บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

สำหรับคืนนี้คงต้องกล่าวคำว่า ราตีสวัสครับ พักผ่อน
เอาแรงก่อนยังไม่ฟื้นเต็ม 100 เลย แล้วเจอกันครับ
ที่ร่มขาวดีกว่ามั้ย

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

สำหรับคืนนี้คงต้องกล่าวคำว่า ราตีสวัสครับ พักผ่อน
เอาแรงก่อนยังไม่ฟื้นเต็ม 100 เลย แล้วเจอกันครับ
ที่ร่มขาวดีกว่ามั้ย
จัดไปอย่าให้เสีย:coolly-0046:

จัดไปอย่าให้เสีย:coolly-0046:

ตั้งแต่ขวัญเสียมา 2-3 วันนี้ไม่ค่อยเห็นเลยเพ่เรา :coolly-0043::coolly-0043:

ใจเย็นหน่อยนะช่วงนี้งานเข้าเยอะครับ

แก้ไขล่าสุด:

ตั้งแต่ขวัญเสียมา 2-3 วันนี้ไม่ค่อยเห็นเลยเพ่เรา :coolly-0043::coolly-0043:

ใจเย็นหน่อยนะช่วงนี้งานเข้าเยอะครับ
บอลพอดีเราจะขายรถแล้ว...ถ้ากลุ่มโคราชมีใครสนใจลองถามดูให้หน่อยแล้วกันเพื่อน...ขาย 350,000 ถ้าสนใจจะลงรูปให้ดูอีกที ของแต่งเพียบ รายละเอียดมันเยอะมาก

ชาวโคราชราชใครมีโฃ๊คหลังเดิมๆๆมั่งครับต้องการด่วนเลยครับ
เสนอมาได้น่ะครับ

ชาวโคราชราชใครมีโฃ๊คหลังเดิมๆๆมั่งครับต้องการด่วนเลยครับ
เสนอมาได้น่ะครับ
เอาแบบยกแพหลังโหดๆเลยมั้ย ถ้าไม่มีใครไปถอดก่อนนะ
รถน้องผมเองเพิ่งไปซัดมาหมาดๆ ไม่อยากจะลงนะสงสารมัน แต่ถ้าอยากได้แบบเต็มๆโหดๆบอกได้ถ้ายังอยู่นะคุยกันได้ แพหลังR32ยกแพ เฟืองท้ายเต็ด5แฉกรองรับเต็ด100 แม็กจำยี่ห้อไม่ได้หน้ากว้าง11นิ้วเองพร้อมดิสR32 GTR แค่นี่ก็เทพเลย
ไว้มีรูปจะลงให้ดู:coolly-0003:

บอลพอดีเราจะขายรถแล้ว...ถ้ากลุ่มโคราชมีใครสนใจลองถามดูให้หน่อยแล้วกันเพื่อน...ขาย 350,000 ถ้าสนใจจะลงรูปให้ดูอีกที ของแต่งเพียบ รายละเอียดมันเยอะมาก
ไมรีบขายล่ะครับ น่าจะอยู่ด้วยกันไปนานๆก่อน:coolly-0041:

ไมรีบขายล่ะครับ น่าจะอยู่ด้วยกันไปนานๆก่อน:coolly-0041:
เห็นคนอื่นเค้าขับรถใหม่ก็เลยอยากขับกับเค้าบ้าง...ถ้ามีคนสนใจติดต่อผ่านบอลรึโทรเบอร์ผมก็ได้ครับ 086-5557637 อ้นครับ

เมาอีกแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0036:
พี่น้องเราไปไหนกันหมดวะ:coolly-0042:

อยากให้ชาว เชฟโคราชช่วยรณรงค์เรื่องเมาไม่ขับด้วยได้ปะ
เพราะเห็นดื่มกันเปนประจำ เพราะจะได้ไม่เกิดเรื่องที่รถชนกันที่โคราช
ด้วยเชฟโคราชกันนะ
มันเปนเรื่องสนุกที่เราเมาแล้วขับแต่มันเศร้าสำหรับคนอื่นที่เกิดอุบัติเหตุเพราะความคะนองของเราเอง
รบกวนช่วยกันหน่อยนะค่ะ เพราะเปนห่วงพวกบรรดาพี่ที่รู้จักกัน
ขอบคุณค่ะ

เอาแบบยกแพหลังโหดๆเลยมั้ย ถ้าไม่มีใครไปถอดก่อนนะ
รถน้องผมเองเพิ่งไปซัดมาหมาดๆ ไม่อยากจะลงนะสงสารมัน แต่ถ้าอยากได้แบบเต็มๆโหดๆบอกได้ถ้ายังอยู่นะคุยกันได้ แพหลังR32ยกแพ เฟืองท้ายเต็ด5แฉกรองรับเต็ด100 แม็กจำยี่ห้อไม่ได้หน้ากว้าง11นิ้วเองพร้อมดิสR32 GTR แค่นี่ก็เทพเลย
ไว้มีรูปจะลงให้ดู:coolly-0003:

ครับผมรับทราบครับไว้มีโอกาสไว้คุยกันน่ะคับ

อยากให้ชาว เชฟโคราชช่วยรณรงค์เรื่องเมาไม่ขับด้วยได้ปะ
เพราะเห็นดื่มกันเปนประจำ เพราะจะได้ไม่เกิดเรื่องที่รถชนกันที่โคราช
มันเปนเรื่องสนุกที่เราเมาแล้วขับแต่มันเศร้าสำหรับคนอื่นที่เกิดอุบัติเหตุเพราะความคะนองของเราเอง
รบกวนช่วยกันหน่อยนะค่ะ เพราะเปนห่วงพวกบรรดาพี่ที่รู้จักกัน
ขอบคุณค่ะ
ฟังแล้วรู้สึกดีครับ:coolly-0033:
ปกติก็เมาแล้วกลับบ้านอยู่แล้วครับ กินก็อยู่แถวบ้านเมาแล้วก็กลับบ้านใครบ้านมัน ไม่ค่อยได้ไปแรดไหนหรอกครับ ทุกคนเซฟตัวเองกันครับไม่มีใครอยากโดนเป่าอยู่แล้ว เพราะโดนทีเดือดร้อนทุกอย่างไม่มีใครอยากโดนเป่ากันอยู่แล้ว และก็ไม่อยากทำให้เสียภาพพจน์หรอกครับ ขอให้สบายใจได้เลยครับ จะรักษาภาพพจน์เอาไว้ให้ทุกคนชาวโคราชอยู่แล้วครับ:coolly-0003:

ผมขอเวลาทำรถก่อนน่ะครับทำเสร็จเมื่อไรจะไปพบปะกับพี่น้องชาวโคราชหน่อยครับ
ตอนนี้ผมติด cef@korat แล้วน่ะครับ รถผมสีบอร์นทองน่ะครับ tbo1 รอบคันเปลี่ยนแนวใหม่ ผมเจอหลายคนแล้วแต่ทักไม่ทันได้แต่ยิ้มให้กันถ้าเจอวันหลังผมจะจอดคุยเลยน่ะครับ อย่าตกใจน่ะครับ

เข้ามาทักทายคับผม...

ขอบคุณค่ะ

ขับรถสวนกันวันสงกานต์อยู่อิๆๆๆเจอกันบ่อยน่ะครับแถวๆๆหน้าสวายเรียงง่ะ

เห็นคนอื่นเค้าขับรถใหม่ก็เลยอยากขับกับเค้าบ้าง...ถ้ามีคนสนใจติดต่อผ่านบอลรึโทรเบอร์ผมก็ได้ครับ 086-5557637 อ้นครับ

รีบกันหน่อยครับมีรถ สวยๆแรงๆ มาขายอีกแล้วสนใจติดต่อตามรายละเอียดเลยครับพี่น้อง :coolly-0028:(ขอบอกของเค้าดีจริงนะคันนี้):coolly-0010:

ขอบคุณค่ะ

หายไปไหนซะนานโผล่มาอีกที เป็นนักเขียนแล้วหรือ :coolly-0043:
เห็นด้วยกับความห่วงใย สนับสนุนเต็มที่ครับ :coolly-0028:
แล้วเมื่อไหร่จะมาให้พี่ๆเพื่อนๆเค้าเห็นกันละ :coolly-0010:

ผมขอเวลาทำรถก่อนน่ะครับทำเสร็จเมื่อไรจะไปพบปะกับพี่น้องชาวโคราชหน่อยครับ
ตอนนี้ผมติด cef@korat แล้วน่ะครับ รถผมสีบอร์นทองน่ะครับ tbo1 รอบคันเปลี่ยนแนวใหม่ ผมเจอหลายคนแล้วแต่ทักไม่ทันได้แต่ยิ้มให้กันถ้าเจอวันหลังผมจะจอดคุยเลยน่ะครับ อย่าตกใจน่ะครับ

เข้ามาทักทายคับผม...

รายนี้ก็หายจากเว็ปไปพอควร (ว่าแต่เค้าไม่ดูตัวเองเลย) ว่าแต่จะอยู่หางานทำที่โคราชเลยใช่มั้ย อยู่เถอะมันอบอุ่นดี :coolly-0026:

ขับรถสวนกันวันสงกานต์อยู่อิๆๆๆเจอกันบ่อยน่ะครับแถวๆๆหน้าสวายเรียงง่ะ
คนละคันกันครับ สีเหมือนกันแต่งคล้ายกัน
แต่คันนั้นมันจบไปแล้วครับ(ยับ)รถน้องผมเอง คงรอเปิดตัวคันใหม่แต่ไม่รู้อีกนานแค่ไหน ตอนนี้คงไม่ได้เห็นมันอีกแล้ว(เศร้าว่ะ :coolly-0041:)
ชมภาพในอดีตของเจ้าโลมาตัวยักษ์กัน:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

168.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    143 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 66

[size=20pt]ขออนุญาตลงรุปนะครับ

วันที่เกิดเหตุมะได้เมาคับ

คู่กรณีออกจากซอยตัดหน้ากระชั้นชิด

[/size]

คนขับเป็นไงบ้างครับ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม