บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

คนขับเป็นไงบ้างครับ...

ตอบแทนได้เปล่า คนขับเจ็บนิดหน่อย ผู้โดยสาร 2 คนเจ็บหนักหน่อยแต่ปลอดภัยหมดแล้วครับ (พอดีน้องผมมันตัวใหญ่เลยไม่ระคายผิวมัน) :coolly-0043:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

[size=20pt]ขออนุญาตลงรุปนะครับ

วันที่เกิดเหตุมะได้เมาคับ

คู่กรณีออกจากซอยตัดหน้ากระชั้นชิด

ไม่ลงรูปคนขับกับผู้โดยสารด้วยจะได้รู้ว่าเจ้า CEF มันรักษาชีวิต
เจ้านายมันดีแค่ไหน :coolly-0028: หายเร็วๆนะครับทั้ง 3 คน :coolly-0024:

หน้าจัยหาย เห็นรูปแล้วขนลุก เหอๆๆ
หายไว้ๆๆน่ะครับ

คิดถึงชาว cef@korat ทุกคนคับผม เหงาไหมเงียบๆๆไป 5555+

เมาไม่ขับครับ(เพราะนั่งกินหน้าบ้าน):coolly-0046:

คนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วคับ...จะซ่อมหรือขายซากคับเนี่ย
งัยก็ขอให้ได้รถสวยๆกลับมาหล่อไวๆนะคับ....

รถใครว่ะ หนึ่ง คุ้นๆว่ะ
น้องในกลุ่มโคราชครับพี่ตี๋
คนตัวใหญ่ๆที่เจอวันสงกรานต์ไงพี่ รถจอดตรงข้ามรถผมไง ที่วันที่พี่มาหามีจอด2คันอ่ะ คันสีแดงเลือดหมูที่ชี้ให้ดูไง คราวซวยครับพี่เจอตัดหน้าอย่างกระชั้นชิด ซัดเต็มลำเลยกระบะคาที่2เลย

น้องในกลุ่มโคราชครับพี่ตี๋
คนตัวใหญ่ๆที่เจอวันสงกรานต์ไงพี่ รถจอดตรงข้ามรถผมไง ที่วันที่พี่มาหามีจอด2คันอ่ะ คันสีแดงเลือดหมูที่ชี้ให้ดูไง คราวซวยครับพี่เจอตัดหน้าอย่างกระชั้นชิด ซัดเต็มลำเลยกระบะคาที่2เลย

คนเราไม่เป็นไรก็ดีแล้ว...ยังงัยก็ระวังๆกันหน่อย
เป็นห่วงว่ะ.......

คนเราไม่เป็นไรก็ดีแล้ว...ยังงัยก็ระวังๆกันหน่อย
เป็นห่วงว่ะ.......
ครับท่านพี่:coolly-0005:เราระวังทุกคนครับแต่ไม่ทันจริงๆครับ

ครับท่านพี่:coolly-0005:เราระวังทุกคนครับแต่ไม่ทันจริงๆครับ

อุบัติเหตุมันเกิดขึ้นได้ตลอดเวลา ถึงเราจะระวังก็ตาม :coolly-0026:

ฝนตกหนังจังเลยน้อที่โคราชนิ แม้ขี้เกียจล้างรถครับ

ไปไหนกันหมดเงียบเหงา...

:coolly-0018:เงียบจังโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

:coolly-0018:เงียบจังโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

หายไปไหนมาครับ เงียบนักก็เปิดเพลงดังหรือไม่ก็ ฟังเสียงท่อไอเสียรถ ดูสิมันเพราะดี :coolly-0028:
หรือเสียง โบอ๊อฟดี ละครับ

ฝนตกหนังจังเลยน้อที่โคราชนิ แม้ขี้เกียจล้างรถครับ

ไปไหนกันหมดเงียบเหงา...

รถทำสีเสร็จยังจะได้หาวันนัดมาจอยกันหน่อย (ขำๆ) :coolly-0003:

หายไว ๆนะครับทั้งคนทั้งรถ

หายไปไหนมาครับ เงียบนักก็เปิดเพลงดังหรือไม่ก็ ฟังเสียงท่อไอเสียรถ ดูสิมันเพราะดี :coolly-0028:
หรือเสียง โบอ๊อฟดี ละครับ
ทุกวันนี้ท่อรถเค้าก็ด่าเมียพ่อจะแย่อยู่แล้ว
เมื่อไรดีนัดวันมาเลยดีก่า เอิ้กๆๆๆ:coolly-0010:

หายไปไหนคับ

ทุกวันนี้ท่อรถเค้าก็ด่าเมียพ่อจะแย่อยู่แล้ว
เมื่อไรดีนัดวันมาเลยดีก่า เอิ้กๆๆๆ:coolly-0010:

ไม่ต้องสงสัยหรือถามว่าหายไปไหนกันหมด เพราะบ้านเรามีกัน
3 คน :coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม