บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ตั้น..มีโทรศัพท์ลึกลับมาว่ะ...
ข้อความว่า..พี่พี่ช่วยเซ็นเซอร์ภาพก่อนลงนะพี่เดี๋ยวผมงานเข้า555+
ก็จะคัดก่อนลงล่ะครับ..คัดแต่เด็ดๆ555+
ปล=ไปละ
อย่าดูเลยผู้สูงอายุไม่ควรชมภาพดังกล่าวครับ :coolly-0023:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

คราวหน้าจะเอาตะปูโรย จะได้ไม่รีบไป :coolly-0046:

เห็นด้วยอย่างแรง ขุดหลุมดักเลยมั้ยพี่ :coolly-0003:

เห็นด้วยอย่างแรง ขุดหลุมดักเลยมั้ยพี่ :coolly-0003:

ยิ่งหายางเปลี่ยนยากส์ ๆอยู่

อย่าทำกันเลย

พี่น้องกันทั้งน้านนนนนน

จุ๊พ ๆ

:coolly-0044:

ตั้น..มีโทรศัพท์ลึกลับมาว่ะ...
ข้อความว่า..พี่พี่ช่วยเซ็นเซอร์ภาพก่อนลงนะพี่เดี๋ยวผมงานเข้า555+
ก็จะคัดก่อนลงล่ะครับ..คัดแต่เด็ดๆ555+
ปล=ไปละ

ระวังนะ

โดนงดวีซ่า ก็ไอ้ภาพเด็ดนี่ล่ะ

หลายรายแระ

5 5 5

:coolly-0013:

ระวังนะ

โดนงดวีซ่า ก็ไอ้ภาพเด็ดนี่ล่ะ

หลายรายแระ

5 5 5

:coolly-0013:
คนนี้ไม่มีวีซ่าครับ หลบหนีเข้าเมือง:coolly-0022:

5 5 5 5 5 5 5 55

คนนี้ไม่มีวีซ่าครับ หลบหนีเข้าเมือง:coolly-0022:

ความจริงเฉลยซะแล้ว รู้กันหมดเลย :coolly-0045: :coolly-0045:

สวัสดีตอน24.26น ครับพี่น้อง
รวมพลังกันเข้าเวปหน่อยคร๊าบบบบบบบบบบบบ
นอกรอบก็เจอกันแค่ไม่กี่คน แล้วจะจัดมิตติ้ง แล้วมิตติ้งจะมากี่คนก็ยังไม่รู้ เกิดจัดมิตติ้งอย่างเป็นทางการมาไม่กี่คนก็เสียหมดเลยนะครับพี่น้อง
รวมพลังรวมใจกันเข้าเวปหน่อยนะครับพี่น้อง เราcef@koratอย่าให้ใครเค้าตำหนิได้นะครับ
ผมก็แค่อยากจะรวบรวมสมาชิกให้เหมือนทุกโซนในเซฟไทยเราแค่นั้นเอง เหนียวแน่นกันเข้าไว้ เวลาแขกโซนอื่นมาเยี่ยมเราจะได้ต้อนรับเค้าได้เต็มที่ ว่าเนี่ยcef@koratนะจะบอกให้
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ พี่น้องโคราชทุกคนอาจมีภารกิจส่วนตัวของแต่ละคน แต่ผมจะขอเป็นตัวแทนของพี่น้องโคราชทุกคน ต้อนรับพี่น้องcefthaiที่ผ่านมาเยี่ยมพวกเราถึงจะไม่ได้มากแต่ก็จะทำให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้
ปล.ไม่ได้หาเสียงนะ ไม่รู้จะหาไปทำไม ผ่านมามีไรให้ช่วยโทรหาได้นะครับ(หนึ่งครับ)

แก้ไขล่าสุด:

ตั้น...วันนี้ดึกๆอาจโทรหานะสแตนบายด้วย

สมาชิกหื่นคลับกลับมาแว้นนนนนนนนน โทรด่วน:dribble:

ผ่านมาอัพเวปให้คับ ดีคับหนึ่ง ..(ไม่รู้ควรเรียกชื่อหรือว่าพี่นำหน้าป่าวคับ) อิอิ
ผมก็คนกทม.แต่รักโคราช ไปครั้งเดี๋ยว ติดหนึบเลย คนโคราชใจดีเป็นกันเองมากมาย
มิตติ้งครั้งที่จะถึงถ้าไปได้จะไปแน่นอนคับ จุ๊ฟๆๆ

อัพ....ครับ

ผ่านมาอัพเวปให้คับ ดีคับหนึ่ง ..(ไม่รู้ควรเรียกชื่อหรือว่าพี่นำหน้าป่าวคับ) อิอิ
ผมก็คนกทม.แต่รักโคราช ไปครั้งเดี๋ยว ติดหนึบเลย คนโคราชใจดีเป็นกันเองมากมาย
มิตติ้งครั้งที่จะถึงถ้าไปได้จะไปแน่นอนคับ จุ๊ฟๆๆ

หลายมิ๊ตแล้วมาซักทีซิ เดวหมดความคิดถึงนะ:coolly-0045::coolly-0045:

อัพ....ครับ

สวัสดีครับคิดว่าใครที่แท้ก็ คุณติ๊ก แห่งตลาดเซฟวันนี่เอง :coolly-0002:

เข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะครับ :coolly-0003:

โย่ววววววววว

วันนี้นอกรอบกันก่อนป่าว

ปาปาญ่า

ปล.พี่หนึ่งมะวานไมไม่โทรมา ไอ้เราก้อหื่นรอไป

โย่ววววววววว

วันนี้นอกรอบกันก่อนป่าว

ปาปาญ่า

ปล.พี่หนึ่งมะวานไมไม่โทรมา ไอ้เราก้อหื่นรอไป
ไปปาปาย่าวันนี้คงโดนป๊อกป๊อกแน่เลย
ไม่โทรเลยนะ:coolly-0011: เนียนอีกแล้วนะ

จะเรียกเพื่อน เรียกพี่ เรียกอะไรก็ได้ครับ ผมก็อายุแค่34ยังเด็กอยู่ครับ ไม่ถือตัวครับ เรียกอะไรก็ได้ ว่างๆผ่านมาแวะอีกนะครับ ยังไงมีข่าวคราวอะไรจะตะโกนบอกในห้องบ้านนะครับ:coolly-0003:

อิอิ คับผม ถ้าวันที่ 4 ตามพี่บอล ก็จะไปนะคับ แต่ออกช่วงเย็นๆ ก็ถึงนู้นน่าจะดึกอยู่ วันไหนไปจะบอกอีกทีคับ

อ้าว ชาวโคราช หายหมดเลย เงียบเหงา เอ้า กระทุ้งไปคับ เดี๋ยวหลุด

จะเรียกเพื่อน เรียกพี่ เรียกอะไรก็ได้ครับ ผมก็อายุแค่34ยังเด็กอยู่ครับ ไม่ถือตัวครับ เรียกอะไรก็ได้ ว่างๆผ่านมาแวะอีกนะครับ ยังไงมีข่าวคราวอะไรจะตะโกนบอกในห้องบ้านนะครับ:coolly-0003:

โห................ลุง :coolly-0025:

อิอิ คับผม ถ้าวันที่ 4 ตามพี่บอล ก็จะไปนะคับ แต่ออกช่วงเย็นๆ ก็ถึงนู้นน่าจะดึกอยู่ วันไหนไปจะบอกอีกทีคับ

นังแนตใช่ป่าวหว่า.........วันที่4เว้ย :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม