• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่ได้เข้าเว็บนาน ห้องfs หนังเพียบ 555+

** จัดมาละครับ...สอยมาได้1อย่าง...ฮู๊ยยยยยยทันๆๆ...เก่งขอพี่ไว้ใส่ก่อนนะ..เก่งน่ะรถเทพพอแล้ว.:coolly-0023:
แซวๆคับพี่ให้ยาก...555

ใครมีชุด tbo1 บ้างครับ

555555+ ไม่ง่วงนอนเลย
มีคับ tbo1 เด๋วทิตย์นี้ขับขึ้นไปคับ ใช่ต้นที่เจอกันที่ตลาดย่าโมปาวคับ
ไปทำรัยมาไม่ง่วง ไม่หลับไม่นอน พาไปบ้างซิ..:coolly-0010:

** จัดมาละครับ...สอยมาได้1อย่าง...ฮู๊ยยยยยยทันๆๆ...เก่งขอพี่ไว้ใส่ก่อนนะ..เก่งน่ะรถเทพพอแล้ว.:coolly-0023:
ตกลงได้มาแล้วใช่ไหมครับไฟหน้า

เก่งไหนครับผมโต้ค๊าบบบบ

มีคับ tbo1 เด๋วทิตย์นี้ขับขึ้นไปคับ ใช่ต้นที่เจอกันที่ตลาดย่าโมปาวคับ
ไปทำรัยมาไม่ง่วง ไม่หลับไม่นอน พาไปบ้างซิ..:coolly-0010:

ใช้ครับคุณพี่เก่ง พี่จะปล่อยเท่าไรครับ PM บอกผมนะครับ

พี่มาอยู่โคราชเหรอครับ

ยินดีต้อนรับกลับบ้านวะ..............:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:<!--?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /--><o:p></o:p]

อ่าวหวัดดีครับพี่ติ๊กชีโร่ กระพริบไฟใส่ ทำนิ่งนะโธ่.......

สงสัยต้องหนังยางดีดถึงจะมอง

เก่งไหนครับผมโต้ค๊าบบบบ
อ๋ออ..ผมเองคับ แซวๆพี่เค้า55 ยินดีที่ได้รู้จักคับ ทิตย์นี้พบกันที่โคราชนะคับ:coolly-0003:
ใช้ครับคุณพี่เก่ง พี่จะปล่อยเท่าไรครับ PM บอกผมนะครับ
เด๋วขับรถไปให้ถอดเลย :coolly-0010:
พี่มาอยู่โคราชเหรอครับ
ยังไม่ได้อยู่เป็นทางการคับ วิ่งไปวิ่งกลับโคราช,กทม.ศรีชา:coolly-0023:

อ่าวหวัดดีครับพี่ติ๊กชีโร่ กระพริบไฟใส่ ทำนิ่งนะโธ่.......

มองม๊ะเห็นอะ...(แบบเจโบว์มาไว....ไปไว...)รถของต้นมันเหมือนกะรถไอ้ไก่เลย.....โทษทีเดี๋ยวคราวหน้าเอากันชนหน้ากระแทกเลยนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
สงสัยต้องหนังยางดีดถึงจะมอง
นี่คุณ...รถคุณลงหนังสือ(RACE)ด้วยอะ(ผมซื้อหนังสือแล้วนะเก็บไว้....สวยอะนะ...แต่ล้อมมันเปลี่ยนแล้วนี่อยากเห็นเวอร์ชั่นใหม่จัง......อิอิอิอิอิอิ):coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
อ๋ออ..ผมเองคับ แซวๆพี่เค้า55 ยินดีที่ได้รู้จักคับ ทิตย์นี้พบกันที่โคราชนะคับ:coolly-0003:

เด๋วขับรถไปให้ถอดเลย :coolly-0010:

ยังไม่ได้อยู่เป็นทางการคับ วิ่งไปวิ่งกลับโคราช,กทม.ศรีชา:coolly-0023:

หวัดดีคับ...........ผมติ๊ก....คับ....ยินดีรู้จักคับ:coolly-0033::coolly-0033:

มองม๊ะเห็นอะ...(แบบเจโบว์มาไว....ไปไว...)รถของต้นมันเหมือนกะรถไอ้ไก่เลย.....โทษทีเดี๋ยวคราวหน้าเอากันชนหน้ากระแทกเลยนะ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

รายโน้นเค้าขับไว ผมนะขับดูสาวนั่งลอด 555+
รถผมมันเตี้ยระดับสายตาพอดี 55

ก็เห็นรถพี่หล่ะเลยคิดถึง tbo 5555+

รถไม่แรงคุยด้วยได้มั้ยครับ:coolly-0010:

พี่ๆครับ เจโบเป็นแบบไหนครับ ใฝ่ฝันอยากขับมานานแล้วครับ ใครใช้อยู่ช่วยชี้แนะหน่อยดิครับ ผมน้องใหม่เพิ่งหัดแต่งรถครับ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม