• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ดีคับ ชาวรามอินทราทุกคน

รบกวนนิสนึงครับ - -
ฝากระโปรงท้ายเปิดไม่ออก

ไม่ทราบว่าเบาะหลังถอดยังไง ครับ :coolly-0036:

ต้องไปตรงที่นั่งอ่าคับ สองข้าง จะมีที่ดึงๆ อยู่ ออกแรงนิดนึง ก็ออกแล้ว
ส่วนที่พิงนี่ ใช้แรงเยอะมาก ด้านล่างจมีน๊อตยึดอีกสองตัว ถอดน๊อตเสร็จก็ออกแรง ยกพนักพิงขึ้น
เพราะมันจะมีตะขอเกี่ยวอยู่3 ตัว ตอนถอดไม่ยาก ตอนใส่ยากกว่า :coolly-0001:
เหงื่อตกกันเลยทีเดียวคับ

รบกวนนิสนึงครับ - -
ฝากระโปรงท้ายเปิดไม่ออก

ไม่ทราบว่าเบาะหลังถอดยังไง ครับ :coolly-0036:
โพสประจานอู่ไปเลย ประกอบเสร็จแล้วแต่ไม่บอกวิธีถอด 55

ต้องไปตรงที่นั่งอ่าคับ สองข้าง จะมีที่ดึงๆ อยู่(ไม่ได้ดึง แต่งัดตรงปลายขึ้น) ออกแรงนิดนึง ก็ออกแล้ว
ส่วนที่พิงนี่ ใช้แรงเยอะมาก ด้านล่างจมีน๊อตยึดอีกสองตัว(รู้สึกว่า น่าจะเป็นเบอร์12นะ ถ้าจำมะผิด มันอยู่ที่ปลายด้านล่าง) ถอดน๊อตเสร็จก็ออกแรง ยกพนักพิงขึ้น
เพราะมันจะมีตะขอเกี่ยวอยู่3 ตัว ตอนถอดไม่ยาก ตอนใส่ยากกว่า :coolly-0001:
เนี่ยะ อยากบอกว่ามันยากตรงนี้แหละ ถึงกะเหงื่อตกเลย แล้วถ้าถอดเบาะได้แล้ว จะทำยังไงต่อกะฝากระโปรงหลัง จะมุดไปด้านหลังหรา มันมุดไปไม่ได้นะ:coolly-0003:

ปแฟชั่น ดูวนได้หลายเรื่อง แต่ต้องอาศัยความหน้าด้าน

เอางั้นเลยหรอ

เอ่อผม เป็นลูกของคนที่อยู่ในข้อมูลไอดีนี้อ่าครับ

ผมชื่อ กันย์ นะครับ

แล้วก็พึ่งไปเอารถของน้า ยศ มาอ่าครับ ที่อู่ อาชาติ อะครับ

พอดีไปคุยกันเรื่อง เว็บ ก็เลยมาขอนี้แหละครับ ^^

ผมก็ ไม่แน่ใจว่าใครสมัครให้พ่อ แต่อาชาติบอกว่า สมัครพร้อมกับ อาชาติ อ่ะครับ

ยินดีต้อนรับครับ วันนั้นไปดูรถแบบสมบูรณ์ไม่ทัน

คิดถึงงงง กลับมาแล้วววววววววววววววววววว

พี่ๆ น้อง ๆ น้าๆ :coolly-0004:

[/COLOR][/SIZE]

จัดเลยมั๊ย ทิด

หา สายพัวง แบต อยุ่นี่ พี่ แฉๆๆๆ แฉๆๆๆ อยุ่ นี่ 555 :coolly-0023:
:coolly-0004: บอกให่สตาร น้อง ที่ บ้าน ลืม กัน ไปเลย :coolly-0028:

บ้าหราตัวเอง พี่ทิดเค้าจะเอาปัจจัยก้นบาตรมาวาง25โบ ถ้าจัดสุรามากๆ จากค่าวางเครื่องจะกลายเป็นค่าทำสีกะหน้าตัดศอกอะดิ :coolly-0028:

คิดถึงงงง กลับมาแล้วววววววววววววววววววว

พี่ๆ น้อง ๆ น้าๆ :coolly-0004:

มาแล้วหรอ ปล่อยน้าเหงาหลายวันเลย ไม่มีใครข่วนหน้า

น้าเกรียงก็ไวเหลือเกิน ไปๆ เย็นนี้เลย

หา สายพัวง แบต อยุ่นี่ พี่ แฉๆๆๆ แฉๆๆๆ อยุ่ นี่ 555 :coolly-0023:
:coolly-0004: บอกให่สตาร น้อง ที่ บ้าน ลืม กัน ไปเลย :coolly-0028:

ไม่ได้ถอดออกหรอ ไม่ยอมฝากน้าไว้ จะได้สตาร์ทให้

บ้าหราตัวเอง พี่ทิดเค้าจะเอาปัจจัยก้นบาตรมาวาง25โบ ถ้าจัดสุรามากๆ จากค่าวางเครื่องจะกลายเป็นค่าทำสีกะหน้าตัดศอกอะดิ :coolly-0028:

อย่าไปว่าเค้าบอย เด๋วเข้าตัว ตอนนี้บุญเค้าเยอะ

ต้องไปตรงที่นั่งอ่าคับ สองข้าง จะมีที่ดึงๆ อยู่ ออกแรงนิดนึง ก็ออกแล้ว
ส่วนที่พิงนี่ ใช้แรงเยอะมาก ด้านล่างจมีน๊อตยึดอีกสองตัว ถอดน๊อตเสร็จก็ออกแรง ยกพนักพิงขึ้น

ตกสุดๆไปเลยครับ 5555+ หอบแฮ๊ก เจ้าของรถยืนดู สบายผมล่ะเหนื่อย:coolly-0006:

โพสประจานอู่ไปเลย ประกอบเสร็จแล้วแต่ไม่บอกวิธีถอด 55

เอิ๊กๆ เอางั้นเลยหรอพี่ อาชาติโทรมาแล้วหล่ะครับ ฮาๆ :coolly-0007:

พี่คับแล้วผมจะได้เป็น member ไหมอ่าครับ พอดีอาชาติบอกว่าจะบอกเขาปรับให้ยังมะได้เลยอะครับ:coolly-0033:

เนี่ยะ อยากบอกว่ามันยากตรงนี้แหละ ถึงกะเหงื่อตกเลย แล้วถ้าถอดเบาะได้แล้ว จะทำยังไงต่อกะฝากระโปรงหลัง จะมุดไปด้านหลังหรา มันมุดไปไม่ได้นะ:coolly-0003:
ผมมุดไปแล้วครับพี่ ไปถอดไอตัวล็อกของฝาที่ปิดอ่าครับกถึงจะเปิดออกได้กว่าจะขันน็อตออกได้ สลิงมันหลุด แล้วก็ล็อคไม่ตรงสุดท้ายไปจบที่ร้านทำ กุญแจ

ยินดีต้อนรับครับ วันนั้นไปดูรถแบบสมบูรณ์ไม่ทัน
อ่อครับพอดีผมรีบออกอะครับ พ่อผมไปธุระต่อ แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไปเพราะ รถติดเลยขับกลับมาแพร่เลย

ปล. อย่าว่าผมปั๊มกระทู้นะ ขอโทษจริงครับ:coolly-0041:

อีแดงงงงง...ไปแล้วววว...ฮืออออออ....

:coolly-0037: หวัดดี ธรรมะช่วยอะไรได้มั้งไหม
ธรรมะช่วยอะไรได้มั้งไหม ได้มาเยอะ อยุ่ คริๆ:coolly-0010:
:coolly-0031:
ช่วงนี่ อยุ่ แถว ไหน ตอน ตึกๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม