• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,141

วันเสาร์นื้ ลองมานั่งคุยกันดีมั๊ย งานบางแสนเราจะไปกันยังไงดี ส่วนบัตรเข้างานมารับที่นี่ได้เลย ใครว่างเชิญที่อู่เลย
เด๋วเตรียมสำรับไว้รอ

23 ครับ พี่ น้อง เจอกันครับคุณอา:coolly-0044: ลับเล็บ ไว้ข่วน หน้า แล้ว:coolly-0028:

• #5,143
23 ครับ พี่ น้อง เจอกันครับคุณอา:coolly-0044: ลับเล็บ ไว้ข่วน หน้า แล้ว:coolly-0028:

สงสัยต้องเตรียมหมวกกันน๊อคไปด้วยละงานนี้:coolly-0043::coolly-0023:

ไม่มีชวนอ่ะ งอล:coolly-0004:

สวัสดี cef รามอินทราทุกคน คับ
ขออนุญาติครับ
ร้านยางเปิดใหม่ อยู่เลี่ยบทางด่วนรามอินทรา โปรโมชั่นสุดช็อค!!!ซื้อยาง 2 เส้น แถม 2 เส้น ขอบ 17"- 18" ดูยางได้ที่
www.blackdonut.com
ขอบคุณคับ

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดี cef รามอินทราทุกคน คับ
ขออนุญาติครับ
ร้านยางเปิดใหม่ อยู่เลี่ยบทางด่วนรามอินทรา โปรโมชั่นสุดช็อค!!!ซื้อยาง 2 เส้น แถม 2 เส้น ขอบ 17"- 18" ดูยางได้ที่
www.blackdonut.com
ขอบคุณคับ

:coolly-0034:มีโอกาศจะไปอุดหนุนครับ:coolly-0024:

ไหนๆป๋าเหลิมมาชวนก็จะไปครับ
จัดไปครับเสาร์นี้ 23/10/53

อูยยยยย....เสาร์นี้ออกพรรษาพอดี...ซักทีมั้ย..ออกพรรษาแล้วนี่

เปนงัยบ้างครับคุณ 1013 ค้นเจอบ้างมั๊ยที่ซุกไว้น่ะ
๕๕๕๕ เป็นห่วง :coolly-0028:

• #5,150
เอ่อ ขอโทษพี่เหลิม พี่เกรียง และตาแบงค์มาณ.ที่นี้ด้วยครับ
อาเมณ

เอ่อ ขอโทษพี่เหลิม พี่เกรียง และตาแบงค์มาณ.ที่นี้ด้วยครับ
อาเมณ

:coolly-0020::coolly-0018::coolly-0028::coolly-0004::coolly-0016::coolly-0014::coolly-0012::coolly-0028::coolly-0004:

ไม่มีชวนอ่ะ งอล:coolly-0004:
ชวนทุกๆคนเลยครับ ไม่มีแบ่งแยกทั้งสมาชิกใหม่ และเก่าและไม่ใช่สมาชิก แต่มีหัวใจเดียวก้น ไม่ต้องงอนแล้วนะปะเด่วไม่สวย:coolly-0039:

ชวนทุกๆคนเลยครับ ไม่มีแบ่งแยกทั้งสมาชิกใหม่ และเก่าและไม่ใช่สมาชิก แต่มีหัวใจเดียวก้น ไม่ต้องงอนแล้วนะปะเด่วไม่สวย:coolly-0039:
อยากให้หายงอลสงสัยต้องเรดซักขวด อิอิ:coolly-0009:

• #5,154
มาร่วมขอสมาชิกใหม่ โซมรามอินทรา ด้วยคนนะครับ

พึ่งเปลี่ยนแนวมาเล่นแนวเรซซิ่งดูครับ

• #5,156
มาร่วมขอสมาชิกใหม่ โซมรามอินทรา ด้วยคนนะครับ

พึ่งเปลี่ยนแนวมาเล่นแนวเรซซิ่งดูครับ

ยินดีต้อนรับครับ

สรุป
ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ตอนนี้ที่แน่ๆ 8 คันแล้วครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ
เพื่อทราบโดยทั่วกันครับ

สรุป
ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู๋เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ

จัดไป พี่เกรียง อาศัยรถใครไปดี ว้า... เด๋ว ช่วยหาร ค่าน้ำมัน รึเอาไปเองดี แต่กลัวขับกลับไม่ไหว อะดิ ใครต้องการเพื่อนหาร ค่าน้ำมัน รึเพื่อนร่วมเดินทาง บ้างค้าบ........:coolly-0031::coolly-0037::coolly-0005::coolly-0029::coolly-0026:

สรุป
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
น้องพี่คนนี้..เป็นงานเป็นการ ดีมาก น่านับถือ มากันเยอะๆ ถ่ายรูปตอนรวมตัวก่อนเดินทาง และระหว่างทาง มาลงในกระทู้ จะได้เป็นหน้าเป็นตาแก่ชาวรามอินทรา เด๋วจะจองที่พักไว้ให้ 4 ห้องนะ แล้วก็ไปชำระเงินกันเองละหุ.หุ.

หวัดดีพี่ๆรามอินทราทุกท่านนะครับ ผมชื่อติ๊ก ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ มิตติ้งบางแสนขอไปด้วยคนนะครับ 081-3552471 เบอร์ผมครับ ถ้าให้ผมไปก็โทรมานะครับ จะรอรับสายนะครับ
[

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม