บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ไม่ต้องสงสัยหรือถามว่าหายไปไหนกันหมด เพราะบ้านเรามีกัน
3 คน :coolly-0031:
ขอแจมด้วยได้มั้ยครับ:coolly-0001:

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ขอแจมด้วยได้มั้ยครับ:coolly-0001:

มาแจมบ่อยๆนะครับ ป้อง บ้านนี้ครอบครัวเหมือนจะใหญ่แต่ก็ไม่ใหญ่ แวะมาก็แล้วกัน ยินดีๆ :coolly-0033:

แวะมาเที่ยว....อิอิ

มาแจมบ่อยๆนะครับ ป้อง บ้านนี้ครอบครัวเหมือนจะใหญ่แต่ก็ไม่ใหญ่ แวะมาก็แล้วกัน ยินดีๆ :coolly-0033:
บ้านใหญ่ครับแต่มันไม่ค่อยอยู่บ้านกัน:coolly-0027:

:coolly-0006:หายไปไหนกันหมดวะเนี่ย

:coolly-0006:หายไปไหนกันหมดวะเนี่ย

อยู่ที่เดิมเอ็งอ่ะหายไปไหนกาน
กระทู้ตกไปอยู่ไหนม่ายรู้

อยู่ที่เดิมเอ็งอ่ะหายไปไหนกาน

กระทู้ตกไปอยู่ไหนม่ายรู้
:coolly-0027:นั่นดิพี่
พวกผมอ่ะมันหายหัวกันหมดไม่ค่อยเข้าเวปกันเลย กระทู้ตกไปอยู่หน้า2โน้น ต้องคอยดึงกลับมาอยู่เรื่อย:coolly-0042:

บ้านใหญ่ครับแต่มันไม่ค่อยอยู่บ้านกัน:coolly-0027:
อืออ..น่าจะใช่..เด๋วแอบงัดบ้านเลยนี่..มิตติ้งคราวที่แล้วเป็นไงมั่งล่ะไม่เห็นมีรูปมาใช้ชมเลย..

เพิ่งกลับมาจากเพชรบุรีครับเลยไม่ได้เข้าเว็ป
เหอๆๆ

อืออ..น่าจะใช่..เด๋วแอบงัดบ้านเลยนี่..มิตติ้งคราวที่แล้วเป็นไงมั่งล่ะไม่เห็นมีรูปมาใช้ชมเลย..
ไอ้คนถ่ายรูปรถยับหมดแล้วครับไม่รู้กล้องยับไปกะรถป่าวไม่รู้:coolly-0011:

กลับมาบ้านแล้วจ้า ไปทำงานที่ ชัยภูมิมา 2 วันครับ
คิดถึงบ้านจัง :coolly-0041:

เพิ่งกลับมาจากเพชรบุรีครับเลยไม่ได้เข้าเว็ป
เหอๆๆ

ไหนอ่ะของฝาก ประเภท หม้อ.
.(แกง)น้ำตาลสด มีเปล่า

ไปถึงแหล่งเลยนะ :coolly-0010:

ฉลองอะไรกันดีครับพี่น้อง :coolly-0028:

เออว่ะ งงเอง :coolly-0043:

ไหนอ่ะของฝาก ประเภท หม้อ.
.(แกง)น้ำตาลสด มีเปล่า

ไปถึงแหล่งเลยนะ :coolly-0010:

ฝนตกแรงมาเลยครับไม่มีเวลาด้วยไว้คราวหน้าแล้วกันน่ะคับ

ระยองอากาสดีมากคับ

คิดถึงทุกคนเลย

ปล.ดีเทคสันยานมะค่อยดีต่อเนตมะค่อยได้ตอนนี้อยู่เสม็ดอ่ะ

ระยองอากาสดีมากคับ

คิดถึงทุกคนเลย

ปล.ดีเทคสันยานมะค่อยดีต่อเนตมะค่อยได้ตอนนี้อยู่เสม็ดอ่ะ

เมื่อคืนฉลองให้แล้วนะ ของขวัญเป็น cefiro สักคันดีมั้ย :coolly-0026:

:coolly-0033: Happy Birthday

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม