• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวีดดีพี่น้องรามอินทราทุกท่าน

ทีแรกจะไป ตอนนี้ไม่ไปละ พัง!....:coolly-0036:
กำ....เปงไรอีกง่ะ:coolly-0043:
โถ่...น่าสงสารจิงจิ๊งพ่อคู๊ณณณณณณ:coolly-0010:
หวีดดีพี่น้องรามอินทราทุกท่าน
หวาดดีคร่าพี่ X หายหน้าหายตาไปนานมั่กๆ น้องคิดถึงจัง:coolly-0005:

กำ....เปงไรอีกง่ะ:coolly-0043:

โถ่...น่าสงสารจิงจิ๊งพ่อคู๊ณณณณณณ:coolly-0010:

หวาดดีคร่าพี่ X หายหน้าหายตาไปนานมั่กๆ น้องคิดถึงจัง:coolly-0005:

จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ก็คิดถึงน้องสาวคนสวยเช่นกันคร้าบบบบบบบบบบบ
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:​

จ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่ก็คิดถึงน้องสาวคนสวยเช่นกันคร้าบบบบบบบบบบบ
:coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039::coolly-0039:​

ตามที่โทรคุย ครับ พี่

วันเสาร์ ตอน เย็น ๆ เจอกัน ครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,188
สรุป
ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ตอนนี้ที่แน่ๆ 8+1= 9 คันแล้วครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ
เพื่อทราบโดยทั่วกันครับ
<!-- / message --><!-- sig -->

ไรแว๊......พังอีกแระ:coolly-0046:

บูสหนักไปนิสนึง สงสัยใบหลังจะกลับบ้านเก่า 555+...

สรุป
ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ตอนนี้ที่แน่ๆ 8+1= 9 คันแล้วครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ
เพื่อทราบโดยทั่วกันครับ
<!-- / message --><!-- sig --]

อาศัยไปด้วยได้ไหม อะ กลัวเมา แล้วขับไม่ไหว อะ:coolly-0023:

ผมพึ่งย้ายจากพัทยามาอยู่แถวๆวงเวียนหลัก 4

ถ้ายังไงขอร่วมวงไปด้วยสักคันนะครับ...

เจอกันที่อู่เฉลิมชาติเลย..น้องอาร์ม
อ้า..พี่ๆรามอินทราฝากดูแลน้องๆบางแสนเพิ่งย้ายมาหน่อยนะครับ..แล้วเจอกันครับพ้มมมม...

• #5,194
เจอกันที่อู่เฉลิมชาติเลย..น้องอาร์ม
อ้า..พี่ๆรามอินทราฝากดูแลน้องๆบางแสนเพิ่งย้ายมาหน่อยนะครับ..แล้วเจอกันครับพ้มมมม...

ถ้ามีตัวอ่อนเหลือนะ ผมดูแลพิเศษเยยๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0026:

ถ้ามีตัวอ่อนเหลือนะ ผมดูแลพิเศษเยยๆๆๆ:coolly-0010::coolly-0026:
เอาเชีย ตลอดอ่ะลุง !!!
พี่อั้มแวะไปรับที่พีระหน่อยดิ อยากไปด้วยอ่ะ :coolly-0046:

ที่พักสำหรับรามอินทรา ป๋ายศจองให้แล้วนะครับ

• #5,197

พี่อั้มแวะไปรับที่พีระหน่อยดิ อยากไปด้วยอ่ะ :coolly-0046:
ให้ผัวขับคอมมอลเรลไปดิ ทำมัยต้องให้น้องพี่ไปรับด้วย รึว่ากลัวผัว แอ๊ๆๆๆๆๆๆ

ปล.แล้วบอกว่าสายแข็ง5555555

• #5,199
ให้ผัวขับคอมมอลเรลไปดิ ทำมัยต้องให้น้องพี่ไปรับด้วย รึว่ากลัวผัว แอ๊ๆๆๆๆๆๆ

ปล.แล้วบอกว่าสายแข็ง5555555

พูดดีมีเหตุผล พี่โผมๆๆๆๆ:coolly-0046:

ถ้าไม่มีใครมาส่ง เดี๋ยว พี่จะจัด น้องๆที่บางแสนไปรับ นะครับ..แอะ..
ปล. เรื่องที่พักผมจองให้พี่น้องรามอินทราแล้วนะครับ 4 ห้องที่เก็บตะวันรีสอร์ทห้อง113,114,115,116 เลือกกันเอาเองติดต่อ รับกุญแจ และจ่ายตังได้ที่ป๋าเหลิม ราคา600 บาท/ห้อง นอนได้ 2 ท่านแอร์ทีวี หากประสงค์จะเสริมได้อีก 1 ท่านพร้อมเครื่องนอน เพิ่มอีก 100บาทครับ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม