• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,001

เสาร์-อาทิตย์ นี้มาโคราชป่าวครับ
เริ่มออกเดินทางอีกแล้ววันนี้..เย็นนี้ถีงโคราชค่ำๆ
พอดีมีงานด่วนพรุ่งนี้คับ อาจอยู่ยาวถึงวันทิตย์ ยังงัยเด๋วโทหากันคับ:coolly-0023:

• #5,003
เริ่มออกเดินทางอีกแล้ววันนี้..เย็นนี้ถีงโคราชค่ำๆ
พอดีมีงานด่วนพรุ่งนี้คับ อาจอยู่ยาวถึงวันทิตย์ ยังงัยเด๋วโทหากันคับ:coolly-0023:
ไหนบอกอยู่ยาวงัย..หลอกให้ดีใจนี่ครับ :coolly-0043:

จัดกันไปด่วนๆ ที่ไหน เมื่อไร บอกกันมาเลย

• #5,005
เบื่อ................................:coolly-0011:

• #5,007
** โทษทีเก่ง...เมื่อวานไม่ได้โทรไปตอนกลับ..จะให้เข้ามาหา...รับรองเก่งหลงทางแน่ๆ...ซอยมันลีก...ตอนแรกคิดว่าไม่เป็นไรมาก..ตั้งแต่บ่าย 2...กะว่า เสร็จซัก5โมงเย็น ชิวๆ...แถมมีการลงช้อนกุ้งทำกุ้งเต้นกินอีก...ที่ใหนได้ไล่หาเท่าไหร่ก็แก้ไม่ได้...เปลี่ยนหมดทุกอย่าง...ที่น่าจะเป็น..ก็ไม่หายสนิท..กว่าจะออกจากอู่..ล่อเข้าไปเกือบเที่ยงคืน..เล่นเอาช่าง M.ศิษย์เอกเจ้าพ่อ RB. หัวหงอกเลย...แต่ที่แน่ๆ..ติ๊กร่วง...ที่หลือสรุปวายริ่งใหม่...รอช่างมา...ตอนนี้โคราช-ปากช่องเที่ยวเดียวน้ำมัน..1000- ซดโฮกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........

** ติ๊ก...รอบหน้าไปวายริ่งสายไฟจะโทรไปบอกล่วงหน้านะ....รับรองมีเวลาเยอาะแน่ๆ..เตรียมเตาถ่าน...กับน้ำจิ้มซีฟู๊ดไว้ด้วยนะ...ปิดนิคไปในตัว...

• #5,010
** โทษทีเก่ง...เมื่อวานไม่ได้โทรไปตอนกลับ..จะให้เข้ามาหา...รับรองเก่งหลงทางแน่ๆ...ซอยมันลีก...ตอนแรกคิดว่าไม่เป็นไรมาก..ตั้งแต่บ่าย 2...กะว่า เสร็จซัก5โมงเย็น ชิวๆ...แถมมีการลงช้อนกุ้งทำกุ้งเต้นกินอีก...ที่ใหนได้ไล่หาเท่าไหร่ก็แก้ไม่ได้...เปลี่ยนหมดทุกอย่าง...ที่น่าจะเป็น..ก็ไม่หายสนิท..กว่าจะออกจากอู่..ล่อเข้าไปเกือบเที่ยงคืน..เล่นเอาช่าง M.ศิษย์เอกเจ้าพ่อ RB. หัวหงอกเลย...แต่ที่แน่ๆ..ติ๊กร่วง...ที่หลือสรุปวายริ่งใหม่...รอช่างมา...ตอนนี้โคราช-ปากช่องเที่ยวเดียวน้ำมัน..1000- ซดโฮกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........
1000 นี้ขับ 90/กม.ป่าวพี่

• #5,011
** ติ๊ก...รอบหน้าไปวายริ่งสายไฟจะโทรไปบอกล่วงหน้านะ....รับรองมีเวลาเยอาะแน่ๆ..เตรียมเตาถ่าน...กับน้ำจิ้มซีฟู๊ดไว้ด้วยนะ...ปิดนิคไปในตัว...
..ปาตี้..อะไรกันครับ.รอผมด้วย:coolly-0034:

อะไรกันโผล่มาทีก็เบื่อเลยน่ะ..พี่ หรือกังวลว่าศึกแดงเดือดจะเป็นงัย:coolly-0010:
เกี่ยวไรกะแดงเดือดวะ อันนั้นมันชิวชิวอยู่แล้ว:coolly-0028:

1000 นี้ขับ 90/กม.ป่าวพี่
** ความเร็ว120 กม./ชม.ระยะทาง 100 กิโลเมตร สรุปรวมค่าน้ำมันไป-กลับโคราช-ปากช่อง เที่ยวนี้ระยะทางไป-กลับ ประมาณ 200โล รวมTestรถตอนซ่อมด้วยจัดไป 2500 ถึงปากช่อง หมดถัง...:coolly-0023::coolly-0023:

** ความเร็ว120 กม./ชม.ระยะทาง 100 กิโลเมตร สรุปรวมค่าน้ำมันไป-กลับโคราช-ปากช่อง เที่ยวนี้ระยะทางไป-กลับ ประมาณ 200โล รวมTestรถตอนซ่อมด้วยจัดไป 2500 ถึงปากช่อง หมดถัง...:coolly-0023::coolly-0023:
oh!แม่เจ้ากินจังเลย

ไหนบอกอยู่ยาวงัย..หลอกให้ดีใจนี่ครับ :coolly-0043:
อยู่ยาววว..วันนี้ที่ตรงข้ามบิ๊กซีมีคอนเสริ์ต น่าไปดูแต่อดซ่ะ.
มีงานด่วนให้ไประยองอีกเด๋วพรุ่งนี้เย็นๆตีกลับโคราช วันจันทร์มีงานค้างที่โคราชอีก ช่วงนี้งานเข้า

คืนก่อนผมไปถึงสามทุ่มกว่าๆคับ

เบื่อ................................:coolly-0011:
เสื่อมได้อีกอะ.............................:coolly-0022::coolly-0022:<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p]

คับพี่.........................ท่านใดสนใจเชิญอะนะ........:coolly-0010::coolly-0010:

• #5,019
  • #5,020

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม