• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,221

บ่ายสามโมง เจอกันอย่างพร้อมเพียงที่อู่ จะได้ตั้งขบวนอย่างเป็นทางการ แล้วจะได้เคลื่อนออกพร้อมกัน
ขอเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านทั้งสมาชิกเก่า ใหม่และทั้งยังไม่ได้สม้คเป็นสมาชิก ที่มีหัวใจดวงเดียวกัน ให้มาพร้อมกันในเวลานัดหมาย ขอบคุณครับ

บ่ายสามโมง เจอกันอย่างพร้อมเพียงที่อู่ จะได้ตั้งขบวนอย่างเป็นทางการ แล้วจะได้เคลื่อนออกพร้อมกัน
ขอเรียนเชิญสมาชิกทุกท่านทั้งสมาชิกเก่า ใหม่และทั้งยังไม่ได้สม้คเป็นสมาชิก ที่มีหัวใจดวงเดียวกัน ให้มาพร้อมกันในเวลานัดหมาย ขอบคุณครับ
สามโมงล้อหมุน หรือสามโมงเจอกันงับ อิอิ :coolly-0044:

• #5,225

ป๋านำมาเลยนะครับ ผมจะรอ
เพราะวันเสาร์มีประชุม
แล้วเดี๋ยวไปเจอกันแถวๆMotor Way:coolly-0003:

สรุป
ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.
กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ตอนนี้ที่แน่ๆ 8+1= 9 คันแล้วครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ
เพื่อทราบโดยทั่วกันครับ
<!-- / message --><!-- sig --]

พรุ่งนี้แล้วพร้อมกันหรือยัง

มาถึงถนนข้าวหลามแล้วก็แวะเช็คอินที่พักก่อนเลยนะฝั่งซ้ายมือมองเห็นป้ายชัดเจน พักผ่อนให้หายเหนื่อย ล้างหน้าล้างตา ปะแป้งให้หล่อๆ ซัก4โมงหรือ5 โมงค่อยเข้ามาที่ร้านงาน แล้วค่อยตั้งขบวนสวยๆ วิ่งมาจะถ่ายวีดีโอไว้ หน้าจะได้ไม่มัน เด๋วถ่ายรูปไม่หล่อเพราะจะเอารูปขึ้น YouTube ด้วยแล้วจะรอนะจ๊ะ..จูบุ..จูบุ

แก้ไขล่าสุด:
วิ่งเข้ามอเตอร์เวย์กันใช่ม่ะ จะได้ไปดักรอที่จุดพักกลางทาง

พรุ่งนี้แล้วนะครับ เตรียมคนเตรียมรถให้เรียบร้อยด้วยนะครับ แล้วเจอกัน

วิ่งเข้ามอเตอร์เวย์กันใช่ม่ะ จะได้ไปดักรอที่จุดพักกลางทาง

แม่นแล่ว ถึงที่พักกลางทางประมาณสี่โมงเย็น รอสมทบกันที่นั่นก็ได้คับ แล้วเจอกันคร้าบบบบบ:coolly-0033:

แม่นแล่ว ถึงที่พักกลางทางประมาณสี่โมงเย็น รอสมทบกันที่นั่นก็ได้คับ แล้วเจอกันคร้าบบบบบ:coolly-0033:
สงสัยผมจะออกก่อนอ่ะครับน้าเหลิม

ถึง เม
ดูรูปแล้วไม่ค่อยโดนวะ หา TE 37 ไม่ได้สงสัยต้อง CE 28 อะ

พี่อั้ม โทรไปไมไม่รับสาย โทรกลับหาน้องด้วย ด่วนๆๆๆๆๆ:coolly-0020:

วันนี้แล้ว ..
ทุกอย่างพร้อม คน..พร้อม ที่หลับ ที่นอน อาหารสถานที่ แสง เสียง พร้อม โคโยตี้ 3 สาวสุดสวิง พร้อม คอนเฟิร์มแล้ว ของแจก รางวัลเพรียบ คิดว่าจะได้ติดไม้ติดมือกันกลับบ้านครบทุกคน ที่ลงทะเบียน เอาน้ำจิ้มไปชิมก่อนนะ..จ๊ะ..
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

• #5,236
หวัดดีคับ ผมเพิ่งมาสมัครสมาชิกเว็บคับ มาแนะนำตัวขอเข้ากลุ่มด้วยเพราะอยู่โซนรามอินทราครับ ชื่อเอ็มคับ อายุ 29 ขับ A31 สีดำ อยู่รามอินทรา กม.5 ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัว แล้วก็ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ แล้วแต่เพื่อน ๆ จะพิจารณาครับ

หวัดดีคับ ผมเพิ่งมาสมัครสมาชิกเว็บคับ มาแนะนำตัวขอเข้ากลุ่มด้วยเพราะอยู่โซนรามอินทราครับ ชื่อเอ็มคับ อายุ 29 ขับ A31 สีดำ อยู่รามอินทรา กม.5 ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัว แล้วก็ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ แล้วแต่เพื่อน ๆ จะพิจารณาครับ

ขอต้อนรับสู่กลุ่มรามอินทราเซฟิโร่ไทยแลนด์ครับ

• #5,240

จริงๆไม่ต้องขอเข้ากลุ่มก็ได้นะครับ
เอ้ายินดีต้อนรับครับ ช้าไปนิดนึงเพราะพึ่งได้เล่นคอม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม