บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเช็คสมาชิกดูก่อนนะ อยากไปเหมือนกันแหละ :coolly-0003:

ว่าแต่ อุบลฯไปกันกี่คันล่ะ :coolly-0034:
รถอุบลไปประมาณ10กว่าคันมี cef ประมาณ5คันครับผม...เปลี่ยนเครื่องใหม่แล้วเหรอเอาไปลองวิ่งดิ..ขำๆๆ

ไม่เห็นมีใครเข้ามาในเว็บเลย ผมก้อนึกว่าตกไปหน้า2 ซะแล้ว

หายไปไหนกันหมดคราบบบเซพโคราช:coolly-0033:

ตอนนี้รถอยู่อู่ครับ แต่ช่วงวันที่3-10 มิ.ย. ไปอบรมอยู่ที่ปากน้ำ
สมุทรปราการครับ
ตั้งใจจะนั่งแท็กซี่ข้ามวงแหวนอุตสาหกรรม มาเจอให้ได้ครับ..

ตอนนี้รถอยู่อู่ครับ แต่ช่วงวันที่3-10 มิ.ย. ไปอบรมอยู่ที่ปากน้ำ
ตั้งใจจะนั่งแท็กซี่ข้ามวงแหวนอุตสาหกรรม มาเจอให้ได้ครับ..

โทษน่ะครับไม่ทราบว่าใครเอ๋ย บอกชื่อด้วยคับผมจามไม่ได้ อิๆๆ โทดทีน่ะครับ

:coolly-0034:แช็สสสฟิ้ววววว...

หายไปไหนครับทุกทีจะเห็นมีพี่แหละเข้ามาในเว็บ พี่หนึ่งผมมีสมาชิกใหม่แนะนำให้รู้จักด้วยคับ:coolly-0033:

• กระทู้ ผู้เขียน

สวัสดีครับ พี่ ทิง พึ่งได้เจอกันเมื่อวาน 29/5/09 ตอนเย็นๆ :coolly-0043:

ดีใจจังที่พี่มาทักทายยังอยู่อีกนานแล้วจะรีบหาจังหวะนัดเจอกันแต่รถต้องเสร็จก่อนนะครับ :coolly-0003:

ดีใจที่มีโอกาสเจอกันครับ
กำลังนั่งสามล้อชมเมือง พอดีบอลจอดรถ
ก็เลยให้พี่สามล้อ แกจอดรอก่อน...555 :coolly-0043:
ไม่ค่อยมีโอกาสเจอกัน ส่วนมากก็ขับสวนกันหรือ
ไม่ก็ขับตามกัน จะบีบแตรเรียกก็ไม่กล้า..

ผมไปอบรมที่ปากน้ำสมุทรปราการ เดือนที่แล้ว เจอCefสีดำ
TBO3 แม็กRGIIสีทอง ขับแซงและบีบแตรทักทายแบบสุภาพ
อีกคันCefสีขาว URAS ติดไฟแดงอยู่ตรงข้ามกัน เค้าก็กระพริบไฟหน้า
ทักทาย
อยากบอกว่า บ้านหลังนี้อบอุ่นนะครับ

ทิง ครับ A31799

หายไปไหนครับทุกทีจะเห็นมีพี่แหละเข้ามาในเว็บ พี่หนึ่งผมมีสมาชิกใหม่แนะนำให้รู้จักด้วยคับ:coolly-0033:

โทษทีลืมโทรไปขอเบอร์สมาชิกใหม่ :coolly-0039: คราวนี้ไม่ลืมแล้วพรุ่งนี้โทรแน่ๆ :coolly-0028:

ห่างหายมิตติ้งใหญ่ไปซะนานน่าสนใจดอดไปดีมั้ยน้อวันศุกร์ที่5เข้ากรุงด้วย:coolly-0010:

ไปอ่ะเปล่ากำลังจะหาเรื่องไปเหมือนกัน :coolly-0020:
หรือจะไปทางตรงที่ ขอนแก่นกันมั้ย :coolly-0003:
แต่ 2 รายการนี้ผมก็คิดอยู่นะว่าจะไปไหนดี :coolly-0043:

โทษทีลืมโทรไปขอเบอร์สมาชิกใหม่ :coolly-0039: คราวนี้ไม่ลืมแล้วพรุ่งนี้โทรแน่ๆ :coolly-0028:

พรุ่งนี้พี่บอลโทรหาผมได้เลยพี่เดียวผมให้คุยกับพี่เค้าเลย:coolly-0003:

ดีใจที่มีโอกาสเจอกันครับ
กำลังนั่งสามล้อชมเมือง พอดีบอลจอดรถ
ก็เลยให้พี่สามล้อ แกจอดรอก่อน...555 :coolly-0043:
ไม่ค่อยมีโอกาสเจอกัน ส่วนมากก็ขับสวนกันหรือ
ไม่ก็ขับตามกัน จะบีบแตรเรียกก็ไม่กล้า..

ผมไปอบรมที่ปากน้ำสมุทรปราการ เดือนที่แล้ว เจอCefสีดำ
TBO3 แม็กRGIIสีทอง ขับแซงและบีบแตรทักทายแบบสุภาพ
อีกคันCefสีขาว URAS ติดไฟแดงอยู่ตรงข้ามกัน เค้าก็กระพริบไฟหน้า
ทักทาย
อยากบอกว่า บ้านหลังนี้อบอุ่นนะครับ

ทิง ครับ A31799

อยู่ถึงวันไหนเดี๋ยวโทรยืนยันกันอีกทีจะได้นัดเจอกับสมาชิกในครอบครัวกัน :coolly-0039: ปล.แต่รถต้องเสร็จแล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับพี่ :coolly-0003:

หายไปมาวติดต่อกัน2วันแล้ว:coolly-0008:
เมื่อคืนนั่งอยู่กะตั้นพอดีเพิ่งกลับสู่มาตุภูมิ นั่งหมดไป3ขวดเมากันให้ปิบ ไว้นัดเจอกันอีกทีแล้วกัน
ปล.เพื่อนสมาชิกที่อยู่โคราชเข้าเวปกันทุกวันหน่อยนะครับจะได้ไว้นัดเจอกัน:coolly-0024:

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดีตอนสายๆครับ(เพิ่งตื่น)

หายไปมาวติดต่อกัน2วันแล้ว:coolly-0008:
เมื่อคืนนั่งอยู่กะตั้นพอดีเพิ่งกลับสู่มาตุภูมิ นั่งหมดไป3ขวดเมากันให้ปิบ ไว้นัดเจอกันอีกทีแล้วกัน
ปล.เพื่อนสมาชิกที่อยู่โคราชเข้าเวปกันทุกวันหน่อยนะครับจะได้ไว้นัดเจอกัน:coolly-0024:

หายมาวยัง :coolly-0028:
ภายในเดือนนี้แหละเราคงเจอกันแน่ๆครับ :coolly-0003:

หายมาวยัง :coolly-0028:
ภายในเดือนนี้แหละเราคงเจอกันแน่ๆครับ :coolly-0003:
จัดไป..
รถเสร็จยังว่าจะโทรไปชวนมากินด้วยคิดว่ายังเครียดเรื่องรถเลยยังไม่รบกวน รถเสร็จเมื่อไรมากินเหล้ากันนะ แล้วกันชนอ่ะไปทำสีเทารถพี่รอเลยนะ:coolly-0046:

จัดมาเลยครับ เข้ามาเป็นเพื่อนๆกันเยอะๆมีไรจะได้ช่วยๆกันไป:coolly-0039:

จัดมาเลยครับ เข้ามาเป็นเพื่อนๆกันเยอะๆมีไรจะได้ช่วยๆกันไป:coolly-0039:

ช่วยหนูด้วยเด๊ะ....หนูหิวเหล้า.....
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ช่วยหนูด้วยเด๊ะ....หนูหิวเหล้า.....

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

OK.จัดให้แต่ต้องมากินที่โคราชนะเดี๋ยวให้พี่หนึ่งเลี้ยงครับ :coolly-0003:

:coolly-0004: ทั้งปี..
หิวตลอดแต่ไม่มาหาซักกะทีรออยู่นานแล้วเนี่ย:coolly-0002:

OK.จัดให้แต่ต้องมากินที่โคราชนะเดี๋ยวให้พี่หนึ่งเลี้ยงครับ :coolly-0003:
:coolly-0028: วะวะวะวะว้าววววววว
ถ้ามาจริงไม่ต้องกลัวเลี้ยงเต็มที่(แต่พี่ตี๋จ่าย):coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม