• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

บ้าน Cef@Korat ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31870
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0023:ทิตย์นี้เลยครับผมเข้าไปค้นบ้านพี่แน่..แล้วพี่อยู่ป่าวครับเห็นลงชื่อขับโกคาร์ทที่แดนเนรมิตรอยู่อ่ะ

พี่แก เมาไปแล้ว...

อัพ วันนี้วันหยุด คลอดยังอะ วันกินๆๆๆๆๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,104
เย็นนี้
เจอที่ เส้นทางรักบุปเฟ่ ครับ กี่โมงโทรหากันด้วยครับ
แล้ววันนี้เจอกันที่ไหนคับ:coolly-0026:
เมื่อคืนออกจากงานแดนเนรมิตเกือบสี่ทุ่มถึงโคราชตีหนึ่งครึ่ง จะโทหาแล้วกลัวกลับบ้านกันไปหมดแล้ว:coolly-0043:

• #5,106
แล้ววันนี้เจอกันที่ไหนคับ:coolly-0026:
เมื่อคืนออกจากงานแดนเนรมิตเกือบสี่ทุ่มถึงโคราชตีหนึ่งครึ่ง จะโทหาแล้วกลัวกลับบ้านกันไปหมดแล้ว:coolly-0043:

เมื่อคืนงานร่มครับ วันนี้ยังไม่รู้ครับ

เมื่อคืนงานร่มครับ วันนี้ยังไม่รู้ครับ
:coolly-0028:555+ล่มตลอดเลยนะไอ้ทิด มันเป็นเรื่องปกติของเซฟโคราชอ่ะนะไม่มีครั้งไหนที่ตรงตามที่นัดหมาย

เย็นนี้
เจอที่ เส้นทางรักบุปเฟ่ ครับ กี่โมงโทรหากันด้วยครับ
กรูไปรอตั้งแต่5โมงเย็นไม่เห็นโผล่วะ:coolly-0028:555+

อ้าว..ร่มเหรอคับดีนะเมื่อคืนอยู่แดนเนรมิต.ติดหล่มยาวววๆๆเร้ย55+
วันนี้ร้านไหนดีล่ะ

ประกาศๆๆๆๆๆด่วนๆๆๆๆเรื่องมิตติ้งนะครับ วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม 2554
ณ ร้านเส้นทางรัก(cefiro) ตรงข้ามอาอี๋ชลประทาน
หวังว่าทุกๆท่านคงจะว่างกันนะครับลงชื่อผู้ที่จะมาด้วยนะครับบ

ประกาศๆๆๆๆๆด่วนๆๆๆๆเรื่องมิตติ้งนะครับ วันเสาร์ที่ 19 มีนาคม 2554
ณ ร้านเส้นทางรัก(cefiro) ตรงข้ามอาอี๋ชลประทาน
หวังว่าทุกๆท่านคงจะว่างกันนะครับลงชื่อผู้ที่จะมาด้วยนะครับบ
อย่านัดครับ นัดแล้วมีล่ม:coolly-0028:555+

• #5,113
:coolly-0028:555+ล่มตลอดเลยนะไอ้ทิด มันเป็นเรื่องปกติของเซฟโคราชอ่ะนะไม่มีครั้งไหนที่ตรงตามที่นัดหมาย
ยังไม่ชินอีกเหรอครับล่มเป็นปกติของ..โคราช..:coolly-0010:

• #5,114
กรูไปรอตั้งแต่5โมงเย็นไม่เห็นโผล่วะ:coolly-0028:555+
คราวหน้าไม่ต้องมาก่อนนะ..ไว้มากันก่อนแล้วผมโทรบอกพี่ดีกว่าครับ:coolly-0023:

• #5,115
วันนี้ไปเปิดขวดเมารอเรยน้า.... อิอิ :coolly-0017:
เปิดแล้วครับเมื่อวานกับ น้ากิ๊ฟ.. และเก่ง 614 แต่เปิดป๋องอ่ะครับ:coolly-0023:

• #5,116
ประกาศ..ซะตกใจ..เลย(ตัวตั้งอีกแล้ว) :coolly-0010:
ตามนั้นลงชื่อมาเลยทั้งเก่าและใหม่
1.บอล 870 ครับ

ขอขอบคุณน้ากิ๊ปมากๆคับสำหรับเบียร์เย็นๆ เย็นๆจิงๆนะ55+
เมื่อคืนไปนั่งThe Storyมาบรรยากาศดีมากเลย ชิว ชิว
น่านั่งทุกร้านเลยถนนเส้นเรือนจำ:coolly-0003::coolly-0003:

• #5,119
ขอขอบคุณน้ากิ๊ปมากๆคับสำหรับเบียร์เย็นๆ เย็นๆจิงๆนะ55+
เมื่อคืนไปนั่งThe Storyมาบรรยากาศดีมากเลย ชิว ชิว
น่านั่งทุกร้านเลยถนนเส้นเรือนจำ:coolly-0003::coolly-0003:
ถนนนะมีชื่ออยู่จำไม่ได้เหมือนกัน..แต่คงไม่ใช่ไปนั่งในเรือน..นะครับ
เที่ยวหน้าเอาเบียร์ไปแลกอะไหล่พี่กิ๊ฟ..อีกจะโทรตามกินเบียร์เย็นๆครับ:coolly-0010:

พลาดเลย ว่าแล้ว
19 เที่ยวห้วหิน
อดเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม