บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ฝนตกแรงมาเลยครับไม่มีเวลาด้วยไว้คราวหน้าแล้วกันน่ะคับ

เมื่อคืนกะชวนมานั่งคุยกันหน่อยแต่โทรดึกไปไว้คราวหน้าแล้ว :coolly-0003:
ปล.ไอ้เบอร์แปลกๆนั้นแหละ

เอิ๊กๆ สวัสดีครับ บ้านโคราช...

ระยองอากาสดีมากคับ

คิดถึงทุกคนเลย

ปล.ดีเทคสันยานมะค่อยดีต่อเนตมะค่อยได้ตอนนี้อยู่เสม็ดอ่ะ
:coolly-0010:กลับมาเอา(ฮิ)ระยองมาด้วยนะเว้ย
รอกินเหล้าด้วยเดี๋ยวแฮปปี้ๆๆๆๆๆๆๆๆเบิอดเดย์ย้อนหลังได้:coolly-0045:

ถึงคิวผมตะโกนบ้าง...:coolly-0028:
ยังอยู่กันหรือเปล่า...กลับบ้านกันบ้างครับ เหงา :coolly-0008:

ถึงคิวผมตะโกนบ้าง...:coolly-0028:
ยังอยู่กันหรือเปล่า...กลับบ้านกันบ้างครับ เหงา :coolly-0008:
:coolly-0028: กลับมาแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

เมื่อคืนกะชวนมานั่งคุยกันหน่อยแต่โทรดึกไปไว้คราวหน้าแล้ว :coolly-0003:
ปล.ไอ้เบอร์แปลกๆนั้นแหละ

ได้เลยครับผมตอนนี้ทำงานที่โคราชแล้วครับ

บอลวันเสาร์ที่ 6/มิ.ย./52ไปแข่งรถที่ขอนแก่นป่าว..ลองชวนเพื่อนๆที่โคราชเอารถมาวิ่งเล่นดิ

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

บอลวันเสาร์ที่ 6/มิ.ย./52ไปแข่งรถที่ขอนแก่นป่าว..ลองชวนเพื่อนๆที่โคราชเอารถมาวิ่งเล่นดิ

ขอเช็คสมาชิกดูก่อนนะ อยากไปเหมือนกันแหละ :coolly-0003:

ว่าแต่ อุบลฯไปกันกี่คันล่ะ :coolly-0034:

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

อยากไปครับป๋าลอง

:coolly-0034:แช็สสสฟิ้ววววว...

ห่างหายมิตติ้งใหญ่ไปซะนานน่าสนใจดอดไปดีมั้ยน้อวันศุกร์ที่5เข้ากรุงด้วย:coolly-0010:

ห่างหายมิตติ้งใหญ่ไปซะนานน่าสนใจดอดไปดีมั้ยน้อวันศุกร์ที่5เข้ากรุงด้วย:coolly-0010:
อ่าว...แหล่มเรยคับน้า
จังหวะมิตติ้งพอดี..แร้วเจอกันค๊าบบบบบ...:coolly-0044:

มีสมาชิกสนใจเพิ่มอีก1คันครับผมผมได้คุยกับเค้าแล้วครับ
เค้าอยากเข้า cefiro-thailand กับ cef@korat ง่ะพี่ รถสวยน่ะ 3j ง่ะพี่ ยังไงเดียวผมให้เค้าติดต่อกับไปแล้วกันน้อพี่บอล

ไม่เห็นมีใครเข้ามาในเว็บเลย ผมก้อนึกว่าตกไปหน้า2 ซะแล้ว

หายไปไหนกันหมดคราบบบเซพโคราช:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม