• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,021
** ความเร็ว120 กม./ชม.ระยะทาง 100 กิโลเมตร สรุปรวมค่าน้ำมันไป-กลับโคราช-ปากช่อง เที่ยวนี้ระยะทางไป-กลับ ประมาณ 200โล รวมTestรถตอนซ่อมด้วยจัดไป 2500 ถึงปากช่อง หมดถัง...:coolly-0023::coolly-0023:
เท่ากับรถผม..วิ่งที่ 300-400 โล/ถัง เลยง่ะ(เที่ยวเดียวครับ) :coolly-0043:

ง่วงนอนจิงๆ

• #5,023
  • #5,025
  • #5,027
ยินดีต้อนรับกลับบ้านวะ..............:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]
พี่พูดเหมือน..ต้น..ไปไหนมาสักอย่างเลยอ่ะ:coolly-0043:

เมื่อคืนไปสนามจอหอมาซะดึกเลย เปลี่ยนเกียร์ปั๊ปรถวิ่ง 9.5 เดิมทุกอย่างขนาดโบอ๊อฟยังเดิมเลย

• #5,029
เมื่อคืนไปสนามจอหอมาซะดึกเลย เปลี่ยนเกียร์ปั๊ปรถวิ่ง 9.5 เดิมทุกอย่างขนาดโบอ๊อฟยังเดิมเลย
ว้าวเลขตัวเดียว..ไม่วิ่งด้วยแล้วน่ะ:coolly-0041:

• #5,030

ได้ฝาโปรงมาแล้วเหรอ..

ไอ้ที่ถามหาฝาโปงกันมันอยู่ที่ผมเองละครับบบ:coolly-0010::coolly-0010:
** นี่งัย...เจอตัวแล้ว..ซุ่มมาสอยก่อนพี่นี่เอง...ไอ้เรามันอยู่ไกลก็งี้หล่ะ...ไม่ทัน...เข้าไปอีกที...เหลือแต่Body...:coolly-0018::coolly-0018:

** นี่งัย...เจอตัวแล้ว..ซุ่มมาสอยก่อนพี่นี่เอง...ไอ้เรามันอยู่ไกลก็งี้หล่ะ...ไม่ทัน...เข้าไปอีกที...เหลือแต่Body...:coolly-0018::coolly-0018:
ผมคุยกันไว้ตั้งนานแล้วครับพี่แต่ไม่มีเวลาเข้าไปเอาซักที ที่ผมได้ก็มีเกียร์ กับโปงหน้านี่แหละที่เหลือพี่mสอยไปหมดแล้วกะจะไปเอาไฟหน้ายังไม่ทันเลยค๊าบบบ

ไอ้ที่ถามหาฝาโปงกันมันอยู่ที่ผมเองละครับบบ:coolly-0010::coolly-0010:

หรือว่าเราจะขายดีน้า........................(ปล........ซื้อมาไม่เท่าไร...แต่หมดไปไม่ใช่น้อยเลย):coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ว้าวเลขตัวเดียว..ไม่วิ่งด้วยแล้วน่ะ:coolly-0041:

ทิตย์นี้ขึ้นไปใหม่คับ มีอะรัยเด็ดๆเหลือบ้าง :coolly-0010:

ทิตย์นี้ขึ้นไปใหม่คับ มีอะรัยเด็ดๆเหลือบ้าง :coolly-0010:
หมดเเล้วครับบบบบบบบ เออแต่เหลือไฟหน้าเป็กเมกาแท้ พร้อมซีน่อน h4 นะครับยังอยู่ที่ตัวรถ

หมดเเล้วครับบบบบบบบ เออแต่เหลือไฟหน้าเป็กเมกาแท้ พร้อมซีน่อน h4 นะครับยังอยู่ที่ตัวรถ
จั๊กกี่บาท หลังไมล์ๆคับ:coolly-0033:

หรือว่าเราจะขายดีน้า........................(ปล........ซื้อมาไม่เท่าไร...แต่หมดไปไม่ใช่น้อยเลย):coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:
** อย่าทำอย่างงั้น...ปั้นมาแทบตาย..ไอ้ปัญหาแค่ลู๊บน้ำรั่วจิ๊บๆ..เข้ากรุงเทพโลด..หาช่างสมพรวันเดียวหาย...แล้วมาทำผ้าหลังคาที่ปากช่องถูกๆ..เนียนๆ แค่เนี๊ย..หล่อแล้ว...อย่าหาเรี่องปวดหัวเลยติ๊ก..:coolly-0023::coolly-0034:

** จัดมาละครับ...สอยมาได้1อย่าง...ฮู๊ยยยยยยทันๆๆ...เก่งขอพี่ไว้ใส่ก่อนนะ..เก่งน่ะรถเทพพอแล้ว.:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม