บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีจ้า.....ตื่นนอนกันยังพี่น้อง:coolly-0045:

หายไปไหนกันหมดอีกแล้วปล่อยคนมีอายุเฝ้าบ้านทุกทีเลย :coolly-0043:
วัยรุ่นเซง :coolly-0028:
:coolly-0004: ชี้แจงด่วนนนนนนนนนนนนน
เมื่อคืนเวลา02.30พบcefสีขาวurasกันชนหน้าไม่ใส่ จอดอยู่หน้าubarไม่ทราบว่าไปทำอะไรดึกๆ แล้วชวนกันสักคำไม่มีต้องให้ตั้งกระทู้ประจานเลยมั้ย คนเราก็งี้แหล่ะได้หลังลืมหน้า:coolly-0002:
ปล.เที่ยวไม่ชวนขอให้ชวดเด็ก...:coolly-0028:

:coolly-0004: ชี้แจงด่วนนนนนนนนนนนนน
เมื่อคืนเวลา02.30พบcefสีขาวurasกันชนหน้าไม่ใส่ จอดอยู่หน้าubarไม่ทราบว่าไปทำอะไรดึกๆ แล้วชวนกันสักคำไม่มีต้องให้ตั้งกระทู้ประจานเลยมั้ย คนเราก็งี้แหล่ะได้หลังลืมหน้า:coolly-0002:
ปล.เที่ยวไม่ชวนขอให้ชวดเด็ก...:coolly-0028:

จิงเหรอครับพี่หนึ่ง โห้ไม่ชวนกันเลยจิงๆๆเนอะ

ไม่ได้เข้ามาบ้านตั้งสองอาทิตย์มีอะไรเปลี่ยนไปเหรอเปล่าน้อ สมาชิกมาเพิ่มเหรอยังครับผม

.............ทำไรกันอยู่คร้าบบพี่น้อง

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

จิงเหรอครับพี่หนึ่ง โห้ไม่ชวนกันเลยจิงๆๆเนอะ
:coolly-0010:แล้วมันก็ไม่โผล่เข้าเวป หรืออาจเข้ามาแล้วเห็นกระทู้เลยอายมั้ง

ทาคูมิ มาแว้ววววววว

ไฟชาตไม่พอเปิดแอร์ไม่ได้

รถติดความร้อนขึ้น

โคตรมันเลยเพ่

เพิ่มเติม

ไม่เปิดแอร์พัดลมไฟฟ้าก้อไม่ทำงาน

ความร้อนขึ้นอีก

อยากจะบ้ากะแม่งจิงๆ

เผาแล้วไฟไม่ติดสนิมเยอะเกิน

เอิ๊กๆๆๆๆๆ

เพิ่มเติม

ไม่เปิดแอร์พัดลมไฟฟ้าก้อไม่ทำงาน

ความร้อนขึ้นอีก

อยากจะบ้ากะแม่งจิงๆ

เผาแล้วไฟไม่ติดสนิมเยอะเกิน

เอิ๊กๆๆๆๆๆ
:coolly-0004:เอาไปจอดบนรางรถไฟให้รถไฟวิ่งชนแม่งให้พังไปเลยรถนรก

:coolly-0018:หายไปไหนกันหมดดดดดดดดดดดดดดดดด
เข้ามาทีไรตกไปอยู่หน้า2ตลอดเลย:coolly-0042:

พี่หนึ่ง,พี่บอล เมื่อไรจะมีพบป่ะพูดคุยกันอีกเหรอครับถ้ามียังไงกรุณาบอกด้วยน่ะครับเพราะตอนนี้ทำงานเลิกเร็ว สามารถไปได้ มิสติ้ง มิสติ้ง.....

:coolly-0018:หายไปไหนกันหมดดดดดดดดดดดดดดดดด
เข้ามาทีไรตกไปอยู่หน้า2ตลอดเลย:coolly-0042:

คุงพี่เดียวบ้านผมติดเน็ตเมื่อไรจะหาเรื่องโพสทุกวันเลยคอยดู 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม