• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าหราตัวเอง พี่ทิดเค้าจะเอาปัจจัยก้นบาตรมาวาง25โบ ถ้าจัดสุรามากๆ จากค่าวางเครื่องจะกลายเป็นค่าทำสีกะหน้าตัดศอกอะดิ :coolly-0028:

หึหึหึ:coolly-0010: รู้ดีนัก:coolly-0004::coolly-0035:

ผมมุดไปแล้วครับพี่ ไปถอดไอตัวล็อกของฝาที่ปิดอ่าครับกถึงจะเปิดออกได้กว่าจะขันน็อตออกได้ สลิงมันหลุด แล้วก็ล็อคไม่ตรงสุดท้ายไปจบที่ร้านทำ กุญแจ
:coolly-0023:ทุลักทุเลพอควร แต่ก็จบได้ดี

วุ่นวายชิบ..............เลิกล้ม

มิตตงมิตติ้งไม่ต้องจัดแม่มแล้ว อยู่นิ่งๆดีกว่า ............
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ ว่ากันยังงัย
ปีหน้าว่ากันใหม่ ถ้ายังมีกลุ่มรามอินทราชมรม Cefiro-Thailand อยู่
ต่อความกันไม่จบไม่สิ้น

แก้ไขล่าสุด:
วุ่นวายชิบ..............เลิกล้ม

มิตตงมิตติ้งไม่ต้องจัดแม่มแล้ว อยู่นิ่งๆดีกว่า ............
เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ น้าๆ ว่ากันยังงัย
ปีหน้าว่ากันใหม่ ถ้ายังมีกลุ่มรามอินทราชมรม Cefiro-Thailand อยู่
ไปๆพี่ เข้าอู่หาไรเย็นๆดื่มกันดีกว่า
:coolly-0003:​

เข้าทางพอดี ช่วงนี้เกิดเรื่องวุ่นวายในชมรมขึ้น

ประจวบเหมาะกับ สมาชิกเรายังไม่แน่นพร้อมพอ

ผมว่าขอปีหน้าค่อยว่ากันก็ได้ครับ (ส่วนตัวนะ)

ใครว่างัยบ้าง งั้นเจอกันเย็นนี้ จะเข้าไปเจอเด็กหัวโล้น

:coolly-0010::coolly-0009::coolly-0030::coolly-0028::coolly-0039::coolly-0045::coolly-0003:

ลืมถามเลยน้า.....เกิดอะไรขึ้นหรอ

แล้วเกี่ยวไรกะกลุ่มรามมีนทรา

ถึงไม่จบสิ้น อธิบายให้ฟังด้วยเน่อ

แล้วเย็นนี้เข้ามามั๊ย

ไปต่อไหนกันเมื่อคืน แบงค์กลับบ้านยังงัยหว่า

ไปไหนกันมาเนี้ยรูปเนี้ยอยากไปมั้งอ่ะ:coolly-0009:

image.php

เง้อ อดเลยเมื่อวานไม่ว่างเลยมะได้พบป่ะพี่น้องเลย

อูย..มีไรกันเหรอ..อะไร..แบ็งค์..ๆ สึกแล้วเหรอ..เสาร์นี้เข้าอู่..จะเจอใครมั้ยเนี๊ยะ..

อูย..มีไรกันเหรอ..อะไร..แบ็งค์..ๆ สึกแล้วเหรอ..เสาร์นี้เข้าอู่..จะเจอใครมั้ยเนี๊ยะ..

จ้าน้า ที่แน่เจอ แบง แน่:coolly-0039:

ไปไหนกันมาเนี้ยรูปเนี้ยอยากไปมั้งอ่ะ:coolly-0009:​

image.php
เมย์มาเจอกันบ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง นะ พี่ ต๋อม ด้วย:coolly-0028:

เมย์มาเจอกันบ้างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง นะ พี่ ต๋อม ด้วย:coolly-0028:

ได้ วันไหนว่างจะโทรหานะ รู้ว่าโทรมาแล้วไม่ไปคนโทรจะเซ็ง วันไหนไปได้จะกริีงก๊างไปหา :coolly-0024:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม