าจะใช้เวลาในการเดินทางทั้งสิ้น 3 ชั่วโมง
ความเร็วเฉลี่ยก็ 100-120 กม/ชม.

:coolly-0035::coolly-0035::coolly-0035::coolly-0035::coolly-0035::coolly-0035:

• #5,903
ด่านก็น่าจะมีตามทางโดยที่เคยพบและพูดคุยกันก็มีที่
1.ตามด่านเก็บเงิน
2.เส้นจุดนัดพบที่ 3
ถนนเส้นนี้จะมีการตั้งกล้องจับความเร็ว+วิ่งขวา
โดยสภาพการจราจรจะมีรถใหญ่วิ่ง
รถเลยชอบแซงขวาแล้วลากยาว+วิ่ง 120 UP
เขาจะตั้งกล้อง พอเลยไป ถึงจะเจอด่านถ้าโดนจับไม่รอด ปรับอย่างเดียว

เออ ลืมถาม ตกลงพี่อั้มไปแน่ชิมิ 5555
กลัวถึงวันแล้วไม่รับโทรศัพท์

รถไม่พร้อม 100% แต่ถ้างานนี้พลาดคงจะเสียใจไปตลอดชีวิต :coolly-0028:

ว่าไปนั่น

รถไม่พร้อม 100% แต่ถ้างานนี้พลาดคงจะเสียใจไปตลอดชีวิต :coolly-0028:

ว่าไปนั่น
โห น้อง ปาม น้ำตาจะไหล:coolly-0041: นี่ถ้าอั้ม มัน ได้ ครึง 1 ของ น้อง นะ :coolly-0004:

คุยกันที่งาน มอเตอร์โชว์ อีกที

แต่ผมว่า590ไม่ไป อะ

ใครกล้าเดิมพันกับผมป่าว...

ว่าไปนั่น

ซึ้งด้วยคนนนนน:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

อ้างถึง:
[/URL]

ว่าไปนั่น

[TBODY] [/TBODY]
โห น้อง ปาม น้ำตาจะไหล:coolly-0041: นี่ถ้าอั้ม มัน ได้ ครึง 1 ของ น้อง นะ :coolly-0004:

ขนาดนั้นเลยหรืออออ

คุยกันที่งาน มอเตอร์โชว์ อีกที

แต่ผมว่า590ไม่ไป อะ

ใครกล้าเดิมพันกับผมป่าว...

เอาน่าให้โอกาศแก้ตัวน่ะรอบนี้

แก้ไขล่าสุด:
  • #5,909
หำอะไรกับผมเนี่ย 555
ถ้าไปได้ก็ไม่เคยพลาดแต่ทั้ง 2 งานนี้ (Motor Show / ไประยองวันที่ 2/4/54)
กำหนดการมาหลังจากที่ผมตกลงกับอีกฝั่งไว้แล้ว

ปล.คืออีกงานผมนัดคอนเฟิร์มตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว
ออกเดินทางวันที่ 1/4/54 กลับวันที่ 3/4/54
ค่าใช้จ่ายตกลงเรียบร้อย จองที่พักต่างๆไว้เสร็จแล้ว
ความสำคัญมันเท่ากัน แต่ถ้าเข้าใจ :coolly-0023:
ไครมาเป็นผมก็คงลำบากใจ:coolly-0033:
แต่ยังไงผมก็อยากไปนะ เข้าใจผมด้วยนะทุกท่านครับ

รักและเคารพทุกท่านเสมอมา

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าไปได้ก็ไม่เคยพลาดแต่ทั้ง 2 งานนี้ (Motor Show / ไประยองวันที่ 2/4/54)
กำหนดการมาหลังจากที่ผมตกลงกับอีกฝั่งไว้แล้ว

ปล.คืออีกงานผมนัดคอนเฟิร์มตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์แล้ว
ออกเดินทางวันที่ 1/4/54 กลับวันที่ 3/4/54
ค่าใช้จ่ายตกลงเรียบร้อย จองที่พักต่างๆไว้เสร็จแล้ว
ความสำคัญมันเท่ากัน แต่ถ้าเข้าใจ :coolly-0023:
ไครมาเป็นผมก็คงลำบากใจ:coolly-0033:
แต่ยังไงผมก็อยากไปนะ เข้าใจผมด้วยนะทุกท่านครับ

เอาเป็นว่าเข้าใจ อย่าซีเรียสสส

• #5,911
ถึงป๋ายศครับ ฝากเตรียมขาหมูด้วยนะคร๊าบๆๆๆ พรุ่งนี้จะไปกิน หุหุ

เป็นข้ออ้างที่สมเหตุสมผลมากๆ ท่าทางจะทำการบ้านมาดี:coolly-0025:

• #5,913

จร้า....นิดนึง ขำๆ อย่าซีเรียต ดิ 555 ของขึ้นเว้ย.....:coolly-0020::coolly-0040::coolly-0004:

• #5,915
อะไรไครของขึ้น ยังไม่ขึ้นหลอก 555
ของขึ้นต้องหาที่ลงจริงไม๊ หุหุ

ผิดนัดจนพี่แบงค์ชินซะแล้ว แง๊ๆๆ ขออภัยพี่มา ณ ที่นู้นด้วยคับ อยากจะตามไปสุดๆ เลยยยย :coolly-0011:

• #5,918
วันนี้มุ่งหน้าสูชลบุรีนะคร๊าบๆๆๆๆๆ
จะไปหาพี่ชายที่แสนดีซะหน่อย หุหุ

แล้วมีใครไปมอเตอร์โชว์ บ้างครับเนี้ย..

ผมถึง มอเตอร์โชว์ เที่ยง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม