• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

จะกินกันวันไหนก็ได้นะนะ แต่ขออย่าเป็นเดือนนี้เลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,083
  • #5,084
มิตติ้งๆๆๆๆๆๆด่วนๆๆๆๆ

ที่ไหนรออยู่นะ

ร้านไหนดีครับ

อ๋ออ..ผมเองคับ แซวๆพี่เค้า55 ยินดีที่ได้รู้จักคับ ทิตย์นี้พบกันที่โคราชนะคับ:coolly-0003:
ไม่เห็นเมิงจะโทรตามกรูซักที:coolly-0011:

thetoto
จัดมาโดยด่วนมีสมาชิกล้างท้องรออยู่อดมานานหลายเดือนแระเอาร้านเนื้อย่างอีกป่าว(อย่าลืมชวนโต้.บัวใหญ่ด้วยนะครับ)

จัดกันไป รักกัน! รักกัน!:coolly-0044::coolly-0009::coolly-0005:

มาแล้ว...ทำให้อยากแล้วจากไป 555+:coolly-0042:
:coolly-0033::coolly-0010:
มาป่าวครับมีคนอยาก.มิ๊ตติ๊ง..เค้าจะโชว์รถวิ่งเลขตัวเดียวด้วยครับ:coolly-0003:

thetoto
จัดมาโดยด่วนมีสมาชิกล้างท้องรออยู่อดมานานหลายเดือนแระเอาร้านเนื้อย่างอีกป่าว(อย่าลืมชวนโต้.บัวใหญ่ด้วยนะครับ)
เด๋วพบกัน เสาร์-ทิตย์นี้คับ :coolly-0003:

พี่ๆครับ ผมไม่ได้ขับเซฟผมไปได้ป่าวครับ ผมอยากรู้จักพวกพี่ๆมากเลยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ผมป่าวน่ะครับ...? :coolly-0043:
อยากเจอพี่คนนี้มากเลยครับ(a31870)พี่เค้าคงจะดังมากเลยครับ ยังไงฝากพี่ต้อนรับน้องคนนี้ด้วยนะครับ ผมน้องใหม่ครับ

thetoto
ชวนผมด้วยนะครับ อยากเจอตัวพี่ๆครับ

• #5,090
พี่ๆครับ ผมไม่ได้ขับเซฟผมไปได้ป่าวครับ ผมอยากรู้จักพวกพี่ๆมากเลยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
มาครับ..เอาตังค์มาฝากด้วย..ได้ข่าวว่าไม่มีที่เก็บ(ตั้งแต่เลิกขับ.เซฟฯ)
อยากเจอพี่คนนี้มากเลยครับ(a31870)พี่เค้าคงจะดังมากเลยครับ ยังไงฝากพี่ต้อนรับน้องคนนี้ด้วยนะครับ ผมน้องใหม่ครับ
ใครอ่ะครับแนะนำผมด้วยน่ะอยากรู้จัก..?
ชวนผมด้วยนะครับ อยากเจอตัวพี่ๆครับ
ไม่พลาดอยู่แล้วรถสวย.เพลงเพาะ..เอามาฟังหน่อยดิครับ..

มาครับ..เอาตังค์มาฝากด้วย..ได้ข่าวว่าไม่มีที่เก็บ(ตั้งแต่เลิกขับ.เซฟฯ)

ใครอ่ะครับแนะนำผมด้วยน่ะอยากรู้จัก..?

ไม่พลาดอยู่แล้วรถสวย.เพลงเพาะ..เอามาฟังหน่อยดิครับ..
:coolly-0004:พี่ครับ มรึงบ้าป่าวครับอยากเจอตัวเอง ส่องกระจกเลยครับพี่ กรูแนะนำให้แล้วนะครับ
เลิกขับเซฟใช่ว่าตังจะไม่หมดนะเว้ย แต่งคันนี้หมดไปแสนก่าๆแล้ว ดีกว่าตรงที่มันไม่ต้องซ่อมอะไรสบายใจดี

• #5,092
:coolly-0004:พี่ครับ มรึงบ้าป่าวครับอยากเจอตัวเอง ส่องกระจกเลยครับพี่ กรูแนะนำให้แล้วนะครับ
เลิกขับเซฟใช่ว่าตังจะไม่หมดนะเว้ย แต่งคันนี้หมดไปแสนก่าๆแล้ว ดีกว่าตรงที่มันไม่ต้องซ่อมอะไรสบายใจดี
ยืมกระจกที่ร้านด้วยครับ..
แสนก่าๆ..ทำเป็น..ทีกะเซฟ..นับไม่ถ้วน..ยังไม่พูดสักคำเลยน่ะครับ :coolly-0023:

ยืมกระจกที่ร้านด้วยครับ..
แสนก่าๆ..ทำเป็น..ทีกะเซฟ..นับไม่ถ้วน..ยังไม่พูดสักคำเลยน่ะครับ :coolly-0023:
อย่าไปเทียบกะเซฟเลย อันนั้นน่าจะ3แสนupได้ที่แต่งไป แบบว่าของเล่นเซฟมันเยอะกว่าเลยหมดตูดกว่าแถมโดนค่าซ่อมนั่นนู้นนี่อีก ลองขายสิแล้วจะรู้สึกถึงคำว่าขาดทุนเป็นแสนๆ:coolly-0011:

• #5,094
อย่าไปเทียบกะเซฟเลย อันนั้นน่าจะ3แสนupได้ที่แต่งไป แบบว่าของเล่นเซฟมันเยอะกว่าเลยหมดตูดกว่าแถมโดนค่าซ่อมนั่นนู้นนี่อีก ลองขายสิแล้วจะรู้สึกถึงคำว่าขาดทุนเป็นแสนๆ:coolly-0011:
ไม่อยากคิดว่า..ขาดทุนเท่าไร..:coolly-0023:

พรุ่งนี้ออกเดินทางจากกทม. ช่วงเย็นๆ :coolly-0026:

ไม่อยากคิดว่า..ขาดทุนเท่าไร..:coolly-0023:

อีบอล...ไหนเมิงว่าจะเข้ามาเอาผ้าเบรคกรู.....ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนแล้วนะโว้ย...แม่กรูจัดบ้านใหม่ที...อะไหล่กรูหายประจำ:coolly-0023:

อีบอล...ไหนเมิงว่าจะเข้ามาเอาผ้าเบรคกรู.....ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนแล้วนะโว้ย...แม่กรูจัดบ้านใหม่ที...อะไหล่กรูหายประจำ:coolly-0023:
สวัสดีคับน้า..ทิตย์ก่อนโทหาน้าแต่ไม่รับสาย

• #5,099
:coolly-0023:ทิตย์นี้เลยครับผมเข้าไปค้นบ้านพี่แน่..แล้วพี่อยู่ป่าวครับเห็นลงชื่อขับโกคาร์ทที่แดนเนรมิตรอยู่อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม