• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดีพี่ๆรามอินทราทุกท่านนะครับ ผมชื่อติ๊ก ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ มิตติ้งบางแสนขอไปด้วยคนนะครับ 081-3552471 เบอร์ผมครับ ถ้าให้ผมไปก็โทรมานะครับ จะรอรับสายนะครับ
[
บอย กรู ไปด้วย เด๋วช่วยหารค่าแก๊ส:coolly-0022:

หวัดดีพี่ๆรามอินทราทุกท่านนะครับ ผมชื่อติ๊ก ขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ มิตติ้งบางแสนขอไปด้วยคนนะครับ 081-3552471 เบอร์ผมครับ ถ้าให้ผมไปก็โทรมานะครับ จะรอรับสายนะครับ
[
นึกว่าตายไปและ ยังอยู่ดีรึท่านพี่:coolly-0028:

+**+**+**+**+**+
อยากไปมิตติ้งบางแสนนนนนนนนน:coolly-0017:

น้องพี่คนนี้..เป็นงานเป็นการ ดีมาก น่านับถือ มากันเยอะๆ ถ่ายรูปตอนรวมตัวก่อนเดินทาง และระหว่างทาง มาลงในกระทู้ จะได้เป็นหน้าเป็นตาแก่ชาวรามอินทรา เด๋วจะจองที่พักไว้ให้ 4 ห้องนะ แล้วก็ไปชำระเงินกันเองละหุ.หุ.

:coolly-0001:

ทำไมๆๆๆๆ มานเงียบเยี้ยงนี้:coolly-0011:

:coolly-0004:ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยย
.
.
.:coolly-0004:ฮิ้ววววววววววววววววววววววว

:coolly-0004:ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยย
.
.
.:coolly-0004:ฮิ้ววววววววววววววววววววววว

เมย์ไปงาน Meeting บางแสนป่าว

ทำไมๆๆๆๆ มานเงียบเยี้ยงนี้:coolly-0011:

อยู่แถวโน้นอยู่แล้วนิ

แก้ไขล่าสุด:
เมย์ไปงาน Meeting บางแสนป่าว

อยู่แถวโน้นอยู่แล้วนิ
อยู๋แถวไหนง่า นู๋ยังไม่ได้ย้ายบ้านน่ะ ยังอยู่รามอินทราที่เดิม อิอิ :coolly-0010:​

บู๊ท ใหญ่ไปป่าวน้อง

หลวมนินุง เนื่องจากว่าไม่ได้ลองก่อนใส่จิง :coolly-0028:​

บอย กรู ไปด้วย เด๋วช่วยหารค่าแก๊ส:coolly-0022:

พี่ อั้นนนน เทียงๆ ทาน ข้าว กัน หน่อย ชื วัดเทพ ก็ ได้ดดดด คิดถึง อยาก ข่วน หน้า:coolly-0028:

ชอบมากมายเลย ตอนนี้หาเงินเก็บตังซื้อกระบะอยู่ อิอิ:coolly-0044:

ชอบมากมายเลย ตอนนี้หาเงินเก็บตังซื้อกระบะอยู่ อิอิ:coolly-0044:
ก่อนที่จะซื้อกระบะ เอาเงินมาจ่ายหนี้กรูก่อนดีกว่ามั้ยไอ่สราดดด:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ผมคนนอกพื้นที่ มาแอบดูกระทู้คอมมอลเรลครับ..

:coolly-0010:

ก่อนที่จะซื้อกระบะ เอาเงินมาจ่ายหนี้กรูก่อนดีกว่ามั้ยไอ่สราดดด:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:
ผู้ชายป่าวถามจิง!!!!
ผมคนนอกพื้นที่ มาแอบดูกระทู้คอมมอลเรลครับ..

:coolly-0010:
เพ่เปาแอบมาแซวหรา:coolly-0044:

Hello.
........................เงียบเชียว

วันเสาร์มีใครไปคลอง 5 มั้งอ่ะ??:coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม