• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

รวมพล"คนรามอินทรา"

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31590
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,241
ไครมีรูปเอาลงบ้างนะเออ

รูปผม ไม่ต้องก้ได้นะ 590

หวัดดีคับ ผมเพิ่งมาสมัครสมาชิกเว็บคับ มาแนะนำตัวขอเข้ากลุ่มด้วยเพราะอยู่โซนรามอินทราครับ ชื่อเอ็มคับ อายุ 29 ขับ A31 สีดำ อยู่รามอินทรา กม.5 ครับ ยังไงฝากเนื้อฝากตัว แล้วก็ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ แล้วแต่เพื่อน ๆ จะพิจารณาครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอั๋นเซฟไทย ถ้าไม่รู้จะเริ่มเข้ามายังไง ก้โทรหาผมก่อนก้ได้ครับ (เด๋วพาไป เบอร์อยู่ใต้ลายเซ็น) รึลงเบอร์ตัวเองไว้ แล้วเด๋วมีไร ยังไง ว่างไม่ว่าง ยังไง เด๋วโทรหา
เราต้องเปิดใจรับก่อนครับ แล้วจะได้อะไรดีๆกลับมา 555 (มีเพื่อน ญ มะ เหงาว่ะ ช่วงนี้):coolly-0033:

กลับกันกี่โมงละ..มะวาน ถึงบ้านปลอดภัยดีทุกคน นะครับ ขอบคุณพี่น้องรามอินทรา ที่มาร่วมงานกันอย่างหนาแน่น และอบอุ่น ขาดๆ เขิน ยังไง ไม่เต็มที่ ต้องขอโทษด้วยนะ..ครับ คราวหน้าพบกันใหม่..

ได้อีกอันแล้ว .................... อั๋นโคโยตี้....................5555

พี่น้องรามอินทรา...ขอบคุณจริงๆครับ น่ารักมากๆ อยู่โยงกันยาวเลยทีเดียว

• #5,248
พี่น้องรามอินทรา...ขอบคุณจริงๆครับ น่ารักมากๆ อยู่โยงกันยาวเลยทีเดียว

เสียดายคนเดินของมาช้าอ่ะ 555
งานหนุกดี

วันนี้จะลอเอาฟองน้ำถูตัวดูว่านิ่มไม๊:coolly-0046:

• #5,249
รูปของผมรอก่อนนะ วันนี้มีงานเลยยังไม่ได้นั่งเกลา 555

• #5,250
หายไปไหนกันหมดหว่า

เสียดายคนเดินของมาช้าอ่ะ 555
งานหนุกดี

วันนี้จะลอเอาฟองน้ำถูตัวดูว่านิ่มไม๊:coolly-0046:
คนเดินของ ว๊ากกกกกก :coolly-0042:
หายไปไหนกันหมดหว่า
ยังไม่ฟื้น.....มัวแต่เมาอาหารทะเล :coolly-0028:

• #5,252
ยังไม่ฟื้น.....มัวแต่เมาอาหารทะเล :coolly-0028:

ออใช่มัวเมา

ข้าวผัดทะเล ลาบทะเล
ตั๊กแตนทะเล ไก่ทะเล
555
<!-- / message --><!-- sig -->

ดีน่ะ..ไม่มี ผะ.ผะ.ผี..ทะ ๆ .เลลลลลลลลลลลลลลลลล.....

พอ สร่างเมา กลับถึง กทม. เขร้เอ้ยทำไปได้ไงว่ะ โคตรอายเขาเลยว่ะ เบาๆหน่อยนะเพื่อนนะ

• #5,256
พอ สร่างเมา กลับถึง กทม. เขร้เอ้ยทำไปได้ไงว่ะ โคตรอายเขาเลยว่ะ เบาๆหน่อยนะเพื่อนนะ

กล้องผมนะ ดูและไม่มี
แต่กล้องคนอื่นนะไม่รู้ 555

อย่าว่าแต่พี่เลยผมก็เสียวอยู่ 555:coolly-0046::coolly-0023:

• #5,257
555 หน้าตานี่ใช่เลยพี่น้อง
กล้องพี่ต้นแหล่มอ่ะ

ภาพสุดท้ายนี่ตอนยังดีอยู่ 555

มันกันใหญ่เลยนะ

อุ้ย......เด๋วเป็นข่าว............555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม