บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ไปปาปาย่าวันนี้คงโดนป๊อกป๊อกแน่เลย
ไม่โทรเลยนะ:coolly-0011: เนียนอีกแล้วนะ

วันนี้ไปดู มาย กันป่าวยูบา

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ถูกคับพี่ตั้น ผมเอง อิอิ ชื่อก็เหมือนกะใน a31 แหละคับ วันที่ 4 นะนัดกี่โมงอ่ะ เย็นๆเหมือนเดิมช่ายม้า ไว้เจอกันคับ

นังแนตใช่ป่าวหว่า.........วันที่4เว้ย :byebye:
อีกครึ่งเดือนเลย..ใกล้ๆวันค่อยตะโกนอีกที นานไปลบเลือนหมด

โคราช มีใครไปเสาร์นี้ที่ เทพนครมั้งครับ พี่หนึ่งไปป่าวครับ คิดถึง อิอิ

หวาดดียามค่ำคืน
โคราชฝนตกหนักไหมคับผม....?

โทดทีคับไม่ค่อยได้เข้ามาแซวเหอๆๆ

ที่โคราชมีร้านปะผุดีๆถูกๆ เร็วๆ....มีใครพอรู้จักร้านมั่งมั้ย?????

จะเอารถแม่ไปปะพื้น...

แวะมาทักทายคับผม

โย่วววววววววว

หายเมากันยางงงงงงงงงง

วันนี้ว่าไงที่ใหนดีเอ่ย

Good Night!!!~ คับ

โย่วววววววววว

หายเมากันยางงงงงงงงงง

วันนี้ว่าไงที่ใหนดีเอ่ย
:coolly-0004: ที่ไหนที่ไหน...โทรตามแล้วหายนึกว่าติดฝนที่แท้ติดเคียร์...งานเข้าดิ:coolly-0012:

พอเคียจบพี่ก้อหนีไปนอนอ่ะ

วัยรุ่นเซงเลย

อยากกินเหล้า อยากเมา อยากมีเรื่อง

พอเคียจบพี่ก้อหนีไปนอนอ่ะ

วัยรุ่นเซงเลย

อยากกินเหล้า อยากเมา อยากมีเรื่อง
ได้ยินเสียงนี้ตามมาที่บ้านพี่เลย หรือโทรมาก็ได้กะลังซัดอยู่:coolly-0001:

ได้ยินเสียงนี้ตามมาที่บ้านพี่เลย หรือโทรมาก็ได้กะลังซัดอยู่:coolly-0001:

หนึ่ง เลี้ยงเหล้าพี่บ้างเด๊ะ

เซพโคราชชชชชชชชชชชชชชช

วันนี้ว่าไง

ขอเสียงหน่อยจิ

หนึ่ง เลี้ยงเหล้าพี่บ้างเด๊ะ
มาเลยพี่ ถ้ามาจริงผมจัดให้เลย...ใจป่าวววว
แต่ถ้าผมเข้ากรุงพี่เลี้ยงผมนะ....อิอิ:coolly-0046:

เซพโคราชชชชชชชชชชชชชชช

วันนี้ว่าไง

ขอเสียงหน่อยจิ
ฮิ้วววววววววววววววววววววววว
ว่าไงว่าไงก็ซัดกันอยู่ทุกวันจะตายอยู่แล้วววววว:coolly-0011:

ฮิ้วววววววววววววววววววววววว
ว่าไงว่าไงก็ซัดกันอยู่ทุกวันจะตายอยู่แล้วววววว:coolly-0011:

24 บดีสเเลม ว่าไง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม