บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

สบายดีฟักน้องรัก...:coolly-0033:
ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมนะ สงกรานต์พี่ตี๋ก็มาหาพี่มันมาก

สงกรานที่ฝั่นธนไม่สนุกเลย หึหึ หรือว่าเราคิดไปเอง 55+

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

สบายดีฟักน้องรัก...:coolly-0033:
ว่างๆจะแวะไปเยี่ยมนะ สงกรานต์พี่ตี๋ก็มาหาพี่มันมาก

ไปไม่ค่อยเต็มที่ว่ะ...ต้องขอโทษชาวโคราชด้วย
ใว้จะไปแก้ตัวนะ..นะ.............................

ปล. วันจันทร์เดินทางอีกแล้วว่ะ..หนึ่ง..เฮ้อ......
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ไปไม่ค่อยเต็มที่ว่ะ...ต้องขอโทษชาวโคราชด้วย
ใว้จะไปแก้ตัวนะ..นะ.............................

ปล. วันจันทร์เดินทางอีกแล้วว่ะ..หนึ่ง..เฮ้อ......
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ไว้มาคราวหน้าเต็มที่เลยพี่
แล้วจะพารู้จักโคราชมากกว่านี้ มันมีไรดีเยอะแยะ:coolly-0024:

กลัวไม่เชื่อเลยนำภาพมาให้ชมกัน(เอาแค่พอขำ)

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน

กลัวไม่เชื่อเลยนำภาพมาให้ชมกัน(เอาแค่พอขำ)

เชื่อแล้วว่าโคราชมันน่าเที่ยวมีดีจริงๆด้วย:coolly-0027::coolly-0027::coolly-0027:

อยากเห็นหน้าไอ้คนที่อยู่หน้าผู้หญิงรูปแรกว่ะตั้น:coolly-0010:

แหมๆๆๆ ตลอด 555+

อยากเห็นหน้าไอ้คนที่อยู่หน้าผู้หญิงรูปแรกว่ะตั้น:coolly-0010:

อยากเห็นหน้าคนถ่ายรูปมากกว่าอ่ะ

เหอๆๆๆ:coolly-0028:

ดีใจครับ ที่มีCef Korat, อยู่โคราชครับแต่ทำงานที่อื่น
เพิ่งกลับบ้านมาพักเมื่อก่อนสงกรานต์ ขับCef-สีขาว กพ.5263

เห็นรถบอลจอดอยู่ข้างๆ สำนักจัดหางานใช่ไหมครับ

มีโอกาสก็คงได้คุยกันครับ

:coolly-0022:

:coolly-0018:เซ็งโว้ยยยยยยยยยย..

มันหายหัวกันไปไหนหมดวะพี่น้องเรา:coolly-0006:

เช้ากลางวันเย็น แมงเงียบตลอดเลย:coolly-0042:

เช้ากลางวันเย็น แมงเงียบตลอดเลย:coolly-0042:
ส่งสัยจะไม่มีคนว่างมั้ง...หรือไม่ก้อนอน.....นอน.....และนอน:coolly-0032:

ส่งสัยจะไม่มีคนว่างมั้ง...หรือไม่ก้อนอน.....นอน.....และนอน:coolly-0032:

จากวันนั้นถึงวันนี้กำลังหาที่เอาหน้าแซกแผ่นดินอยู่ :coolly-0011:
ขำๆครับ :coolly-0039:

ดีใจครับ ที่มีCef Korat, อยู่โคราชครับแต่ทำงานที่อื่น
เพิ่งกลับบ้านมาพักเมื่อก่อนสงกรานต์ ขับCef-สีขาว กพ.5263

เห็นรถบอลจอดอยู่ข้างๆ สำนักจัดหางานใช่ไหมครับ

มีโอกาสก็คงได้คุยกันครับ

:coolly-0022:

ใครเอ่ยมาจากไหนครับ มากอีกเมื่อไหร่แวะเลย รถผมจอดอยู่ตรงนั้นแหละ24 ชม.กรี๊งก๊างมาเลยล่วงหน้า 081-9990166 (จะได้หาวีซ่าท่องเที่ยวทัน)สีขาวคันล้อใหญ่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็เห็นอยู่เหมือนกัน :coolly-0022:

:coolly-0018:เซ็งโว้ยยยยยยยยยย..

เซ็งหรือว่ามึนงงอะไรอยู่ครับ หรือยังตกจัย กันอยู่จ๊ะ :coolly-0039::coolly-0039:

เซ็งหรือว่ามึนงงอะไรอยู่ครับ หรือยังตกจัย กันอยู่จ๊ะ :coolly-0039::coolly-0039:
ขวัญเสียนิดหน่อยว่ะบอล:coolly-0008:

ขวัญเสียนิดหน่อยว่ะบอล:coolly-0008:

หนาวหรือว่ากลัวอะไรจะปานนั้น(สั่นเลยพี่ตู)
โอ๋มามะขวัญมา :coolly-0003:

หนาวหรือว่ากลัวอะไรจะปานนั้น(สั่นเลยพี่ตู)
โอ๋มามะขวัญมา :coolly-0003:

ผมนะเซงเป็ดเลยพี่ งง งง งง งง ซิบ...กลัว:coolly-0025: ไม่ได้ไปอีก
ผหวาอีก :coolly-0036::coolly-0036:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม