• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าไม่มีใครมาส่ง เดี๋ยว พี่จะจัด น้องๆที่บางแสนไปรับ นะครับ..แอะ..
ปล. เรื่องที่พักผมจองให้พี่น้องรามอินทราแล้วนะครับ 4 ห้องที่เก็บตะวันรีสอร์ทห้อง113,114,115,116 เลือกกันเอาเองติดต่อ รับกุญแจ และจ่ายตังได้ที่ป๋าเหลิม ราคา600 บาท/ห้อง นอนได้ 2 ท่านแอร์ทีวี หากประสงค์จะเสริมได้อีก 1 ท่านพร้อมเครื่องนอน เพิ่มอีก 100บาทครับ

แหม่ ห้องเรียงกันแบบนี้..ต่อด้วยคณะ 71 อีก...ไม่อยากจะคิดภาพ 55+:coolly-0009:

ใช้คำว่าแวะ เขร้ ไกลนะเนี่ย 555:coolly-0023:
โห้ไรแว๊.....ไม่จัยเลยอ่า:coolly-0019:
ให้ผัวขับคอมมอลเรลไปดิ ทำมัยต้องให้น้องพี่ไปรับด้วย รึว่ากลัวผัว แอ๊ๆๆๆๆๆๆ

ปล.แล้วบอกว่าสายแข็ง5555555
สายอ่ะแข็ง แต่เค้าต้องตีรถกลับมางานที่คลอง 5 ย่ะ เลยมาส่งไม่ได้ :coolly-0044:
ไม่มารับก็ไม่ต้องมาพูดมากเลย:coolly-0002:
ถ้าไม่มีใครมาส่ง เดี๋ยว พี่จะจัด น้องๆที่บางแสนไปรับ นะครับ..แอะ..
ปล. เรื่องที่พักผมจองให้พี่น้องรามอินทราแล้วนะครับ 4 ห้องที่เก็บตะวันรีสอร์ทห้อง113,114,115,116 เลือกกันเอาเองติดต่อ รับกุญแจ และจ่ายตังได้ที่ป๋าเหลิม ราคา600 บาท/ห้อง นอนได้ 2 ท่านแอร์ทีวี หากประสงค์จะเสริมได้อีก 1 ท่านพร้อมเครื่องนอน เพิ่มอีก 100บาทครับ
ป๋าจัยดีจัง น่ารักจิงๆ อิอิ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,204
ป๋าแกจะฝากรถขนเป็ดในนิคมไปรับไง 555

• #5,205
นิดนึง

ตอนนี้กลุ่มเราที่จองห้องไว้ 4 ห้องดังนี้

1.พี่เกรียง+ผู้ติดตาม
2.บอย(ติ๊ก)+ผู้ติดตาม
3.คุณหนึ่ง+ผู้ติดตาม
4. ...?.....

คนที่4นี่ไคร
รบกวนคอนเฟิร์มด้วยเพราะขาดจะได้ให้พี่ยศจองเพิ่มให้ครับ

นิดนึง

ตอนนี้กลุ่มเราที่จองห้องไว้ 4 ห้องดังนี้

รบกวนคอนเฟิร์มด้วยเพราะขาดจะได้ให้พี่ยศจองเพิ่มให้ครับ

ของพี่ขอ 2 ห้อง มีเพื่อนไปด้วยอีก 2 คน (คอนเฟิร์ม)
ใครต้องการห้องอีกก็รีบแจ้งนะครับ
แล้วอ้ำทำไมไม่ค้าง ?

แก้ไขล่าสุด:
สงสัย จะค้างที่จักรวาลลลลล...

นิดนึง

ใจคอจะให้เรา ไปนอนเปลผ้าใบข้างหาดเลยรึ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

• #5,210
ตอนนี้กลุ่มเราเดิมที่จองห้องไว้ 4 ห้อง
ตอนนี้เพิ่มอีก 2 ห้องดังนี้

2.เพื่อนพี่เกรียง+ผู้ติดตาม
3.บอย(ติ๊ก)+ผู้ติดตาม
4.คุณหนึ่ง+ผู้ติดตาม
5.ชายสูงวัย 555
6.ผม+ผู้ติดตาม

ส่วนแบงค์จอมข่วน
จะขอฝากนอนห้องเดียวกับคุณหนึ่งนะครับ

ตามนี้แล้วเจอกันครับ

ใจคอจะให้เรา ไปนอนเปลผ้าใบข้างหาดเลยรึ:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

นอน กับ ผม ปะล่ะ น้า จะได้ ผสม สีกัน มันไปเลย :coolly-0028:
เดียวหลานจัดให้ :coolly-0010:

• #5,214
ถ้าไปข่วนหน้าพอทน
แต่ถ้าไปข่วนอย่างอื่นไม่รู้หนูๆจะทนได้ม่ะ อิอิ

น้องอั้ม โทรมาจองห้องเพิ่มให้แล้วนะ บรรดาป๋าๆ ทั้งหลายไม่ต้องน้อยใจ เก็บตะวันรีสอร์ท ห้อง129และ 130 ตรงข้ามกับ113,114 เดินไปมาหากันได้ เผื่ออยากจะสลับคู่..อิ.อิ

• #5,217
ฝากบอกโซนนู้นด้วยครับ
เราจะเอาแมวไปให้ระวังกันหน่อย
กลัวจะกลับบ้านหน้าลาย 555

นิดนึง

ผมบอกว่าจองห้องหรา อย่ามามั่วว่ะ590
:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:​

• #5,219
วันเสาร์เจอกันบ่าย 3 โมง
ขอย้ำ "บ่าย 3 โมง"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม