• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากรู้จักพวกพี่ๆจังเลยครับ แต่ละคันรถคงแรงน่าดูเลยครับ

เด๋วขับรถไปให้ถอดเลย :coolly-0010:

ก็เห็นรถพี่หล่ะเลยคิดถึง tbo 5555+
:coolly-0033:น่านๆๆไปทำให้อยาก..55 ไม่สนShadowบ้างเหรอ บ้านเรายังไม่เคยเห็นมีใครใส่ หุหุ
ทิตย์นี้พบกันที่โคราชคับ ร้านไหนอร้อย..

แก้ไขล่าสุด:
** 555...มันเอาอีกแล้ว....เดินไม่ครบสูบ...เซ็งเป็ด.. พออยู่กับช่าง...มันไม่เป็นไร..

พี่ๆครับ เจโบเป็นแบบไหนครับ ใฝ่ฝันอยากขับมานานแล้วครับ ใครใช้อยู่ช่วยชี้แนะหน่อยดิครับ ผมน้องใหม่เพิ่งหัดแต่งรถครับ:coolly-0033:

มาแล้วเว้ยพี่ชายกรู นานๆๆจะเห็นที :coolly-0023:

แก้ไขล่าสุด:
:coolly-0033:น่านๆๆไปทำให้อยาก..55 ไม่สนShadowบ้างเหรอ บ้านเรายังไม่เคยเห็นมีใครใส่ หุหุ
ทิตย์นี้พบกันที่โคราชคับ ร้านไหนอร้อย..

มาแล้ว...ทำให้อยากแล้วจากไป 555+:coolly-0042:

** 555...มันเอาอีกแล้ว....เดินไม่ครบสูบ...เซ็งเป็ด.. พออยู่กับช่าง...มันไม่เป็นไร..

พี่ธวัชครับ ตอนนี้ผมก็เป็นแบบพี่ ผมจะเปลี่ยนหัวเทียนไล่เช็คไฟใหม่ คงจะหายครับ
ปล.อาการเครื่องสั่นไหมพี่ แบบเหยียบรอบมาช้าเป็นไหมครับ

อยากรู้จักพวกพี่ๆจังเลยครับ แต่ละคันรถคงแรงน่าดูเลยครับ

โอ้โห้พี่เจโบหอยเดียว ขายของดีไหมครับ จุ๊ฟๆๆๆ:coolly-0039:

พี่ธวัชครับ ตอนนี้ผมก็เป็นแบบพี่ ผมจะเปลี่ยนหัวเทียนไล่เช็คไฟใหม่ คงจะหายครับ
ปล.อาการเครื่องสั่นไหมพี่ แบบเหยียบรอบมาช้าเป็นไหมครับ
** ช่ายแล้ว...น้องต้น...ตอนนี้เดินไม่ครบสูบ..เครื่องสั่น..จอดคลุมผ้าสนิท..รอจะเปลี่ยนคอยล์ดู...แล้วก็รอช่างมาวายสายไฟใหม่...มันกินน้ำมันด้วย...นอกนั้นเซ็นเซอร์ทุกตัว เอ็มเปลี่ยนให้พี่หมดแล้ว..:coolly-0023::coolly-0043:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,069

** ช่ายแล้ว...น้องต้น...ตอนนี้เดินไม่ครบสูบ..เครื่องสั่น..จอดคลุมผ้าสนิท..รอจะเปลี่ยนคอยล์ดู...แล้วก็รอช่างมาวายสายไฟใหม่...มันกินน้ำมันด้วย...นอกนั้นเซ็นเซอร์ทุกตัว เอ็มเปลี่ยนให้พี่หมดแล้ว..:coolly-0023::coolly-0043:
รถต้น อยู่ อู่. ริมทางรถไฟครับ.. :coolly-0003:

พี่ๆครับ รถพวกพี่ๆซื้อมาซ่อมกันเหรอครับ อยู่อู่กันหมดเลย

• #5,073
  • #5,074
แซวๆคับพี่ให้ยาก...555
มีคับ tbo1 เด๋วทิตย์นี้ขับขึ้นไปคับ ใช่ต้นที่เจอกันที่ตลาดย่าโมปาวคับ
ไปทำรัยมาไม่ง่วง ไม่หลับไม่นอน พาไปบ้างซิ..:coolly-0010:
มาป่าวครับมีคนอยาก.มิ๊ตติ๊ง..เค้าจะโชว์รถวิ่งเลขตัวเดียวด้วยครับ:coolly-0003:

ที่ไหนรออยู่นะ

มาป่าวครับมีคนอยาก.มิ๊ตติ๊ง..เค้าจะโชว์รถวิ่งเลขตัวเดียวด้วยครับ:coolly-0003:
รอให้รองประธานกลุ่ม(พี่ติ๊ก)ตัดสินใจ หรอครับ ท่านประธาน(พี่บอล)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม