• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครเจ็บ ใครป่วย ขอให้ ดีขึ้นนะ อยู่กันอย่างไม่มีทุกข์นะ เจอแต่เรื่องดีดี เข้ามานะ :coolly-0037::coolly-0022:

สาธุครับ หลวงพี่ :coolly-0033:

ปล.ลบไอ้ตัวขายยาแล้วนะครับ พยายามอย่าไปอ้างอิงโพสต์พวกมันมานะครับ เดี๋ยวมันนึกว่าเราสนใจ เข้ามากันเยอะแยะมากมาย ทำเหมือนมันเป็นอากาศไปครับ

ใครเจ็บ ใครป่วย ขอให้ ดีขึ้นนะ อยู่กันอย่างไม่มีทุกข์นะ เจอแต่เรื่องดีดี เข้ามานะ :coolly-0037::coolly-0022:
หลวงพี่มาเองเลย เกรงใจจังคับ :coolly-0044:

สงสัยจะอดไม่ไหว ใกล้แล้วท่านอีกนิดเดียวเอง

ปล.ลบไอ้ตัวขายยาแล้วนะครับ พยายามอย่าไปอ้างอิงโพสต์พวกมันมานะครับ เดี๋ยวมันนึกว่าเราสนใจ เข้ามากันเยอะแยะมากมาย ทำเหมือนมันเป็นอากาศไปครับ

เห็นแล้วมันรำคาญ พาลหงุดหงิดนะป้อง

แก้ไขล่าสุด:

ทำวัดเย็นนี้ไปปลงอาบัติด้วยนะคร๊าบบบบ :coolly-0037::coolly-0037::coolly-0037:

เสาร์นี้ว่าจะเข้าอู่ซะหน่อย

วันนี้ วันศุกร์ จะเข้าไปล้างรถซะหน่อยยยยยย :coolly-0023:

วันนี้ วันศุกร์ จะเข้าไปล้างรถซะหน่อยยยยยย :coolly-0023:
ใจตรงกันเลย กะว่าจะเข้าวันนี้ แล้วเข้าไปล้างรถด้วย ดินสอพองจากสงกรานต์ยังฝังตามแผงข้างและภายในอยู่เลย :coolly-0046: ว่าแต่ใครว่างและเห็นกระทู้แล้ว เจอกันโดยพร้อมเพรียงกันด้วย:coolly-0033:

อ้าววันเสาร์ไปก็ไม่เจอใคร อะ.ดิ..อ้อวันเสาร์จ่ายเงินเดือน..ไปไม่ได้..รึจะไปวันนี้ดี ส่งรถคันแดงด้วย..จะได้เจอกัน ครั้งสุดท้ายก่อนที่จะไปอยู่เชียงใหม่...ฮืืือออ.

เด๋วเซ็ตแก๊สเสร็จจะวิ่งเข้าไป ตอแหลด้วย

ตอนนี้กะลังจัดชุดแก๊ส หัวฉีดลงรถอยู่

ใจตรงกันเลย กะว่าจะเข้าวันนี้ แล้วเข้าไปล้างรถด้วย ดินสอพองจากสงกรานต์ยังฝังตามแผงข้างและภายในอยู่เลย :coolly-0046: ว่าแต่ใครว่างและเห็นกระทู้แล้ว เจอกันโดยพร้อมเพรียงกันด้วย:coolly-0033:

อยากล้างเหมือนกัน แล้วเค้าให้เครดิตกี่วัน :coolly-0010::coolly-0010:

ว่าจะเข้าไปหาอะไหล่เล่นหน่อย

แก้ไขล่าสุด:
อยากล้างเหมือนกัน แล้วเค้าให้เครดิตกี่วัน :coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0028:เด่วซื้อเปบซี่รอ555

ล้างที่ไหน..ไปล้างด้วยดิ..ตอนนี้อยู่แถวๆๆ..พระราม9

อู่พี่เหลิม รามอินทรา 117 ครับ มีเครื่องดื่มเย็นๆให้ทานด้วยยยย

เจอกัลลลลล

อ้าววันเสาร์ไปก็ไม่เจอใคร อะ.ดิ..อ้อวันเสาร์จ่ายเงินเดือน..ไปไม่ได้..รึจะไปวันนี้ดี ส่งรถคันแดงด้วย..จะได้เจอกัน ครั้งสุดท้ายก่อนที่จะไปอยู่เชียงใหม่...ฮืืือออ.

เห็นด้วยยยย รีบเลยครับน้า

120 วัน วันละบาท

:coolly-0028:เด่วซื้อเปบซี่รอ555

โซดา น้ำแข็ง และ เด็กล้างรถด้วยน้า วันนี้หลายคันนน

อู่พี่เหลิม รามอินทรา 117 ครับ มีเครื่องดื่มเย็นๆให้ทานด้วยยยย
เค้ามาทำรัยกันคับที่นี่...เด๋วแอบไปดูหน่อยซิ...:coolly-0033:

แล้วเจอกันครับเย็นนี้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม