บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

หวาดดีตอนเช้าทุกท่านที่เข้ามา cef@korat ครับผม
ดีคราบผม CEF @ PHUKET แวะมาเยื่ยมเยื่อนเหมือนกันคราบ ตัวแทนเซฟภูเก็ตยินดีรู้จักเซฟโคราชทุกท่านครับ

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ดีคราบผม CEF @ PHUKET แวะมาเยื่ยมเยื่อนเหมือนกันคราบ ตัวแทนเซฟภูเก็ตยินดีรู้จักเซฟโคราชทุกท่านครับ

ขอบคุณมากคับน้า ดีจัยจังคับผม ชาวภูเก็ตแวะมาเยี่ยม ชาวโคราชไปไหนกันหมด
อิๆๆ :biggrin:

หวาดดียามบ่าย

แล้วพี่ไปทำไรอยู่พะเยาล่ะนิ
แล้วเมื่อไรจะมาหาผมมั่งรออยู่:coolly-0022:

มาทำงานเด๊ะ......น่าจะใด้กลับเดือนหน้า
เด๋วขากลับจะแวะหา......ทางผ่านอยู่แล้ว
เหอ...เหอ...เหอ......
:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:

อัพยามค่ำคืน

เมื่อวันเสาร์สายๆ เจอคันนึงที่โคราชครับ สีขาว จอดเติมน้ำมัน แล้ว วิ่งไปถึงร้านทำประดับยนต์หรือทำท่อไม่แน่ใจ ในตัวเมืองดคราช ผมขับตามอยู่อิอิ กดหนี ซะ วันนั้นผมไม่ได้ ขับเซฟไป อิอิ

มาทำงานเด๊ะ......น่าจะใด้กลับเดือนหน้า
เด๋วขากลับจะแวะหา......ทางผ่านอยู่แล้ว
เหอ...เหอ...เหอ......
:coolly-0022: :coolly-0022: :coolly-0022:
รีบๆเลยพี่คิดถึงมากมาย:coolly-0045:

เมาตามเคยเมื่อคืน...
มันเป็นกิจวัตรประจำวันไปแล้ว:coolly-0036:

ยินดีครับ...

สงกรานต์12-15เมย.จะไปเล่นน้ำที่เดอะมอล์โคราช..หาเบียร์เย็นๆกินดับร้อนที่สวนน้ำกันดีมั้ย...

สงกรานต์12-15เมย.จะไปเล่นน้ำที่เดอะมอล์โคราช..หาเบียร์เย็นๆกินดับร้อนที่สวนน้ำกันดีมั้ย...

ยินดีต้อนรับมากๆๆครับผม มาเลยครับ

ดีเลยครับมาแล้วเรียกหาได้ครับ

ประกาศ Meeting คับ

วันที่ 4 เมษายน 2552

เชิญทุกท่านคับ

ร่วมกันขับรถเล่นกินเหล้าคุยกัน

สะถานที่นั้นเริ่มที่ร้านกาแฟ3แยกปักฯ (ตรงข้ามครัวมาลี) ถ.สืบศิริ

แล้วเราจะไปขับรถเล่นรอบเมืองกันต่อด้วย ปาปาญ่า(เจ้าของร้านก้อสมาชิกเรา)

CeF@kORat จงเจริญ

อืม ขับรอบเมืองเลยหรอคับ T_T/'/
เอาเป็นว่าไปถึงแล้วจะโทรหานะคับ เพราะสถานที่ดังกล่าว.....ไม่รู้จักเลย

มาแอบดู......

ทำไรกันนี่

วันนี้ฝนตกนอนอยู่บ้านสบายจังเลย:coolly-0045:

ได้พักตับ1วันหรืออาจมากกว่านั้น:coolly-0036:

ประกาศ Meeting คับ

วันที่ 4 เมษายน 2552

เชิญทุกท่านคับ

ร่วมกันขับรถเล่นกินเหล้าคุยกัน

สะถานที่นั้นเริ่มที่ร้านกาแฟ3แยกปักฯ (ตรงข้ามครัวมาลี) ถ.สืบศิริ

แล้วเราจะไปขับรถเล่นรอบเมืองกันต่อด้วย ปาปาญ่า(เจ้าของร้านก้อสมาชิกเรา)

CeF@kORat จงเจริญ
ไปร้านกาแฟไปนั่งกินกาแฟรึ:coolly-0023:
ผิดปกติไปแล้วแน่ๆน้องกรู:coolly-0011:
เอาว่าไงว่ากันวะ:coolly-0022:

พี่น้องชาวโคราช

มางานมอเตอร์โชว์ไบเทคกันป่าว

จะพาดูพริตตี้

พี่น้องชาวโคราช

มางานมอเตอร์โชว์ไบเทคกันป่าว

จะพาดูพริตตี้

มีหนุ่มป่ะคับ

แฮ่ๆๆๆไๆชอบบบบบบบบบบบบ :dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม